GOALUNITED - Game mới hay hơn Hattrick nè pà kon :)

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi VampireV, 7/3/07.

1. serger

serger Legend of Zelda

Cái quan trọng là cầu thủ hay thì không bao giờ đưa lên list, chỉ có thể thỏa thuận riêng. Mình có tiền cũng bó tay trong khi ngoài đời thì cỡ Ronaldinho nếu thỏa thuận với thằng Barca khoảng 100M US thì có ngay :'>. Trong khi thằng Barca đời nào chịu đưa Ronaldinho lên list đâu :D
    Còn về vấn đề clone thì sau này có chức năng check IP thì sao mà ăn gian được ??

2. 3077

3077 Persian Prince

Đưa lên list thì bạn phải thuyết phục thằng chủ CLB đó đưa lên list rồi bạn hét giá trên trời là cầu thủ về đội ngay. Ngoài đời muốn mua Ronie thì có phải đưa cho nó 100M là nó về đâu, phải nói chuyện với thằng chủ tịch CLB ấy chứ :D.

3. Strato

Strato Youtube Master Race

Tui lên forum của nó thấy quảng cáo chương trình Goalvision v0.4 hình như để tính toán các thông số trong game hộ mình, tiện dụng lắm. Mỗi tội hiện tại nó mới support cho tiếng Đức và TBN ::( chờ tiếng Anh chắc còn lâu, bác nào thử nghiên cứu xem. Tui mới install bản tiếng Đức nocsv (chắc csv là một kiểu export cho premium acc), mò ra password để unprotect là TFDLRPPYXYGJWSW :D . Sắp tới có thời gian để tui Việt hóa ra xem :p

4. 3077

3077 Persian Prince

Đúng rồi, nếu bạn biết tiếng Đức thì quá ổn rồi. Còn nếu bạn không biết thì cho mình cái pass đó, mình send cho mấy thằng trên 4rum. Vì chúng nó xin thằng Developer pass để tụi nó dịch mà thằng đó không cho =))

5. anhdung86

anhdung86 Donkey Kong Lão Làng GVN

Ừm, tui cũng down bản đó về rồi, nhưng không hiểu dùng ra sao, hôm đấy down về xong còn bị lock không vào đc trang chủ nữa, phải uninstall rồi khởi động lại mới vô đc

6. Intermanu

Intermanu Youtube Master Race

Nhg chuyển tiền kiểu gì? MV thương thấp hơn nhiều giá bán được>???

7. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Game này có train mà , cầu thủ hay không hiếm như ngoài đời đâu.
    Còn vụ mau bán riêng là không nên . Dù có check ip thì tôi ra internet cafe thì chả ai quản lý được.

8. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Những cầu thủ kém (tui fire mấy chú rồi ) vẫn có thể có MV 20k . Hiện tại nó đang xây dựng check ip để ngăn chặn chuyện này ,sau này sẽ trở về như cũ . Nếu không thì ai còn muốn bán cầu thủ nữa?

Theo tui nó vẫn chưa đủ sức quản lý như Hattrick là nếu 1 clb mua 1 cầu thủ có giá cao hơn rất nhiều so với giá trị thực thì sẽ bị GM theo dõi . Nếu típ tục thì sẽ bị block cả 2 acc .

9. 3077

3077 Persian Prince

Chính xác là chưa đủ sức như HT (đủ làm sao được khi HT có gần chục năm trong khi nó mới tròn 1 năm từ khi phát triển). Đến thứ 6 tuần này chợ mới là chung trên toàn thế giới

10. 3077

3077 Persian Prince

Chính xác là chưa đủ sức như HT (đủ làm sao được khi HT có gần chục năm trong khi nó mới tròn 1 năm từ khi phát triển). Đến thứ 6 tuần này chợ mới là chung trên toàn thế giới

11. VampireV

VampireV Mr & Ms Pac-Man

Theo mình các bạn kô nên chơi nhiều acc để chuyển tiền, mặc dù ai cũng cần tiền để mua các cầu thủ giỏi củng cố lực lượng cho mình nhưng khi bạn có được họ 1 cách dễ dàng thì lúc đó trò chơi đã kém hấp dẫn rồi. Làm sao bạn có được cảm giác tiếc hùi hụi khi bạn không thể mua được thằng cầu thủ mà bạn thấy ưng ý - làm sao bạn có cảm giác hồi hộp chờ đợi kết quả trận đấu và sung sướng (hay thất vong) khi đội mình thắng (hay thua) 1 trận mà cơ hội cho bạn và đối phương là 50/50 - Và khi bạn có trong tay 1 đội toàn những ngôi sao (mua = tiền bẩn) đá bách chiến bách thắng thì còn gì thú vị để chơi nữa, cuối cùng nếu bị ban IP bị tụi nước ngoài gọi là "bọn mọi rợ sống trong rừng" vì chơi hack (như tui đã từng thấy trên 1 số forum GO khác) thì bạn cảm thấy thế nào ?? Vài lời nói cùng các bạn ai hiểu được thì cảm ơn, ai không hiểu cho là tui lên mặt dạy khôn thì...po' chim.

12. Strato

Tiếng Đức hả, hông biết :D nhưng biết tiếng Anh + Google translate Đức sang Anh + nhiệt tình. Còn pass thì tui post lên rùi đó, ai dùng được thì dùng, nhớ mang về cho tui xài là được :devil:

13. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Pass bác tìm thế nào hay ghê , mình đang dịch .Nhưng thấy dịch sang tiếng Việt nó ngu ngu ,ko rõ nghĩa .:D

14. Strato

Tool user :wink: Tui dùng cái passware kit, crack được nhiều loại file lắm, nếu thích thì tui up lên cho. Còn nếu dịch sang tiếng Việt không được thì dùng tiếng Anh cũng được mà, nhớ viết hướng dẫn luôn cho mọi người đỡ phải tìm hiểu :D

15. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

csv hình như là 1 dạng của mã nguồn nhưng share theo giao thức đó nó dễ cập nhật hơn
    Nếu bản tiếng Đức có dịch OK tui có thể dịch được đó

16. anhdung86

anhdung86 Donkey Kong Lão Làng GVN

Các bác thử nói xem cái bộ Goalvision 0.4 nó dùng ra sao đi, mấy hôm trc có cài có thấy nó bắt phải nhập pass gì đâu, có điều cài xong chả thấy có gì mới, vào trang chủ hôm đấy lại bị die tưởng là do nó nên uninstall luôn:D

17. 3077

3077 Persian Prince

Đây là link down bản tiếng Đức http://www.soundwarrior.de/goal/Goalvision_setup.exe. Anh em thử nhé :D. Dung lượng nó 4,6Mb

Còn csv là dạng mã nguồn của bọn nó, premium acc muốn save thông tin cầu thủ nó cũng ra dạng .csv

18. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

19. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Muốn thay đổi tên các field thì mới phải cần pass . Cái đó có mấy chức năng, nhưng tui mới biết dùng cái đầu tiên thôi. Nhập chỉ số của cầu thủ vào nó sẽ cho biết cầu thủ đó thích hợp đá ở cị trí nào nhất .

Mới dịch được 1 tẹo ,anh em dùng tạm nhé :D
    Note: Anh em phải có excel mới mở đựoc ,ngồi nhà cài office mới có chứ ra quán ko có đâu

Các file đính kèm:

• G.rar
      Kích thước:
      263 KB
      Đọc:
      57
  20. batuoc85

batuoc85 T.E.T.Я.I.S

Ối giời ơi ,ông U23 VN chẳng nhường nhịn người nhà j cả ,2 thằng giành nhau mua 1 em đến bao h đây?

Hôm nay vừa sắm 1 em GK ,def 16 , ta 19 ,pass 17 hết 102k, ( được giá đấy chứ )
    Đang đấu giá với ông U23 Vn 1 em GK def 19 nữa . Giá hiện nay là ...30k. Thôi
    tôi nhường ông đấy nhé !