Giới Thiệu Và Hướng Dẫn Trò EUDEMONS

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi Biu_H, 15/6/06.

1. DSgamer

DSgamer Youtube Master Race

Kie^'m du'o'.c ro^i` thi` click chuo^.t phai? de^? do.c tho^ng tin, sau da^'y len khu phi'a Do^ng Ba'c(check ve` phi'a Ba'c ho'n la` Do^ng) cua? ba?n do^`, tim` bo.n Fire Dragon, gie^t' kie^m' 15 Firesource, dem ve` Gobi ga.p MageTrainer de^? do^?i la'y Skill book!

2. SaraYumi

SaraYumi Mr & Ms Pac-Man

Làm sao kiếm đc Iron Ore để Speacial item vậy bạn ?Còn cái hoa 4 cánh với exp ball để làm gì vậy ?

3. MibuZenki

MibuZenki Mr & Ms Pac-Man

mới zdô chơi là thấy lag wá chời roài,hix,tui chơi ở NewYork,bà con giúp đỡ nha hix
    học skill ở đâu zdạ bà con,cái cục màu xanh kế bên tiền là cái gì zdạ,mấy huynh chỉ dùm

4. DSgamer

Toan` da^n Las Vegas tho^I ^^!!!

5. MibuZenki

bà con chơi bị lag nhìu hông,đệ lag như chưa bao giờ được lag zdị đoá,mặc dù bít chơi server nước ngoài là lag,mà hông ngờ lag dữ zdậy hix

6. SaraYumi

SaraYumi Mr & Ms Pac-Man

Mình chơi rất ít khi lag,lâu lâu vào buổi trưa mới lag,còn lại thì ok cả,mình chơi sv losangel les,hiếm gặp VN ở đó kinh khủng :P

7. DSgamer

Ore thì đi mining là có, Mining ở Chronus ấy(trên bản đồ gần thành phố có cái chấm vàng), trước khi đi nhớ mua cái cuốc ;) !Cánh hoa = Clover giúp cho việc compose main diễn ra thuận lợi hơn, point được + nhiều hơn và có nghĩa là nhanh lên star hơn(bản thân tôi dùng 3,4 lần nhưng ko thấy hiệu quả thật sự cao so với 700k bỏ ra nên sau cũng chả dùng nữa!).Exp ball thì đúng nghĩa, là quả cầu chứa Exp, mỗi quả chứa 1000 triệu exp thì phải, có thể dùng cho cả người lẫn ed nhưng ko được dùng quá 10 quả 1 ngày, ngoài ra bắt đầu từ quả thứ 6 thì tác dụng chỉ còn 1 nửa.Exp ball này có thể tự make bằng cách cầm trong người, lúc đánh qv thì thay vì mình nhận exp thì exp sẽ chuyển hết vào quả cầu, ko muốn dùng thì lại bỏ ra và nhận exp vào người bình thường. Lưu ý là ko dùng được khi ở trong team!!
    Cục màu xanh kế bên tiền là Ep = EudemonPoint. Cái này cũng như gold, chỉ khác là bạn ko nhặt được mà chỉ có thể mua = tiền mặt hoặc trao đổi trong game(bán đồ, mua đồ bằng Ep), ngoài ra nếu bạn sử dụng OfflineTG khi không phải là thành viên có GodBless thì cần có EP để trả!!
    Tôi chơi trò này ko bị lag vào buổi sáng và buổi đêm, tầm trưa đến chiều tối thì cũng khá lag. Nói chung nếu chơi Conquer rồi thì sẽ thấy bt thôi ^^!!

8. MibuZenki

bi giờ thì hết lag roài,có mà ít, ^ ^

9. rubywind

rubywind Youtube Master Race

Mình hiện tại đang có 1 con MageGos Super 4 Sao nhưng ma ko biết dùng để làm gì. Máu nó có 20/20 ah, đánh lại quá yếu. Có ai biết cách dùng nó thì chỉ mình nha.

10. SaraYumi

SaraYumi Mr & Ms Pac-Man

Có ai muốn chơi hông mình cho acc bên sv Lostangel les nè,1 warrior 52 +warrior nana,1 mage 63 + mage peppy,MdefPdef...,nếu ai muốn 1 trong 2 nik thì gửi tin nhắn cho tớ nhé ^^

11. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

gio chung ta thong nhat the nay` nhung~ ai o sv NY thi` tao rieng ra mot topic di de? moi nguoi` cung lien lac ...tui o sv NY ne choi 1 mage lv 62 and 1 wari lv 40+ noi chung la moi thu van chua biet cai gi ca ? chi? biet moi red stone violet hay yellow voi unistan10 la qui thui con lai chang? bit gi nua~ da` co lan di den quai vat lv 90 rui chac luyen duoc len 90 day :P...ai lv to hon tui thi lap rieng mot topic cua? sv NY nha ...ben NY tui biet 2 nguoi vn thui DANG lv 9X nguoi cung~ dep ra phet' blade sp + 7 2 soc con lai nhugn~ do` khac thi wen mat rui`...ah` con dieu` thu vi nay danh cho cac bac ne`....nhung~ ai da` tung` choi conqueronline thi ko phai? dang ki gi nua~ dau ...dung`luon nhung~ cai nick cu~ cua minh ben conquer la dang nhap luon vao` day rui` ko phai? dang ki them ban long` :D

12. ViChuaGiupEmVoi

ViChuaGiupEmVoi Youtube Master Race

:o #>:) Nhap pet thi` lam sao troi` ko hieu chi~ dan giu`m di may huynh!

13. SaraYumi

SaraYumi Mr & Ms Pac-Man

Này nhé,bạn có 2 con pet M-atk giống nhau,train 1 con lên 50,1 con lên 40,xong vào market kiếm tên master eudemon gì đó wên tên òi,nằm ở quầy cuối cùng bên trái,nói chuyện với nó ra 2 ô,để con 50 wa trái,con 40 wa phải xong ok,vậy là xong.

14. judascold

judascold Youtube Master Race

bạn ơi mình lượm được cái trứng có tên là WarriorLanir ko bít ấp xong nó ra cái ji vậy

15. Shrash

Shrash Youtube Master Race

Làm quest sao ha may pác
    Giúp em với, nghe nói skill 37 phải làm quest mới ra mà

16. SaraYumi

SaraYumi Mr & Ms Pac-Man

Lụm đc trứng warrior Lanir tất nhiên là ấp ra con Lanir roài ^^,con đó bán trong small shop á,ấp ra con lanir thunder có crow là giàu to roài :)),con đó xài cho warrior hơi kinh đấy

17. judascold

hic ấp ra con warrior lanir fire 2*

18. judascold

mà có ai chơi sv newyork ko vào giúp với mà cho mình hỏi mỗi sv chỉ chơi tạo được 1 con thôi hả?

19. betrailuoi

betrailuoi Donkey Kong

tui chơi bên NY nè....nick là BeNhOc war lvl 40...vẩn chưa bít j nhìu....mong mọi người giúp đở...hehe

20. sinhdeptrai

sinhdeptrai Youtube Master Race

Chào moi người, hôm nay lag thag Internet thấy moi người bàn luận Eu nên cug muon góp tí. Tui cug choi cái này nưa á. Hôm nay moi thấy các bạn bàn luận. Tui chơi bên sever NY moi người vào guild minh` đi đê dễ chi nhau giúp nhau lên lv.
    con tui moi lv 8x à nên lên hơi châm à quên nữa guild tui là Herro chu guild là DANG bạn tui. Og đó giờ mạnh kinh khũng rùi item full super het rùi. tui mơi dc cay kiếm à buồn ghê (*O*).