[Giới thiệu map] Swat: Aftermath

Thảo luận trong 'Warcraft' bắt đầu bởi phuccmtt, 1/2/11.

1. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Ok, hay lắm, hai ông train hard 2 ván thôi là lên rank 9 rồi. Nếu rảnh thì khoảng 2h chiều chủ nhật nè, lấy giờ đó là giờ luyện chính thức luôn cho những ai muốn luyện lại v.v...

---------- Post added at 14:33 ---------- Previous post was at 14:19 ----------

Hờ, xin nhắc lại với những bạn nào coi replay xong thấy thắc mắc là những nhân vật trong replay quá trâu, mình xin bổ sung để tránh các bạn hiểu nhầm như No.3.
    Replay này thật sự là 1 team giỏi, không phải của Việt Nam, do đó họ không hack và cũng chẳng cần hack để tôn vinh mình trong cái map nhỏ này làm gì. Nếu hack để thắng game này thì quá tầm thường, quá thấp hèn. Ngay cả những map nổi tiếng như DotA gamer nước ngoài cũng không thèm hack cho nên việc Hack map này là vô cùng phi lí, vô căn cứ và oan cho team họ. Do đó, chúng ta hãy học hỏi có chọn lọc những cái tốt từ nước ngoài, sống cho ngay thẳng, chơi cho chân thật. Chơi hết sức, làm việc hết mình và không để bất cứ thứ công cụ hỗ trợ nào làm mai một đi tài năng thực của chúng ta...

Nguyên nhân khiến họ mạnh là giáp, hãy nhìn chỉ số giáp của Cyborg: +25, Nanites của Cyborg: 19. Những người bình thường đã là giáp heavy nanites 10~15 rồi. Cho nên việc họ ít mất máu là chuyện bình thường, tuy nhiên vẫn có người chết đấy thôi. Sao gọi là hack được.

Mình xin ghi lại link replay cho bạn nào chưa có:
    v1.11 EXT 8man victory (v1.11 ) (Win)

Down replay và cả map để xem được nhé.

2. Chishidotoji

Chishidotoji C O N T R A Lão Làng GVN

lol, ko khéo team mình phải train lại toàn bộ để lấy giáp medium hoặc heavy =))

3. vucodon33

vucodon33 Mr & Ms Pac-Man

ukm ki` nay` chơi lại con demo ông thấy tui nên xài giáp nào đây medium hay heavy ;))

4. Chishidotoji

nếu ông thích làm semi tanker khi ko có cyb thì chơi luôn heavy đi :">, ko thì cỡ tụi mình chắc medium đc rồi, có gì mốt train lại sau :-". Mà mấy thằng top của swat char của tụi nó toàn xài heavy, ít con nào xài medium lắm :-s

5. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Chuyện xài giáp heavy thì sớm muộn cũng phải dùng, tại vì team vẫn còn thích chạy nên hiện tại xài giáp light cho đỡ. Nhưng nếu luyện lại tốt nhất ông nên chọn giáp medium, làm quen với sự chậm chạp từ từ là vừa rồi :))

6. QHu91_IT

QHu91_IT ٩(˘◡˘)۶ Moderator Knight

cái này nó hiện rank code lên rồi sau đó vô lại thì nhập code kiểu gì vậy các bạn :-?

7. Chishidotoji

Bạn cứ lấy tờ giấy ghi lại hết mấy số nó cho, rồi bắt đầu game sau bạn nhập lại y chang là đc rồi, ko thì bạn vào http://redscull.com/swat/readmeafter.html rồi chọn thể RCPD, tạo 1 acc rồi hết trận cứ ghi rank vào web đó, nó sẽ giữ cho bạn luôn, bao nhiêu char cũng đc :), khỏi tốn giấy hí hí :">

8. QHu91_IT

QHu91_IT ٩(˘◡˘)۶ Moderator Knight

thì mình ghi ra rồi nhưng bắt đầu trận sau thì k biết phải nhập lại ra sao thôi, mình cũng gõ vào ô chat nhưng chả thấy thay đổi gì :-?

9. Chishidotoji

Hình như giữa cứ 4 số là bạn phải có 1 dấu - mới đc, vd: 8089-8258-2739-8361 :-?

10. vucodon33

nhập rank code ak` sau khi chọn độ khó ông ko chọn job chỉ cần ghi cai rank code của mình vào là oki ghi số rank code lai số thui là đc :))

11. scuibap

scuibap Youtube Master Race

Chơi single không được hay sao ý @@

12. scuibap

Quyết định cày lại maverick với kiểu traint khác lạ đôi chút.

13. vucodon33

chủ nhật này cày lại con demo vs giap heavy :)) =)) trâu bò khỏi lo chết nữa :))
    ai cày lai vs tui vs imlove thỳ 2h trưa chủ nhật nha :))

14. imloveme

imloveme Youtube Master Race

2h trưa hả
    cày sớm đi
    khỏi ngũ trưa đi pa

15. scuibap

Híc, có tên nào cầy luôn ko @@

16. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Uhm thì sau khi bạn chọn độ khó, đừng chọn nhân vật, hãy bấm enter để nhập rank code. Code có thể nhập có khoảng trắng 1234 5678 hoặc ko có khoảng trắng 12345678 cũng có thể có gạch 1234-5678 sao cũng dc miễn là code đúng.

Kiểu gì thế em? Thay đổi sao để mình còn kiểm soát dc, thay như cái vụ chó tank hôm bữa thì...

Team: Tình hình dạo này sao rồi, tối thứ 7 trước khi đánh insane, imlove với Vũ onl trước làm 1 2 ván normal hard gì cũng dc. Phúc đi ở trường 9h mới về.

QHu91_IT thích bài này.
  17. vucodon33

ukm vậy khoảng 7h30 tui vs ông oli làm 2 ván hard nha imlove scui có làm thỳ oli làm luôn cho nhanh :))

18. scuibap

ok man, chính xác là chuyển qua chó tank đó anh phúc à, đang luyện tập @@

19. phuccmtt

phuccmtt Donkey Kong

Ừ, vậy thì anh sẽ kiếm một priority khác. Nếu em tập làm semi tank thì cố gắng tăng nanites hơn người khác, thay vì người ta lên 10 thì em lên 15 và nếu dc thì chuyển dần giáp light lên medium, hoặc heavy luôn nếu thấy thích nghi kịp.

Team: Những người tập lên giáp heavy mới đầu có thể sẽ không quen, tuy nhiên không vấn đề gì đâu, tốc độ di chuyển và sprint sẽ nhỏ hơn do đó nên biết lúc nào cần sprint và lúc nào cần dọn dẹp zombie. Chú ý di chuyển vào góc (áp dụng kĩ thuật chạy marathon trên thực tế) để rút lui nhanh hơn.

20. imloveme

imloveme Youtube Master Race

yêu cầu phúc update cái list người tham gia chơi!