Giới thiệu - Hướng dẫn toàn tập về Granado Espada

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi lina_angel, 1/3/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

tôi vào rồi , sever duới cùng , nick Iyarin nha các bác
    hòm item mở thế nào và ,thấy tay không bắt cướp thế này thì toi >.<
    chả hiểu sao mỗi lần thoát ra log vô no lại load patch thê này nữa !! huhu tốn thời gian quá có bác nào biết chỉnh cái này ko

2. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

ai có cái site nào chỉ làm quest = tiếng anh ko ?
    mà định chơi 1 team
    1 knight
    1 museeker
    1 ??????
    con thứ 3 nên là con gì nhỉ ?

3. IllicitAwakening

IllicitAwakening Legend of Zelda

mình ngu quá lỡ del cái client của GE japan đi rồi :'>

Ông kazuma nếu chưa biết gì về GE thì có thể tham khảo phần giao diện và hệ thống hotkey ở đây, định quote lên nhưng do cách trình bày của phần main menu quote lên đọc không được nên phải đưa link :D
    Giao diện + hotkey + ...

@ Bergelmir: nếu thích AFK train thì ông chơi thêm scout, còn không thì wiz hoặc Elementalist, kinh nghiệm xương máu đừng nên chơi 2 musk 1 fighter :|

4. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

Your request could not be processed because an error occurred contacting the DNS server. The DNS server may be temporarily unavailable, or there could be a network problem
    For assistance, contact your network support team T_T sáng vô được giờ vô báo thế này bó tay

5. Bergelmir

ủa có cách AFK hả
    làm như thế nào ?

6. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

_ Dễ ợt, tìm chỗ nào đông mob nhấn space là xong ^^ hoặc Ctrl + alt + E + click chuột :D. Chơi JP để tìm hiểu thì chơi group lên lv nhanh tí như Elementalist + elment + scout, mới vào mà mus với fighter thì vất vả và tốn tiền ...mua đạn ^^

7. Mèo Đông Lạnh

8. SunshineInMyEye

SunshineInMyEye Mr & Ms Pac-Man

Hihi team củ ông chắc chỉ để train lv chứ ko may ông để AFK mà có con boss or mid boss là vỡ đội hình
    Tui chỉ khoái team này 1 fighter+1scout+1elemetal, sau này lấy đc Berneli rùi thì tui cho elemetal đi nghỉ hưu vậy là team của tui fighter+sout+musketter>>>>team này săn boss cực đỉnh luôn hehe tui từng săn con boss lv 15 ở ....Amoeza( vớ đc quả Ring lv 16 bán đc 800 vis :D),con boss ở chỗ lv 22 có lần rơi ra đồ elite mà mình lại bị die tiếc đứt ruột ,con boss lv 34.Còn mấy con sau thì chưa đc gặp vì team cũ của tui có lv 49 hà >"<

Ah còn vụ này nữa anh em để ý khi đi train hay gặp thằng lùn cõng trên lưng cái hòm màu vàng lấp la lấp lánh thì kill ngay nha nó cho ra đồ nhìu option lắm đấy tui chỉ thấy vị trí nó hay xuất hiên là ở chỗ lv 22 trở đi.
    Còn nữa khi đi train anh em gặp cái hòm bên đường đi thì kick vào đấy mà lấy đồ đồ ở đấy = lv ở máp có hòm
    +nếu kick dòng trên cùng nó cho random item hoạc là đồ con fighter or elemetal ỏ musketter or magic
    +muốn lấy chính xác thì ( cái này tui nhớ hok dõ lắm các bạn nên tự test nha
    dòng thứ 2 hình như là đồ con mage hoac elemetal
    +dòng 3 đc đò con mus or fighter

9. Mèo Đông Lạnh

sao ko thấy ai nói gì nhỉ T_T. chẳng nhẽ hỏi cũng ko trả lời được ?

10. IllicitAwakening

o_O ông hỏi gì cơ, trang granadoespada.jp và cái clubhabit.jp vẫn vào được mà :(

11. Mèo Đông Lạnh

http://ns.clubhanbit.jp/member/login...2Fclient.asp vào đến đây nó bắt đăng nhập để download nhưng ko hiểu sao đăng nhập vô nó toàn bật ngược lại y như sai pass vậy. có ai biết tại sao ko
    đây nè . bật trích dẫn toàn lỗi. copy lại vậy

12. IllicitAwakening

Mới thử lại vẫn login vào được bình thường ... btw ông muốn down GE thì vao link này http://ge.clubhanbit.jp/DATABASE/CLIENT/INDEX.ASP kéo xuống dưới cùng có cái test client v 2.1.7 còn cái link ông đưa ở trên là game Neo Steam mà.

13. supnoob

supnoob T.E.T.Я.I.S

bạn nào cho mình xin cái link down với đăng kí GE (bản tiếng A nếu cóa hok thì tiếng.......cũng ok :( ) à wen còn phải f2P nhá kết cái game này quá trời roài T_T

14. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

chán quá ! chơi chả viết lam thế nào để tele về làng cả TT^TT chết thì nó cứ hs tại chỗ , làm minh cứ đi đi mãi đến bây giờ lv 18 rồi mà vẫn chưa vác mặt về làng >.< , tui giết 3 con boss sói , 1 con hòm vàng thì chỉ thấy con boss sói rớt còn con hòm vàng chả rớt gì hết TT~TT
    à mà kiếm đâu ra con cầm kiếm 2 tay thế tui có 1 thanh kiếm hải tặc ngon quá mà không có con cầm kiếm 2 tay tức lộn ruột
    đội hình của tui hiện nay là 1 scout 1 mus 1 tanker đánh boss khá ổn chỉ có điêu thình thoảng nó dở hơi thế nào đứng im cả dội hình thế là đi :(
    họ của tui trong game là Mutafa :D nếu thấy có 3 thằng staunch , wing , Iyari chạy qua thì gọi 1 tiêng nhá :p , bọn jp này toang bọn câm điếc thôi hỏi nó ko thèm trả lời
    heheh hiện nay con súng của tui đang mặc 1 bộ áo lv 16 ( 6 dòng ốp + 19% tốc độ chạy , 7% né , 5% atk với mấy thứ linh tinh khác chưa biết là gì :p ) quả này tui lại đi kiếm boss sói đánh kiếm đồ típ :D

15. SunshineInMyEye

SunshineInMyEye Mr & Ms Pac-Man

hí hí muốn về làng đơn giản mà ông có để ý bên góc trái trên cùng màn hình hok ? kick vào đấy là nó về lại chỗ ông chọn char ổ đấy có 2 khung cho ông lựa chọn 1 là ông tiếp tục chỗ cũ khi ông log off 2 là ông về thành (chon cái này nè)
    Các ông đang train ổ đâu rùi tui mói lv 13 đang train ỏ trong anque amoeza
    hôm nay vận may đến với tui drop đc cái ring lv 16 + 1 skill Feering sphere
    family tui tên SteedFighter ai biết add, add tui vào nhá tui chưa biết add
    có cái ảnh minh họa ông vào xem cách về làng nha :D
    @Kazuma-san là soa ông biết đc nó có nhưng op đấy vậy ? tui thấy toàn chư J đâu có hiêu gì đâu .Boss sói chỉ là mid boss còn boss thât là cái thèng lv 15 cầm cái búa to đùng đấy ông đi sâu vào trong anque amoeza mói gặp đc,nếu may mắn ông drop đc cái búa của nó lv 25 đấy tui đc 1 cái như vậy rùi nhưng ở ser khac .Còn cái thèng có hòm vàng nó chạy nhanh lắm nếu quá time là nó biết mất nếu ông hok kill kip thì hok có đc gì đâu ,tối nay ông có train hok hẹn 8h tối găp nhau ở thành để nhận mặt nha
    To all: ai biet hot key nào mở ra windows để add frend hok chỉ tui với

16. Mèo Đông Lạnh

17. IllicitAwakening

@Sunshine: add friend thi nhấn Alt+B hoặc mở UI menu lên (Alt+U) rồi nhấn cái hình số 5.

18. Bergelmir

có cách nào patch E ko nhỉ :-?
    cấu hình cùi bắp thế này chả biết có chơi ổn ko :|mà hình như phần download có serve test :| cái ở trên là official phải ko ?
    lỡ down cái sv official với cái patch 120MB rồi
    có cách nào patch vào sv test ko 8-}

19. tuanha1310

tuanha1310 Legend of Zelda

Cố gắng đợi đến mùng một tháng sau là đc chơi bản Pre OpenBeta của bọn Sing rùi ^^ Tha hồ mà test với bản tiếng anh, ko phải mò mẫm ngâm mấy câu tiếng nhật nữa ^^

20. Bergelmir

sao nghe nói 17/5 mà cha này lại noi mồng 1 ???:|
    mình ngu quá./.... khi ko vác cái cục 2.0.17 về :-s cái 2.1.7 nó vừa open test mấy ngày màlaij còn rate 10x nữa :-s ngu quóa =))
    chắc phải có cái patch chứ ?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.