[Giới thiệu map] Swat: Aftermath

Thảo luận trong 'Warcraft' bắt đầu bởi phuccmtt, 1/2/11.

1. scuibap

scuibap Youtube Master Race

Vấn đề map swat hiện tại chắc cũng không còn phát triển thêm nữa, làn sóng thì chưa chắc đã thành công đâu :). Còn cái map này kiếm người cũng khó đấy, chẳng biết ai kiếm được ko :-"

2. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

@Vũ: Tại vì Phúc cũng không có thời gian onl nhiều, chủ yếu là treo nick yahoo với skype, tuyển thêm mem thì không ai quản lí, chưa kể những thành phần bất hảo. Phúc biết, xã hội có người này người kia, không bắt ai cũng giống ai được, ai cũng phải có khuyết điểm, như chuyện ko chửi thề nhiều thì đâu phải ai cũng ko chửi thề, như ông no.1 vậy chửi ầm ầm, tuy nhiên ổng lại đối xử tốt với mọi người trong team, coi mọi người như anh em, ổng chỉ chửi thề đối với những đứa ngoài, như vậy Phúc làm sao trách ổng được. Tuy nhiên lại có những đứa ăn nói xấc láo không coi ai ra gì. Nói chuyện thì nhiều lúc còn xưng tao với người trên. Phúc không bắt xưng hô anh em ra rõ ràng, trạc tuổi nhau là xưng tên hoặc ông tui hết, tuy nhiên người ít tuổi nói chuyện với người lớn dù gì cùng lắm cũng phải xưng tên hoặc xưng tui chứ nói chuyện mày tao là cái kiểu ở chợ.
    Lại còn lắm đứa chê map dễ nhưng toàn ếch ngồi đáy giếng, không biết insane như thế nào, chơi thắng normal mà phán như thánh sống "map dễ ợt"... Những phần tử kể trên là thuộc vào hàng chợ búa, mình tuy ko phải là team đấu giải nhưng chơi với nhau chủ yếu là tình nghĩa, chứ mấy cái thể loại trên thì chơi để thể hiện bản thân...và sau khi thấy mình hơn tất cả thì bỏ đi chẳng còn gì cả. Thế thì vào team làm gì?
    @scuibap: Trong team thì có scuibap là tuyển được thêm người, tuy nhiên scuibap lâu lâu lại hay có cái kiểu đối nhân xử thế khác thường. Tài thì có thừa còn đức thì chưa đủ. Anh hi vọng em cố gắng trao dồi bản thân đọc thêm những sách học làm người để làm được một người chỉ huy tốt. Anh ko nói anh là tốt do đó em ko cần phản ứng nếu anh chưa đủ tài năng để nói em như vậy. Nhưng dù sao em là người có tố chất, chỉ cần mài dũa thêm phần đối nhân xử thế là được thôi. Cố lên nhé.
    Còn về việc map swat, nếu như ko phát triển được thành làn sóng thì coi như số trời đã định, người việt bỏ qua một map hay, thế thôi. Rồi tới khi mình lớn lên hết cả, team swat toàn những người đã đi làm hay về hưu, biết đâu bọn nhóc nó lại moi map này ra chơi ấy nhỉ :)) Thôi, mình cố gắng hết sức, kết quả ra sao là do trời định..... Happy after valentine day :)

3. vucodon33

vucodon33 Mr & Ms Pac-Man

ừkm tui thỳ sao cũng được màk tụi mình choi vs nhau dài dài
    =)) dau phai xong cai map là bỏ team xong map này ta cày map khác cũng đc màk :))

4. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Updated:
    1/ Cốt truyện (làm lại)
    2/ Cập nhật cyborg
    3/ Giới thiệu về Umbrella soldier
    Như cũ nhé mọi người, 9h là tập trung đánh insane hoặc perfect insane.

5. scuibap

scuibap Youtube Master Race

Hôm qua thua trận insane mà đúng ác mộng gặp con tê giác phun điên thật =)) (godzzila)

6. vucodon33

haha hôm qua chơi ko đc lâu
    có gì sr ae nha :D =))

---------- Post added at 13:12 ---------- Previous post was at 13:10 ----------

mấy bữa nay nhiều cái bận đột xuất nên chơi ko dc khuya :D khoang 10h là out :D

7. Quest2

Quest2 Youtube Master Race

map nhìn hay quá , nhưng mỗi tội mỏi mắt quá ...

8. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Updated!: Giờ train mới.

Cảm ơn Quest2 đã góp ý, mình sẽ cố gắng trang trí bài sao cho gọn nhất. Hy vọng chúng ta gặp nhau trên chiến trường. Có chỗ nào khó hiểu bạn cứ đặt vấn đề nghen.

@scuibap: Kỉ niệm lần 2 team swatvn đụng độ và thua godzilla \m/
    @Vũ: ko sao đâu ông, chơi chỉ là chơi, ông có việc bận thì cứ về ko ai trách móc gì đâu. Hồi xưa lúc Phúc chơi battle star, có cái anh phó clan Warning mà Phúc rất nể. Hễ đang bắn mà ai có việc bận thì ảnh đồng ý cho rút ko cần thông báo lí do. Một phong cách thật sự là đáng nể. Tuy giờ Phúc ko còn chơi battle star nữa nhưng mà cái hình ảnh về anh Tâm nó vẫn còn ghi nhớ trong đầu...

9. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Updated: Toàn bộ về job cyborg, trình bày lại bài viết.
    Cũng không tin là mình viết được thế này. Tất cả là cũng tại 2 chữ "tâm huyết" mà ra. Hy vọng được mọi người hưởng ứng.

10. vucodon33

haha cứ từ từ chúng ta sẽ phá đc map ngay thui hehe
    @Phúc: Kì này tui sẽ cố gắng thu xếp trước khi chơi để ko bỏ anh em chết=.= ^^!
    :)) :)) =)) =))

11. Whiskey.cox

Whiskey.cox Mr & Ms Pac-Man

Xì , ông Vũ xạo xạo =)) bửa out để tui đại chiến con Gozzila 1 mình nhá , nó hút mân , tank còn khó , nói gì chuyện dame. có demo phán roket th2i tuyệt .. blaz..blazz

12. TL.Ninja

TL.Ninja Youtube Master Race

mọi người vô bình luận chém gió map này đi , map này hay lắm chơi đồng đội tăng tinh thần đoàn kết :D

13. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

@Vũ: Hy vọng thế :)), nói thật là ko có ông quét ko nổi T_T
    @Chirboy: Sao rồi Cox, đọc xong mà ko có cảm tưởng gì về con cyborg mình đang cầm trong tay sao?
    @Trình Ninja: =)) Tưởng ảnh nói vào comment thế nào ai dè =))
    P/s: Có ai biết làm sign ko? Chỉ Phúc làm với, mới làm cái sign swat aftermath ấy nhưng nhìn ko đẹp lắm, ai cho ý kiến nào, đang tính đổi cái khác đây.

14. vucodon33

ukm` :)) tụi mình nên cố gắng oli sớm để dễ tính:D
    và cũng dễ cho mấy thằg chơi nét như tui T_T hjx chơi nét màk chủ tiệm phải đích thân mời về =))
    @Chirboy: haha map này là vậy mà chỉ cần 1 men out thỳ chết cả lũ nhờ thế mình mới thấy ai cung quan trong hết :))
    team cuối tuần vui nha :))

15. vucodon33

tối hôm qua đánh chán vãi... mấy ông kia đi đâu để ae chơi hard mà chết lên chết xuống =.=
    gặp mấy ông men mới ko bik chơi chạy lung tung nội thời gian cho ông phúc hs mấy ông đó thui cung 10 mấy phút:))
    haha trưa nay ae có oli đầy đủ nha :">

16. cobasaigon

cobasaigon Youtube Master Race

sắp đến 8-3 không biết có lên nổi leve 32 không hi

17. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Tuần trước có nhiều vụ án quá, nội mấy mem ở Biên Hòa thôi là bận văn nghệ tùm lum cả. Tình hình mấy tuần tới thì chắc là ổn rồi. Trung và imlove cũng rank 9 rồi, tuần sau đánh insane là vừa.
    cobasaigon: bạn spam thì mình report nhé...
    To: Chirboy and no.3, 2 người tuần trước treo nick =)) tuần này phải chiến đấu nhé.

18. vucodon33

tuần sau no3 vs chir oli dum` :(( gặp mấy lính cua scuibap that cuibap de tui con len rank 10 :D

---------- Post added at 22:17 ---------- Previous post was at 20:35 ----------

Do thời gian oli của Phuc khá eo hẹp nên mình viết dùm Phúc về con Demo sai sót,ko hay ho gì các bạn thông cảm nha :D =))
    Demolitions
    Damage:94-157
    Range:Range(khá cao)
    Đặc điểm: vs các chiêu như tên lửa MIRV(X),Place C4(C) khá tiện dụng Demo có nhiệm vụ cản bước tiên của 1 đàn zombie ồ ạt tràn tới team mình hay giết những con boss yếu vs luong máu từ 5k-9k bằng skill ẩn nuclear
    Demo có 2 hướng nâng:
    _Hướng thứ 1:bạn chỉ cần nâng 1Place C4 để cản bước zombie vỉ zombie sẽ đánh trái C4 mà ko đi theo team mình (chú ý bạn ko nên đặt cho C4 chế độ tự nổ"S.M.A." vì damge có tý ^^!) sau đó bạn nâng max tên lửa MIRV(X) khi bạn mới nâng tên lửa MIRV(X) bạn sẽ thấy kill khá vô dụng dame yếu v.v... nhưng khi bạn nag kill tới khoảng Lv16(max) bạn sẽ thấy uy lực của nó vs 9 lần nổ mỗi lần 250damge và lửa kéo dài khoảng 150damge/1s nó có thể khiến cho các chú zombie scùibap lon ton đi qua đều chầu ông bà :))
    sau đó bạn nâng kill Nanites(chuyển hóa sát thương thành nội lực) khoãng 5-6 điểm rùi nâng hết vào skill Advanced Generator(tăng lượng mana phục hồi) khi nâng max nó có thể giúp bạn spam chiêu MIRV hoặc C4 thoải mái :D
    _Hướng thứ 2: thỳ chỉ khác ở chổ nang 1 skill MIRV(X) con lại dồn hết vào C4(C)
    Demo còn có Nv là rad resistant nhờ vào skill Frag. Locator (ZF) :D
    Lưu ý không nên nâng skill Lock-Down mặc dù skill tang tốc độ bắn,độ chính xác nhưng bù lại bặn sẽ ko thể di chuyển mà khi chơi chế độ insan không di chuyển đồng nghỉa vs chết
    _Vài điều về Mini-Nuke(bom hat nhân) đây là một kill vs lượng damge khủng dellay kill nhanh nhưng nếu bạn wá lạm dụng nó sẽ khiến chỉ số phóng xạ tăng hâu quả là các cục rad tăng nhanh 1 cách chóng mặt và zombie sẽ ồ ạt xuất hiện ^^! Hậu quả các bạn đã bík
    Mình thỳ nâng theo hướng thứ 1 vì nâng theo hướng đó bạn có thể linh động trong nhiều trường hợp nhưng chớ nên ném tên lửa MIRV lạc đạn vào đồng đội hay dog nha :D
    À tý quên Demo còn 1 nhiệm vụ rất cao cả đồ sát hết đồng đội khi map kết thúc hoặc thấy chắc chắn sẽ thua chi bằng 1 trái ten lửa hạt nhân :)) =))
    còn đây là bản số liệu của các skill chính lẩn skill ẩn nếu bạn quan tâm http://www.redscull.com/swat/classinfo-demo.htm#c4

---------- Post added at 22:22 ---------- Previous post was at 22:17 ----------

:))
    ko bik pót o đâu pót đại ở phần trả lời nhanh haha:D

19. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Uhm, lần đầu viết tốt lắm ông. Tui sẽ chỉnh sửa lại để up lên post 1 hén. Dù sao thì cũng nên theo đúng cấu trúc bài mà :))

20. vucodon33

ưk haha ngồi 15p viết xong nhưng cha bik nên trình bày thế nào =))
    anh em mai nhớ oli đầy đủ nha :))