GMS - [Broa] - Its time to ...

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi never_die312, 1/4/10.

1. miuw

miuw T.E.T.Я.I.S

:-?? Mìh biết bạn xấu tính nhưng chưa biết rằng bạn có vấn đề với khả năng đọc hiểu đấy :-??

Mọi ng chưa chắc đã đúng, mìh chưa chắc đã sai, đang nói chuyện, đưa ra wan điểm của mỗi bên để tranh luận cơ mà, làm j` có cái lí cứ đa số là thắng thiểu số :(

Nếu ko cãi lại đc thỳ cứ nói thẳng 1 câu là mìh sai rồi cc hộ pls, ko fải tỏ vẻ mìh là ng có học, biết rút lui để stop war đâu, bạn là ng`như thế nào thỳ mìh và 1 vài ng`đọc n~ j`mìh viết có thể tg? tg ra đc - cái đứa ks trước, gây ra tất cả chuyện này vì bạn-đang-4x-card đấy, nếu có học và biết đúng sai thỳ sao lúc đầu bạn ko stop lại để nói chuyện (hay là bạn đừng có phủ định 1 cách bs lúc xem mấy cái ss proff lanh found anego) thỳ chuyện làm j`đã đến mức ntn L-)

Tóm lại nhé, bạn chỉ là 1 đống bs, dựa vào cái lí do 2x card vớ vẩn để ignore talk sau khi đã ks anego và kill mìh, chả khác j`gây chuyện, đánh chết ng`khác rồi lấy lí do đợi ăn cơm với đi du lịch xong để nói chuyện. Thấy mìh chưa ks ngay hôm đấy thỳ nghĩ là mìh ko dám ks bạn, nghĩ rằng bạn đúng, rồi khi bị c/m bạn sai, ko cãi lại đc nên bạn cố cù nhầy dây dưa làm to chuyện, talk shiet...bla bla... để rồi có ng khác vào bảo vệ. BS! Ít nhất có gan làm có gan chịu, lúc bị mìh ks thỳ bảo aS với aTA tránh xa ra, đừng lôi vigour vào :-j Cái thể loại này đừng hòng mìh để yên :-B

Bonus cái ảnh hôm đầu tiên bạn bị mìh ks sau khi phủ nhận cái ss-that-proff-lanh-found-anego, chả biết ai là ng` mới bị ks ở anego đã fải chạy sang Gallopera để leech rồi luôn mồm chửi rủa, khích đểu "ks đc ko kưng?" và "thích chơi ko?" :-j

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Learn2read please, e nói là "ks a ko fải lo, war hồi trc fần lớn do e start mà" lúc a bảo e sợ bị tụi Villains ks í, làm j` có chỗ nào "anego deal đc phần lớn là do em", e chả bao h có cái thói kể công như vậy nhé, ko tin thỳ a cứ hỏi lại aS với mọi ng xem có đúng lúc đấy e nói "anego deal đc phần lớn là do em" ko? :))

E ko nhớ lúc đấy lắm, mà cũg ko ss lúc đấy nên cũg ko nói n`làm j`, đơn giản là từ lúc aZin bảo thiếu int đến lúc e đưa aZin int stuff là bao lâu, và nó có miss lvl từ con anego ngay đấy ko? A còn thắc mắc hay khó chịu j chuyện này thỳ để e nhờ aZin vào comment 1 câu luôn nhé \:D/

Khó hiểu cái j`, e đã nói là ks phú rồi, mọi ng vẫn để gabeo với ongvuavalour vào vigour, rồi thỳ lúc phú anego em start ks (đã nói trc với aS là ks phú, join phú = bị ks also cơ mà), có fải tự nhiên e lao vào ks đâu mà khó hiểu hay cố-tình-tỏ-ra-ko-hiểu? :))
    "Đứa trẻ con biết suy nghĩ cũng sẽ ko làm như thế :(" thỳ QFT, a-người-lớn-hơn-đứa-trẻ-con-biết-suy-nghĩ thỳ có thể talk shiet chỉ vì 1 xích mích trên game online :-j

V nó chiếm anego thỳ mọi ng có anego đc ko? Ko right? Nói thật rush nó 1 fần cũg vì mọi ng đấy, mọi ng nhận ra đc hay ko thỳ tùy :)
    Lại lí lẽ main với mule =)) Cả LovesFisting với Nusn ra anego ks là chính hay rush là chính? A có hứa rằng make bucc main ra anego chỉ để ks ko? hay mục đích chính là rush, attack là fụ? :-j
    Chính vì tụi nó chơi bẩn vời mìh nên e chơi bẩn lại thôi. Ganh tị, thù dai, công nhận là có chút đấy :">, nhưng ít nhất là e làm cái đấy với tụi jerk nc ngoài, chứ ko như a với bạn phú đùng 1 cái ko thích ex-friend là có thể talk shiet hay làm n~ trò như vừa rồi :-??

Cái "ko thèm nói gì luôn" này thỳ fải đợi chính aS lên tiếng, ko thỳ a đừng dựa vào việc aS ko nói j` mà cho rằng a đúng nhé :-j

Anh muốn peace thật, nhưng làm j`có cái nào dễ break hơn là peace ? A cứ ngồi đấy ko động chạm đến tụi nó thỳ nó sẽ ko động j`đến a? Có lúc nào bọn Villains đấy thấy vigour anego mà ko thấy chướng mắt ? thấy ghét Vigour? Sao a ko tự hỏi xem ablackdk là ai đi? A biết nó là ai ko? đến từ đâu ko? và a đã làm đc cái j với ablackdk để mọi ng đc chơi vui vẻ? A tg? cứ thế này, chưa có chuyện j` thỳ sẽ peace mãi ah? Ngây thơ wá :))
    E make rusher để rush V, còn để echo, si ... etc, back up sau này tốt chán ;)

Make rusher là chuyện xấu ah? Nếu tụi villains ko í kiến thỳ nó có xấu hay ko? Thế lúc tụi villains make rusher a ko vào mà khuyên với cảnh báo bọn nó?
    Và thử đổi vị trí villains với vigour, vigour ks villains vì villains make rusher thỳ tụi nó sẽ làm j`, có expell cái ng`make rusher để giữ thể diện của villains ko? hay là tụi nó sẽ gọi cả guild để fight lại? Đến n~ đứa jerk như mike, derek, craig, carlos ... nó còn biết bảo vệ nhau, bảo vệ guild, sẵn sàng fight lại nhé. Ôi cái lí thuyết "ng việt bảo vệ ng việt" =))

Cái từ não bé chui ra từ "mouth" của a, e xoắn lại thôi, a đừng lấy cái đấy để xoắn e. Chuyện a bop thỳ e cũg thừa nhận lúc đấy có hơi nhỏ mọn thật, nhưng e còn dám thừa nhận rằng e nhỏ mọn, ko như chính a lúc đấy, đc e ủng hộ nói là "a cứ anego đi, đừng để carlos nhìn thấy" rồi sau lại kêu phú vào leech để bị ks, rồi từ đấy talk shiet, hô hoán rằng mìh chính nghĩa, mìh đúng, rồi lôi ra mọi chuyện từ trc đến nay để blame với vặn vẹo, a đúng là ng`ko nhỏ mọn, ko thù dai và cư xử cao thượng wá :-<

Nhắc lại 1 lần nữa: Lành chỉ door 1 lần duy nhất, ngay door bên trái parlor và nó thông với cái door ở town, most right, chỗ storage. Bạn phú làm ntn mà ko thấy, cố í hay cố tình thỳ e ko biết, có 1 điều là lúc lanh door e vào trên char RinRingRin thỳ chỉ có 1 mình gabeo trong đấy, và gabeo còn chưa hề door [-X

Ko muốn sinh chuyện mà mấy post rồi vẫn cố bào chữa là ss fake, có thể làm giả... bla bla để bảo vệ rằng đấy là anego của phú cơ đấy, chính a lúc đó ko onl, chỉ nghe kể laị, a thử hỏi aS và a bop có mặt lúc đấy xem có ai chắc chắn đc đấy là anego của phú ko hay 2 ng` đấy chỉ đến sau khi phú door và ở trong parlor có cả e và phú? rồi để chuyện giữa e với phú trở thành giữa e với Vigour khi a join ks war? rồi lây hết chuyện này sang chuyện khác? a đừng có nói nhiều làm j` để rồi ra cái vẻ rằng a suy nghĩ dài và lâu lắm rồi 8->

Cái a nghĩ là "mèo là 1 đứa ích kỉ đáng ghét, bị expell khỏi guild, để cho mình và mọi ng`bị ks, rush và đủ thứ chuyện khác, h lại dám ks mình", tiêu cực thế nào, dựa trên quan điểm đúng sai ntn thỳ chính a là ng`biết rõ nhất chứ ko fải ai khác [-X

"em ko đụng đến ai chả ai đụng đến em thế cho nó ngắn" <~ câu này đúng lắm anh ạ, tiếc là 2 ng`cãi nhau, 1 ng`stop rồi còn 1 ng vấn ấm ức cay cú, nói xấu sau lưng và cố tìm đủ mọi cách để gây chuyện :-??

Kết lại:
    - Việc ai muốn gây chuyện trc chỉ cần nhớ lại việc e đợi phú finish 2x card, đi du lịch 4 ngày về để xem ss rồi e mới ks, khác với ng`cố tình gây chuyện rồi dựa trên cái lí do bs là 2x card để ignore talk
    - Chuyện e với phú là giữa riêng e với phú, "idc who join him", a muốn kéo cả Vigour vào chuyện này là việc của riêng a, e ko có í kiến. Ko cãi lại đc thỳ đừng có dài dòng làm j`, chấp nhận mìh sai mà rút lui thui, ko cần lấy lí do "tired", "nói nhiều lại bảo nói lắm" hay j`j`để ra vẻ mình rút lui 1 cách cao thượng, mìh ko sai, mìh ko thèm chấp đứa não bé :))
    - Tất cả n~ cái trên đều có thể c/m đc đấy là anego lành FOUND, not phú. Vì thế chuyện e ks phú chả có cái j sai cả, ko bắt bẻ đc chuyện này thỳ đừng lôi chuyện khác vào để đánh trống lảng. E post bài trên này cũg chả muốn a stop mà muốn a xem lại chính a, biết mìh sai mà còn mở cái giọng shiet đấy trc mặt e (dm mày ok, mình là đ*éo khoái chửi bậy với ng ngoài ko đánh, đi đánh ng`mìh), hay cố mà gào lên đấy là anego của phú để cho rằng a đúng là đc, nhảm lắm [-X
    - Btw cái ":-j" e hay dùg khi có ng` talking bs mà vẫn cho rằng mìh đúng, a chịu khó chấp nhận đi. Offline thỳ từ trc đến h e ko thích đi rồi, a cũg biết vậy, nên có j`nói luôn trên này, đúng sai nó lưu lại và ai cũg có thể xem, đàng hoàng và rõ ràng chán, ko cần lôi ra offline để "xử lí" ;)

Chỉnh sửa cuối: 12/7/10
  2. never_die312

never_die312 Liu Kang, Champion of Earthrealm

Căng thẳng quá đi =)) Làm cái post để mọi người còn vào 8 nào, k lại sợ ăn đạn lạc ;))

3. miuw

miuw T.E.T.Я.I.S

H mới rảnh nên mới reply lại đc bbt, srry :-"

Bậy nào, ks villains, Beiong dính vào vì nó leech villains, dở hơi ks beiongs làm j` b-(
    Gây thù chuốc oán thỳ cũg ko care lắm, vì hiện tại đang busy nên ks for fun, nó có hack nên win mìh lúc này chứ có win đc mãi đâu, cứ tg? có hack là oai thỳ chả khác j`thằng garbage iPunketOz ;)

Nếu ko fải vì đã từng là friend, là guildie thỳ đã ko đợi bạn phú finish 2x card của bạn ấy, hay đi du lịch về để nói chuyện cũg như thông báo trc là war với phú, ai party với phú bị ks ráng chịu ...

Hơn nữa, mèo khinh bạn phú hơn cả khinh mấy đứa villains hay deorax, bạn í chỉ là 1 đống bs (sorry phú, i harassment u now :(), hết lấy lí do vớ vẩn 2x card, 4x buff, etc ... để ignore talk, rồi sau đấy còn phủ định cái ss mèo sent, chịu dùng head 1 lúc thỳ cái việc lành log ring mule, đi door, từng đấy time đã ăn đứt cái khoảng time bạn í đứng ở parlor và thấy anego cho đến khi RinRingRin vào trong, chưa kể "mouth" lúc nào cũg khích đểu, gây hấn, start ks war rồi đến lúc bị mèo stalk, ks, bị piss off mà ko làm j`lại đc thỳ bắt đầu talk shiet :-j

Hơn nữa bạn í còn hèn mạt dựa vào cái danh Vigour để defense (bishop gabeo leave guild rồi join lại, rồi leecher OngVuaValour cũg join Vigour luôn), làm mèo thất vọng ghê gớm so với lúc bạn í nói "ks đc ko cưng" và "thích chơi ko" :-<

Thỳ mèo cũg xin lỗi mọi ng chuyện villains nó ks vì rusher rồi. Well it happened and faster than i expect :-<
    Whisper chỉ để aS thấy rõ wan điểm của mèo, để aS hiểu chuyện j đang xảy ra, ko hề có í đe dọa ai :(

Natural_Gift thích bài này.
  4. BacBa

BacBa Youtube Master Race

Ái chà đấu văn cũng không kém hấp dẫn hơn đấu võ.

Bạn Phú nói những câu đại loại như "eww toi nghiep wa, di theo liem ass tui nuoc ngoai" nghe không lọt lỗ tai. Ngược lại, Mèo ăn nói hay hơn hẳn Phú + Tuấn. Bac bầu 1 phiếu cho Mèo thắng đấu văn.

Tình hình bây giờ tóm lại là:
    Mèo thì: theo phá Phú để trả thù. Ai đi chung với Phú thì dính đạn ráng chịu. Mèo không nể mặt ai kể cả buddies + ex-guildies.
    Phú thì: kemeno (kệ mẹ nó).
    Những người đi chung với Phú thì: bị ảnh hưởng ==> trách Mèo.

Vậy vụ này giải quyết sao đây?

5. never_die312

Kimono :-s

Can we stop then? O.o

6. xxBlue_Starxx

xxBlue_Starxx C O N T R A

Xem ra mình phải vào để kết thúc war rồi, ko thì các bạn chắc chẳng giải quyết được với nhau, gây ảnh hưởng tới cộng đồng vn ở Broa :-s

Đọc qua bài viết của các bạn, chơi với mèo cũng lâu, cũng đã nghe Phú tâm sự nên tớ chắc rằng mình đã hiểu nguyên nhân của vụ này. Phải nói là ai cũng có cái đúng và cái sai. Nguyên nhân chính của vụ này là do Phú đã giận quá mất khôn. Nhưng nguyên nhân sâu xa hơn là do mèo.

Chơi với mèo lâu rồi nên biết là cách nói chuyện của mèo khó nghe, ứng xử thiếu tinh tế, gây thiếu thiện cảm cho người khác. Nhưng thực sự mèo có nhiều ý tốt, chỉ là vấn đề ăn nói ko lọt tai mà thôi. Người nào dễ tính thì có thể bỏ qua. Như mình cũng nhiều lần tranh cãi với mèo, nhưng biết là mèo ko có ý xấu trong lời nói, nên cũng ko giận dai. Phú thì nóng tính, cũng đã tự nhận mình thích nói thẳng, bức xúc với cách ăn nói khó chịu của mèo trong thời gian dài. Đến thời điểm này thì sự bức xúc lên đến đỉnh điểm, nên đã giận quá mất khôn, cư xử thiếu văn hóa với mèo, những người khác (+ thêm việc tự nhiên bị ks) cũng vậy thôi . Vậy nên, muốn giải quyết cho hợp lí lẽ, thì Phú phải bỏ qua cho mèo chuyện này. Còn mèo thì phải cố gắng thay đổi cách ăn nói khó nghe, ko thiện cảm, thiếu tinh tế của mình. Vụ việc này xảy ra mặc dù là Phú sai nhưng đó là hậu quả mà mèo nhận phải do cách ăn nói của mình. Trong quá khứ đã có vài lần mem trong G cãi nhau với mèo đến mức phải rời G, những lần đó tớ đều nhớ. Nếu mèo ko thay đổi cách ăn nói thì chuyện này rất có thể tiếp tục xảy ra nếu gặp phải những người nóng tính như Phúc.

Tóm lại là cả 2 phải nhận ra khuyết điểm của mình, bỏ qua cho nhau, cố gắng thay đổi thì mới có hòa giải và tránh chạm phải những vụ tương tự sau này. Những tật xấu khác mà 2 bạn nói ra, thực sự thì ko đáng để giận nhau, vì ai cũng có 1 vài điểm ko tốt, nhưng bản chất đều tốt thì nên góp ý với nhau để giúp nhau sửa đổi thôi, ko nên để bụng dẫn đến bức xúc lâu dài. Còn vụ anego thì bạn bè còn có thể dễ dàng bỏ qua, nhưng với những người lạ hoặc ghét nhau thì ai cũng tự nghĩ là cái lí lẽ của mình là đúng, nên cố lấn thêm 1 bước, dẫn tới tranh chấp. Cái này trong cuộc sống cũng hay như vậy, nên tớ thấy 2 bạn đừng cố gắng chứng minh mình đúng làm gì. Một khi đã hòa giải thì chuyện này hoàn toàn có thể bỏ qua được.

Nói thật sự là vậy thôi. Trừ phi các bạn chứng minh là mình nói sai, nếu ko thì tiếp tục cãi nhau cũng ko làm ai thắng cả. Anyway, play for fun !

7. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

Bây giờ tốt nhất là hẹn nhau ra quán, oẳn tù tì, rồi mỗi thằng 1 cốc bia, lần lượt đến lúc ai gục trước thì người đó thua :-"

8. miuw

miuw T.E.T.Я.I.S

Thỳ mèo cũg có muốn war đâu, chuyện cụ thể là ntn:
    Cố gắng nhịn và bỏ wa cho bạn í nhiều lần, nhưng mà chơi với phú bị bạn ấy liếm mặt ... sai lè lè rồi mà cố tình ko biết, tiếp tục thách thức và talk shiet ... etc nên q' định ko để yên ...

Rõ ràng từ 1 chuyện xích mích giữa mèo và phú đã đc bạn í tạo thành Viet's drama ở Broa, bản thân mèo từ đầu ko muốn như vậy nhưng cũg ko thể làm khác đc, "cây muốn lặng mà gió chẳng dừng" :-<

Cuối cùg q' định post lên đây để cho mọi ng thấy rõ đc bạn phú là ng ntn, còn mèo là ng` ntn, ai gây sự trc và tạo nên tất cả chuyện này rồi còn talk shiet ...

Chuyện mèo ăn nói ntn thỳ tiện đây mèo cũg nói luôn, từ trc đến h chưa bao h có í tỏ ra kênh kiệu hay coi thg ng`khác, nhưng có thể lời nói lại khiến ng` khác fật lòng, ko thích hay dễ gây ra hiểu nhầm. Việc này thỳ aTA đã nói chán chê mê mỏi hôm bạn phú mời cả guild ra để bàn luận. Cũg có thể là mèo như thế thật, nói nhiều câu mà ng khác ko lọt lỗ tai nhưng bản thân chưa bao h có chủ đích làm cái đấy, mọi ng`cũg đã góp í rồi, mèo sẽ tự xem lại mìh, nhưng dù thế nào, tính cách của 1 con ng` đã như vậy, ko thể áp đặt hay thay đổi ngay đc

Còn chuyện bạn phú có thể bỏ wa, muốn stop chuyện này thỳ hơi khó, có vẻ impossible, nếu có thể làm đc như vậy thỳ bạn í đã chẳng fải là bạn í nữa

Con anego đấy thực ra cũg chả là j`, bạn ấy có thể làm-thế-nào-đấy mà chắc chắn 100% bạn í tìm đc con đó, cho bạn ấy kill 1 con cũg ko chết ai, nhưng cái cách bạn í làm sau đấy thì ko thể chấp nhận, ko bao h có thể tha thứ [-X

Nếu bạn phú còn có lĩ lẽ nào có thể c/m đc 100% con anego đấy là của bạn í thỳ xin nói ra đây luôn, lúc đấy có lành, mèo, aS ghey, a bop đều onl, đều có thể chứng thực đc chuyện này, nếu ko thể thỳ bạn í cứ chịu ks đến khi nào bạn í can đảm dám nói lên sự thật và xin lỗi thỳ thôi

This is game online, isnt life. No 1 win or lose here, but he did shiet and now he getting what he deserve, i'm still having fun with him, can't stop yet, thx for ur comment anyway, trộm :D

9. never_die312

Tại sao lúc đấy mình lại đi học nhỉ :-<

Nói chung mọi người vẫn quá để ý đến war giữa Phú vs meo mà quên mất Lanh ::(

btw I believe him, he never says anything wrong ::(

10. xxBlue_Starxx

Đấy, mèo bảo sẽ tự xem lại mình rồi. Còn mấy chuyện này do Phú giận mèo quá nên mất khôn thôi. Phú cũng nên tự nhận khuyết điểm rồi 2 người thông cảm và tha thứ cho nhau. Ok?

11. MatelGamer

MatelGamer Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

đề nghị box tổ trức bữa giao lưu thịt chó nhân sự kiện mèo & phú bắt tay , tớ chi 1/3 cost \m/

12. michaelphu

michaelphu Youtube Master Race

Tuấn và Phúc kêu stop từ hôm qua nên Phú chẳng comment - post gì cả nhé. i stopped,còn cái quote mèo vừa để ở trên thì cứ xem him có stop hay ko,nếu không thì mọi người tự thấy.

@ xxBlue_Starxx - 766: post xứng đáng + bonus đấy.Nice :">
    @ xxBlue_Starxx - 770: oke, Phú tự nhận khuyết điểm nóng tính vì để lâu dồn nén. Tốt nhất ko ưa nhau thì ko chơi - quan hệ gì cả, thế cho tiện.
    @ MatelGamer : Phú ở trong Nam , back đi,trả 300m F3

13. miuw

miuw T.E.T.Я.I.S

Đang bảo vệ cả lành đây :)
    Cái ss hôm bạn phú ks anego, ko biết ai là ng`hứa là "nếu đấy là anego lành tìm đc thỳ stop anego 1 ngày nhỉ", "nhảm shyt wá" với "thích ks thỳ tới luôn chứ"? 8->

Đừng lấy danh ng khác ra mà che đậy cho hành động của bạn, QFT
    Mìh đã nói là chuyện còn lâu mới xong, nên mìh sẽ ko stop

Nghe hài wá, n~ j` bạn đã và đang làm với cả câu này nó chả match với nhau :-??

14. michaelphu

đã làm đúng như TUấn - Phúc nói đấy nhé, ko touch nó,nó vẫn touch,cả panda- Phúc làm chứng đấy nhé. Thế thì ai đang doing shiet thì biết. Cả với mấy cái comment phía trên,rõ ràng rồi nhé

15. miuw

miuw T.E.T.Я.I.S

^ Ko cần ra vẻ cao thg như vậy. Nói thẳng cho bạn biết n~ j` mìh đang nghĩ nhé, bạn ko thể c/m đc chuyện hôm trc bạn ks anego là đúng nên cố gắng lờ nó đi, mượn lời aTA và aS để dìm chuyện này xuống :-j

Làm j`có chuyện bạn gây hấn với ng`khác, làm đủ n~ thứ bẩn thỉu rồi đùng 1 cái nói stop là hết? :-??

Bạn biết đang bị mìh ks sao vẫn bám theo vigour đi boss với leech làm j`, sao ko can đảm tách ra để tránh liên lụy đến mọi ng`? :-/

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Vigour là Vigour, bạn phú là bạn phú, panda ko cần nhắc lại câu "chuyện giữa 2 ng thỳ 2 ng` giải q'" trong khi panda nói phú = vigour, phú relate với panda, nếu muốn chia rõ ràng vigour với phú thỳ ko cần nói như vậy, khác nào bảo ks stuff chỉ giữa phú và mèo, 2ng làm j`thỳ làm nhưng khi mèo đụng đến phú, panda lại defense him: đụng đến vigour vì lúc nào phú cũg đi với vigour? >.>

16. michaelphu

nể lời mọi người nói stop nên mới ko nói tới nói lui vụ anego đó. ai đeo bám vigour để đi boss - leech ? trong guild có mule chưa lvl 50 thì Phú attacker leech mọi người lên, meotran - trusasuke ks + phá anego + HH ,thế đáng mặt con trai lắm hả ? sao dai vậy ? Bữa giờ đọc mấy cái comment muốn post lắm đấy mà vì hứa với Tuấn nên ko nhắc lại. Con người của meotran được đào tạo trong môi trường nào mà cố chấp - hiếu chiến vậy ? Ko làm gì người ta thì người ta ko chửi mình đâu. Chắc chắn 100% trước đây mèo chưa nói những câu khó nghe thì chừng đó Phú chưa có có treat bad.Những ai từng tiếp xúc với Phú đều biết luôn chơi tốt trước tỏ thiện chí,sau đó những ai chơi bad với mình thì mình mới treat bad lại. Sống trong 1 tập thể mà để cả tập thể tẩy chay,còn ko biết đường quay đầu sửa đổi mà vẫn làm như vậy, có biết suy nghĩ ko vậy ? Mở miệng kêu người khác xấu - shiet , ko thấy người ta như vậy mà vẫn tồn tại trong 1 tập thể , nhìn lại mình đi,làm gì để bị nhiều người chỉ trích.

17. xxBlue_Starxx

Thực sự thì mèo nhận lỗi rồi, Phú cũng có ý nhận lỗi rồi, nhưng có lẽ như thế là chưa đủ đối với yêu cầu hơi cao mèo. Có thể là do lòng tự trọng cao nên Phú ko thể đi xa hơn thôi. Tớ thì nghĩ thế là đủ. Bây h mèo bỏ qua chuyện lần này hay Phú nhận lỗi nhiều hơn sẽ xoa dịu được chuyện này, sai hay đúng thì cũng vậy thôi, I don't care, cái chính là ai thể hiện được sự cao thượng của mình. Nếu ko làm được thì war sẽ ko kết thúc và làm ảnh hưởng xấu tới cả 2 bạn lẫn những người khác mà thôi.

18. michaelphu

Đấy,rõ ràng Phú đã cố tình stop theo như ý muốn từ page 37 - 38 và ý muốn của Phúc - Tuấn và cả xxBlue_Starxx nên mới ko comment nhiều,1 hour trước đang leech mule của panda và Phúc lên level thì nó đem trusasuke của Vinh vào ks HH như cái picture.

19. never_die312

@Tung` : k bỏ qua đc đâu :)) Thử nghĩ xuyên suốt câu chuyện từ đâu xem, k chỉ riêng chuyện này đâu mà cũng nh` chuyện khác. Nói chung nh~ j đc post lên trên gvn chỉ là 1 phần của câu chuyện ;))

@Meo: post pic sớm hơn thì tốt =)) Mình cũng sẽ có thể bảo vệ member guild mình =)) Nhìn mấy cái ô vuông màu vàng mới biết nick mình public biết nhường nào. :))

Nói chung làm j cũng fai quang minh chính đại tý, đâu fai stop là đc =)

20. miuw

miuw T.E.T.Я.I.S

Thiếu j attacker mà cứ anego với hh là fải đến bạn, jimmy drk, aTA hero, aTA nl, cake bm, panda buc, panda bm, a thằn lằn bm ... etc đầy ra mà, chẳng lẽ tất cả đều cùng make ring mule 1 lúc để đến lượt bạn leech hộ :-??

Bạn gây chuyện nên h nhận lại hậu wả, đừng có lên giọng đáng mặt thế này, đáng mặt thế kia với mìh. Mà mìh có fải con trai đâu, nhưng bạn thỳ rõ ràng là con "trai" rồi, và n~ j` bạn làm đều rất xứng đáng với hành động con "trai" :))

Con ng`mìh như thế nào ko cần bạn fải nói đến, ai đọc cm của mìh và của bạn đều có thể biết đc mìh là ng` ntn, tốt hay xấu, cái đấy tự mọi ng sẽ có í kiến riêng. Còn bạn, nếu ko thể giải q' dứt điểm vụ anego kia thỳ đừng dây dưa sang chuyện khác làm j`

Nói đến vụ anego có j`là sai mà cứ fải cố gắng dìm nó xuống như thế, nếu bạn khẳng định đấy là anego bạn tìm đc thỳ cứ đưa ra = chứng hay c/m rằng 2 cái pic trên kia là sai đi?
    Nếu bạn c/m đc bạn đúng và mìh ko thể nói lại đc thỳ mìh ks bạn là sai, mìh sẽ xin lỗi bạn và tất cả n~ ng` bị ảnh hg khi mìh ks bạn đấy.
    Còn nếu bạn ko c/m đc (hay cố tình lờ nó đi) thỳ còn lâu chuyện giữa bạn với mìh mới chấm dứt. N~ j` bạn làm chỉ là lờ nó đi, ko talk về nó, và lên tiếng nói là "bạn stop rồi", bạn có í nhận lỗi ở chỗ nào? đừng ra vẻ ăn năn hối cải, mìh biết rõ bạn là ng`ntn
    [-(

Chỉnh sửa cuối: 13/7/10