Giúp mình cách chơi troll

Thảo luận trong 'Guide | Hero' bắt đầu bởi sieuheo, 21/6/08.

1. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

cha kénhin 91 nói đúng rồi chơi troll nguyên tắc của người đánh lúc nào là cũng max skil 1 trước skil 3 max sau, skil làm nên tên tuổi của troll chỉ là skil 1 mà thôi chơi mà cũng không rõ làm gì thì làm nhưng đến khi lv 7 là phải max xong skil 1 rồi vì khi đó bass tỉ lệ là 10% tuy ít ỏi nhưng bù lại bass được 2s và 100dam bonus cái hay nữa là nó + cho thêm chạy nhanh nữa bỡi vậy nói range bắn cũng chả làm gì được trol nó bật ulti rồi bật skill1 rồi ngồi xem nó bass chõng gọng lên trời cái đấy tớ chơi tớ nói thật chả có gì sai cả lúc nào cũng thế max skill 1 là hàng đầu
    anh nào nâng skil 3 rồi nâng dấu cộng bỏ lẵng lơ skill 1 thì thôi không còn gì để nói thà vậy đừng pick trol còn hơn.Lv7 nếu có HoM thì việc farm rừng và kil hero sẽ rất chủ động

2. Kadaj

Kadaj Legend of Zelda

LV 7 lao vào nó ném cho cục sh!t lăn ra chết ngay chứ ở đấy mà bass :)) Troll định làm ganker early ?

3. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

ai bảo troll làm ganker,chẳng qua lv 7 có bass 10% thì cũng tạm sống sót dc,lên HOD roài vào rừng thu phục con centaur xong,de? xem lúc đó nó có thể trở thành ganker ko nhé

4. Kadaj

Kadaj Legend of Zelda

:)) 2 bố con lao vào stun :)) ờ được hôm nào làm ganker gank phát xem chết đc thằng nào :)) Rape noob hả ?

5. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

ô này lv 7 rồi ulti đem đi chăn vịt ???? ngay từ lv7 trol co thể chủ động kil hero rồi với skil 1 và ulti và HOM chắc không có thằng nào giết troll được nhở chỉ trừ nuker lúc đầu thôi

6. Kadaj

Kadaj Legend of Zelda

Ờ cứ thử đi biết liền :))
    farm éo farm mà cứ đòi gank ;)) có thằng nào nó đứng im cho "bật ulti dùng skill 1 chạy vào stun" :))

7. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

farm rừng thì chắc chắn phải farm roài,nhưng lúc cần cũng có thể until và bay ra gank dc đấy,bộ ông noob đến độ chơi troll để người ta biết ý định mình gank à:D,nghe hài nhĩ.Nói thật chứ troll farm đến khi có tread và HOD thì muốn gank người là chuyện đơn giản nhìu đấy bạn.Chắc bạn noob đến nỗi cho centaur đi chung với troll chứ,mình thì cho centaur bọc hậu roài stun+phối hợp với alies là ok.Còn muốn gank troll thì hơi khó đấy,tui mà có centaur thì cho dù cả bara và balanar hợp lại cũng chẳng làm gì dc tui ấy chứ(skill 1 của bara vứt đi vì nếu pro thì cũng thấy dc nó crack vào mình và chạy vào cạnh chòi,nó ko hủy skill thì nó noob thật)

8. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

lv 7 không gank được mà đi farm nge mắc cười quá xin lỗi nhá lv 7 troll nó có skil 1 + move speed 30 nhá thằng nào léng phéng farm 1 mình nó từ rừng chui ra xem chết không đánh mà không giết người được lv 7 mà nói như thằng cha kadar thì trol gà vl rồi tớ đây đánh troll lv 7 đã bắt đầu săn rồi. move 65% từ chân +30% move từ skill+ move ulti chạy= niềm tin chắc cha này chưa gặp trol pro lần nào rồi lv7 nó có Hom tread nó săn liền tù tì vài mạng ở đó

9. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

Lv7 đã săn thì bạn pro thật,tui thì lv 9 mới bắt đầu gank(max 1 3).Còn lv 7 mà gank thì chống chỉ định với mấy con có stun,slow.Gặp mấy con đó thì tốt nhất là nhịn nhục vào rừng tự sướng đến khi nào có bkb roài mới ra.lv 7 nếu có khả năng thì vẫn kill dc nhưng skill vài mạng thì hơi khó tin,1 mạng thoai :D

10. montredd

montredd Donkey Kong

Đại ca đúng là "Pro" thiệt, lv 7 đã cầm troll đi săn rồi
    Đính chính chút là Move +65 và 25 Move từ skill 1 thưa đại ca :devil:

11. GreatPaladinBack

GreatPaladinBack Mr & Ms Pac-Man

ai bảo đi gank một mình, đi 3 thằng mà gank.

lúc trước tui còn chơi chiêu từ turn creep đầu tiên kéo một đám 3-4 thằng đi chung lane mà gank kiếm fb cho troll nữa kìa

12. montredd

montredd Donkey Kong

Thưa anh, anh cầm troll đi gank hero nào thế? :-/

13. Kadaj

Kadaj Legend of Zelda

3 4 thằng 1 lane -> out level đừng hỏi tại sao
    troll lv 7 dám vào tận chòi chặt chém là giỏi đấy :)) Dual lane nhé

14. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

Công việc chính của troll là farm,ông cứ gank với gank thì sao khá nổi,nếu skill dc vài mạng thì còn dc alies khen,chứ ko khéo feed nó chữi cho ko còn thấy đường chơi game luôn ấy chứ.Mà 3-4 thằng đi 1 lane thì lên lv = gì và lane kia bỏ ko à.Vậy phí tiền wa' đấy!Tôi khoái nhất là solo lane bởi vì lên lv nhanh và dễ last hit hơn(tụi bên kia cũng ít deny lém vì 2 thằng bên kia ks nhau,thằng nào cũng muốn LHK chứ dek muốn deny ^^)

15. nat1987

nat1987 Youtube Master Race

troll thì dễ chơi quá rồi, cắm mặt vào farm và farm, lane bị hãm hiếp chui rừng hút máu creep, rồi lại ra lane farm, cắm mắt trong rừng nhà mình vì troll kô có skill chạy như viod, AM, Spec có fi dao slow, Kd có stun + giáp trâu. troll lúc đầu lên skill 3 và stas nang dấu +, skill 1 chỉ lên 1 lần để farm rừng, về sau nâng full skill 1 và 2 bem nhau solo 1-1 gần vô đối, ulti fair lên rồi miễn bàn ulti;;);;);;);;)

16. trumxiwach

trumxiwach T.E.T.Я.I.S

hô nói như ông thì khối thằng chơi troll cho nó yên tụi nó đánh bây giờ hay lắm rồi nó đã thấy thằng nào chủ động pick troll void là bắt đầu butcher, lion đi gank đó má ơi ,cave thì nó cắm mắt cả làng map cho troll khỏi đuờng late. farm khỏe nhỉ

17. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

Mình rất thix trí tưởng tượng của bạn đấy.Bữa nào solo thử ván ko bạn.

18. GreatPaladinBack

GreatPaladinBack Mr & Ms Pac-Man

thì đã bảo trước đây thôi mà =)), bây giờ ko xài kiểu dâm tặc đó nữa.

nhưng cũng ko mất lv bao nhiêu cả, team 5 thăng, 1 thằng top 1 thằng mid => bot mình 3 thằng, còn ở lv1 thì gank hero nào cũng được cả trừ bọn có invi.

đơn giản là thằng bỏ lane đi gank với mình là một ganker đảo lane liên tục ( vs và gondar chẳng hạn) tất nhiên là sao khi ăn fb( nhanh lắm, khoảng 40s ) thì nó sẽ town lên lane top ngay, quá tốt đấy chứ, lại tạo điều kiện cho 1 thằng được solo. nói chung phối hợp nhuần nhuyễn vừa có tiền vừa gây áp lực về tâm lí cho bọn cùng lane.

có fb troll lên HoD nâng 1 trước cắm đầu vào rừng ngay, farm 2 bãi creep gần lane tiện ra vao` harass + def, thằng allies đẩy creep lên được thì bay vào rừng còn minh` bị ép chạy ra def phụ, ko có gì khó cả, các chú các bác hết thắc mắc rồi chứ

19. nat1987

nat1987 Youtube Master Race

thích thì chiều nick mình trên GG là [gosu]Heart4You, thua kô khóc nhé :D:D:D:D

20. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

Bạn chơi buổi tối hay buổi sáng,tốt nhất là buổi tối nhé(Vì tui còn bận đi học nữa).Add nick tui đi,nick bạn khó add quá.Nick tui là :kenshin91 ấy
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Bạn giải thix có vẻ hợp lý đấy.Tại cái trên thấy bạn ghi vậy nên làm "xôn xao dư luận đấy" :D