God Father đã được phát hành.

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi luadocdshop, 18/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Game này trên GS nó bảo 21/08 mới ra, tức ngày hôm nay. Mấy pác nào mua bản lậu + crack thì chơi có gặp lỗi thì đành chịu thôi.
    Riêng tui CN này có lẽ xách cái đĩa PS2 về là dc rồi ::)

2. fantasya

fantasya Legend of Zelda

trò này gameplay khá đc nhưng hình ảnh có vẻ ko đc đẹp cho lắm,mô hình nhân vật làm khá thật nhưng hiện giờ hầu như ai chơi bản lậu cũng bị lỗi là vào xe đc nhưng ko biết cách ra khỏi xe mình cũng bị thế bực thật có lẽ crack vẫn bị lỗi do hơi gấp,hy vọng sẽ có bản carck ngon sớm.Game này đc 8.1 điểm trên gamespot cũng đang để chơi đấy.

3. tutiu

tutiu Donkey Kong

trang gamespot đánh giá 8.1 điểm 1 số điểm khá cao đó tôi thấy trò này lái xe không thú vị bằng GTA hay trò mafia trước đây, các pha hành động thì chưa biết thú vị như thế nào nhưng phần lái xe trong game làm tui thất vọng quá.
    trong thời điểm này game chưa có crack chuẩn thì các bác nên mua bản chạy bằng file ảnh ý thì, nó không bị lỗi đâu chuẩn bị để trống 8GB ổ cứng nha( 2 file ảnh 3.7gb, cài vào máy hết 4.7g), sau đó mount bằng daemon tool 4.00 thì chạy ngon lành.
    thôi chơi tiếp có gì nhận xét sẽ nói vơi anh em sau.

4. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

Chơi bản Godfather cho PS2 đi,khg lỗi đâu.Game này chơi cũng khá lắm.

5. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

Chơi bản Godfather cho PS2 đi,khg lỗi đâu.Game này chơi cũng khá lắm.Sao ra 2 bài liền thế nì,mod xoa hộ 1 bài nhé.Thanks

6. pttiger

pttiger Fire in the hole!

cám ơn pác, mai lên mua bản PS2 mới được, cái PC thua goài

7. milano86

milano86 Donkey Kong

Đúng là dạo này game trên console chơi thoải mái hơn trên pc. Console chỉ cần có modchip là ok hết cả. Còn pc vừa lo cấu hình vừa lo crack game nữa. Thiệt là chán wá đi :D

8. oladi_oladi

oladi_oladi "...Must Be Dreaming..." Lão Làng GVN

Đang tính mua bản PC mà đi đâu cũng thấy mọi người kêu cái lỗi này , lúc đầu cứ tưởng nó tệ lắm nhưng 8.1 thì cũng chơi được rồi , but mỗi tội cái hình nó hới xấu quá..::(

9. fantasya

fantasya Legend of Zelda

Phù cuối cùng cái crack bằng file ảnh cho bản PC nó cũng đã ra mình đã chơi thử rồi rất ổn không hề bị lỗi như bản xịn luôn.Đây là file ảnh safe image mình vừa down xong winrar nó ra sẽ thành 2.4GB lận :o .Sau đó mount bằng daemont tool 4.0.Và dùng chuơng trình SH4HIDE sau đó play như bình thường(crack giống NFS4,truớc đó nhớ cài lại file godfather.exe mà chưa bị crack nhé).Mình chơi tiếp đây..

Các file đính kèm:

10. fantasya

fantasya Legend of Zelda

Đây là phần mềm SH4HIDE ai chưa có thì down ở đây nhé.Ko up 2 file cùng một lúc được. :wink: .

Các file đính kèm:

11. number_one_32g

number_one_32g Youtube Master Race

The GodFather hay hơn Mafia nhiều !!!
    Thế giới của The GodFather là một sự mênh mông của New York những năm 1940, với tất cả năm Khu phố cho những sự chụp giật. Thật sự, mỗi Khu phố thì kiểm sóat bởi một gia đình, họ chiến đấu, tranh giành nhau và sẽ là công việc của bạn khi thử và điều khiển gia đình họ Corleone. Thế giới được reo rắc với những sự truy tìm sứ mệnh và cạnh tranh khốc liệt với nhau gần như vô số.
    Number One CDROM 32G Lý Nam Đế luôn cập nhật Game mới nhất!!!
    Number One Shop
    32G Ly Nam De - Hoan Kiem - Ha noi
    Tel: (04) 7473565
    Email: n1cd32@gmail.com
    Website: www.n1cd.info

12. luado

luado Mr & Ms Pac-Man

phải nói rằng The God Father quả thật là một game hay. Càng chơi người chơi càng bị cuốn hút vào thế giới của god father, những nhiệm vụ được tiếp nối nhau một cách liền mạch tạo cho người chơi như được nhập cuộc vào thế giới của game.
    Một khi đã chơi rồi thì không thể nào dứt ra được.
    Các bạn thử xem tôi nói có đúng không?

13. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

Này......sao so sánh khập khiễng vậy ? Mafia bây giờ trở thành cái gốc cho mấy game về sau rồi. Cho dù nó có hơn đi nữa thì cũng chỉ là thừa hưởng từ đó mà ra thôi. Đừng có mà "có mới nới cũ" như thế.

14. luadocdshop

luadocdshop Mr & Ms Pac-Man

Bác nào chơi bị lỗi thì chịu khó lên đây down cái mini-image này về nhé. Em test qua hết rùi, sorry các bác nha, các bác đừng đem đĩa đổi lại thì tội nghiệp em lắm, em phá sản mất.

_http://m0002.gamecopyworld.com/games/pc_godfather.shtml#The%20Godfather%20[ENGLISH]%20No-DVD/Fixed%20Image%201

Thank các bác nhiều nha. Các bác chú ý nhé cái này là mini-maxi image nên bung ra đúng bằng file gốc. Muốn nén nhỏ nó lại thì ổ cứng của các bác phải ở định dạng NTFS, và chọn compress this folder thì nó sẽ bé tí ti ngay.

Note: đề nghị bác luado không spam nha, quảng cáo ghê quá.hihi. Chơi thì gà, 3 hôm rồi mà chưa phá đảo, gà. #>:)

15. bluecloud511

bluecloud511 Youtube Master Race

Xin cho hỏi mình đã làm đúng như trên nhưng khi vào đến MENU chính của game thì bị văng ra ngoài đã thử install lại như vẫn gặp tình trạng trên mình dùng DAEMON 4.03 và sd4hide xin các bạn giúp đỡ

16. forever one love

forever one love Youtube Master Race

hix, lại phãi làm như thằng NFSMW à, HDD em chật cứng roài, còn mổi 5,5g. đành phải chờ có crack chuẩn rồi mua chơi luôn. bác nào tìm được crack chuẩn thì cho em biết với nhé

17. kinggame#1

kinggame#1 Donkey Kong Lão Làng GVN

__có ai biết cái bản nhạc dạo đầu ( nhạc chủ đạo á ) la` bài gì ko mún kiếm để làm nhạc chuông quá nghe hay vật , :D .... càng chơi càng thấy hay fighting số 1 hơn đứt gta với maìa về khoản đánh tay ko

18. rikyulin

rikyulin Guest

Huynh nào làm ơn chỉ hộ cái nút xuống xe với. Em phải chơi lại từ đầu vì lỡ nhảy lên xe mà không biết nút xuống.
    Với lại cái quay phải quay trái nó bị ngược. Invert Mouse rồi mà vẫn ko xong. Chạy kó chịu quá.

19. rikyulin

rikyulin Guest

Huynh nào làm ơn chỉ hộ cái nút xuống xe với. Em phải chơi lại từ đầu vì lỡ nhảy lên xe mà không biết nút xuống. Ấn hết cả cái bàn phím mà ko được
    Với lại cái quay phải quay trái nó bị ngược. Invert Mouse rồi mà vẫn ko xong. Chạy kó chịu quá.

20. Phien

Phien DT

Ko hiểu sao đã dùng tất cả file ảnh các anh đưa lên đây,dùng Sd4hide rồi mà vẫn cứ khi vô game là bị văng ra destop,ai giải thích dùm cái.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.