Giới thiệu server Lowrate mới của Việt Nam ( Vuagames + R4V )

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi vuarok.com, 15/7/09.

1. hieu_ken

hieu_ken Mr & Ms Pac-Man

Ủng hộ chứ:D A-E vào chơi với tớ nào:D

2. _Mưa_

_Mưa_ Youtube Master Race

Về cách cư xử của member vuarok đối với những Pivate sever khác:
    Nhằm giúp Server chúng ta được nhiều ủng hộ hơn, hoạt động theo phong cách RoK tốt hơn, thân thiện hơn .... nên Dolphin sẽ đưa ra những quy định về cách cư xử và mong mọi người tuân theo .

Cụ thể như sau :

Thứ 1 : Tôn trọng những Member đang chơi tại những server khác, tránh gây hiềm khích lẫn nhau . Cư xử với thái độ thân thiện .
    Thứ 2 : Không spam bài tại những forum game lớn, lôi kéo nhảm nhở những thành viên server khác về Server Vuarok.com . Tránh những quảng cáo không đúng sự thực
    Thử 3 : Không nói xấu các Private server khác, vì tất cả cũng là server mở Rok cho các bạn chơi . Hãy tôn trọng họ .

Dù server khác nhau, nhưng tất cả chúng ta đều có niềm đam mê giống nhau là Rok . Vì thế hãy tôn trọng lẫn nhau để Rok vui hơn .

Những bạn nào làm không đúng quy định, nếu bị phát hiện thì bạn nên lựa chọn 1 server khác để chơi . Vuarok lúc này không cần bạn

Thân Dolphin !
    (trích Thông báo từ vuarok tại diễn đàn http://forum.vao8.com/index.php )
    Thực sự hài lòng ^^ và rất ủng hộ cách làm việc của admin sever

3. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

1 vài event của vuarok đang tiến hành mong các bạn tham gia cho vui
    Giới thiệu người chơi được nhận Zeny, bạn tham gia nhé !
    Chào tất cả các bạn,

Nhằm giúp server chúng ta sôi động hơn nên BQT vừa cập nhật chức năng giới thiệu người chơi được Zeny . Nghe hay lắm phải không nè ?

Để BQT biết bạn đã giới thiệu được bao nhiêu người chơi thì các bạn hãy làm theo cách sau nhé :

Truy cập vào website : http://ro.vuarok.com
    Vào phần quản lý tài khoản, xem Link Giới thiệu
    VD : http://ro.vuarok.com/refer.php?refer=78
    Giới thiệu link này với tất cả mọi người, khi mọi người nhấp vào và đăng ký tài khoản . Tham gia chơi tại Vuarok thì bạn sẽ được tặng Zeny rồi đó ^ _ ^

Phần thưởng cho việc giới thiệu này như sau

+ Khi bạn giới thiệu 1 người, mà người này lên được level 50 . Bạn sẽ được thưởng 50.000 Zeny .
    + Khi người đó lên tiếp level 70 . Bạn sẽ được thưởng tiếp 70.000 Zeny .
    + Khi người đó lên tiếp level 90 . Bạn sẽ thưởng tiếp 100.000 zeny ^ _ ^ .

Đặc biệt hơn : khi những người đat level 90 sẽ được một món tiền 150.000 Zeny, xem như là hành trang để luyện thêm những acc mới .

Những bạn nào có thắc mắc thì có thể reply tại đây . Hy vọng bạn sẽ vui với chức năng thú vị này nhé !

lưu ý : áp dụng chính thức hình thức giới thiệu này vào ngày 25/8/2009

Post bài nhận Zeny" cùng Vuarok.com

Chào mọi người,

Server chúng ta vừa Open nên sẽ cần quảng cáo nhiều nhiều lắm mới có được nhiều nhiều người tham gia chơi game chung. Nên Dolphin phát động chiến dịch "Post Bài nhận Zeny" để quảng cáo cho server chúng ta .

Cụ thể như sau :

_ Post 1 bài quảng cáo và đạt 5 reply đàng hoàng : 50k Zeny
    _ Bài viết phải có định dạng đàng hoàng
    _ Post đúng Box quy định của diễn đàn đó, tránh tình trạng spam để Forum khác xem chúng ta là Spammer
    _ 1 diễn đàn trong 1 ngày chỉ post 1 lần, các bạn lưu ý tránh post trùng

Hướng dẫn cách tìm diễn đàn

_ Các bạn chỉ cần chạy link sau : http://www.google.com.vn/search?hl=v...ay.php%3Ff%3D"

Những bạn tham gia chiến dịch này, vui lòng cập nhật link mỗi ngày tại đây : http://forum.vao8.com/showthread.php?p=43

CTV Boy_dragon_fire sẽ tính Zeny cho các bạn .

p/s:về phần event post bài trên 4rum(web) khác thì các bạn có thể tạm thời copy bài quảng cáo trên trang chủ hoặc tự viết còn nếu ko thì chúng tớ sẽ cập nhật bài quảng cáo trên 4rum sớm nhất để các bạn đem đi quảng cáo

Và sự kiện nâng rate của SV lên 10/10/3

Chào các bạn,

Nhằm giúp các bạn chơi game thoải mái hơn và không cảm thấy mình "cày cuốc" khi chơi game , BQT quyết định nâng rate lên 10/10/3 .

bạn , bạn có góp ý gì thì có thể reply tại topic này . Chúc bạn thoải mái hơn với Vuarok.com !

Thay mặt BQT
    Thân.

4. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

Tuyển Event GM "Nữ" cho server Vuarok

Chào các bạn,

Trong thời gian sắp tới Server Vuarok chúng ta sẽ ổn định các chức năng cho game . Việc tổ chức các event game sẽ được tổ chức thường xuyên hơn , vì vậy BQT Vuarok quyết định tuyển chọn cung tần mỹ nữ từ các em chân dài đến nách cho đến các em lông nách dài đến chân..... ý nhầm các bạn Gm nữ để tổ chức các event in game này . Các bạn nữ nhanh chân tham gia cuộc dự tuyển này nhé (yên tâm là sẽ có thưởng,thưởng tình cảm thì rất nhiều anh thưởng được . . . :)) )

Điều kiện tham gia :

+ Nữ , 16 tuổi trở lên . Ngoại hình ... nhân vật trong game dễ nhìn (ngoài đời dễ nhìn luôn càng thích :x)
    + Có kinh nghiệm chơi Rok lâu năm . Am hiểu nhiều Private server khác .
    + Tính tình hiền lành, chân thật , chất phát (nghe giống như cô Tấm quá nhỉ ...:-") có thái độ vui vẻ với mọi người .
    + Thời gian Online Game 3 tiếng mỗi ngày .

Những bạn nữ nhận thấy đủ điều kiện thì có thể đăng ký tại Topic này hoặc gởi vào email phongnguyen@songnguyet.vn .

Chú ý : Vuarok chống chỉ định với các bạn nam giả gái ,bà mẹ mang thai cho con bú hoặc trẻ em chưa biết ecchi là gì . . . =))

Thời gian đăng ký tham gia từ ngày 22/8/2009 đến 30/8/2009 . Thông tin các bạn GM nữ sẽ được cập nhật tại Website !(thông tin cá nhân thì thành viên BQT chia sẻ riêng với nhau thôi ;)) )

Bạn sẽ tham gia không ? Còn chờ gì nữa nhỉ \:D/\:D/\:D/

5. H511

H511 Mario & Luigi

Sao ứ phải là nam để mình xin 1 bản đăng kí :-<

6. Ice Dragon

Ice Dragon Mega Man

Mình là nam giả gái chuyên nghiệp =((=((