God Father đã được phát hành.

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi luadocdshop, 18/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kimduy

kimduy Youtube Master Race

Chán quá tôi thèm game này quá
    Mua về (ps2) đang hí hửng thì đút đĩa vào
    Kho chơi được
    Thử tỉ lần rồi
    Pó tay chán quá

2. viet phat

viet phat Legend of Zelda

tui làm rồi cũng kg đc sao kì vậy làm xong còn khó hơn camera trên xuống còn te tua hơn nữa.ai biết cách làm chỉ tui đi mà.có ai bị như tui kg.nếu bản cark hư thì cho tui bản crack đc kg.làm ơn đi mà,chơi cái camera kiểu này hoài có ngày lên tăng sông quá!!!help me!!!

3. ftu44

ftu44 Mr & Ms Pac-Man

bắt buộc bác phải dùng cái file mini ở mấy trang đầu í thì mới hết <mới đầu tui cũng bị i xì như bác .

@squall:giết thằng chủ tiệm thì đợi một nagy hay sao í famili nó cử thàng khác đến mình thịt nó là xong $_$

4. viet phat

tui có dùng mà,vậy phải bắt buộc cài lại hả,thôi chết tui rồi,đĩa đó tui mượn mà,chứ đâu có mua,vậy có bắt buộc cài lại kg,có cách nào kg phải cài lại kg...................help me!!!

5. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Có bác nào cho hỏi xuống xe như thế nào ko??? :| :| :| Cướp đc cái xe xong phởn wá đi cán chết bao nhiêu thằng :D :D :D Cuối cùng đếch xuống đc, lại phải load lại game, load xong thì em cạch. Chỉ đi bộ thui =))

6. blah

blah Youtube Master Race

bác Danta đang xài crack phải không. Cái bug đó là do crack gây ra đó :)

7. ftu44

ftu44 Mr & Ms Pac-Man

Một lần nữa em xin nhắc lại :
    Bác nào dùng crack mà bị lỗi thì cài lại cái file GT.exe nguyên bản chưa đè crack sau đó dùng filoe mini ở mấy trang đầu forum nì unrar > mount cào ổ ảo >>bật SH4 >>hide>>chơi

8. viet phat

vậy bây giờ có nhất thiết cài lại game kg.tui đã cài ds4hide và ghc-godfather[1].nodvd,godfather và MI-GTG,tôi nên làm sao,vào chơi các nút nó vẫn đảo ngược bên trái bên phải à,có cách nào kg,tôi đã mount MI-GTG rồi,và cóppi godfather vào tư mục rồi mà vẫn kg cách nào chỉnh đc.cái game này bị cái lỗi chán quá.....dạo này EA nó làm game tệ quá chỉ có the sim thì còn đỡ một chút

9. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Ko phải tại EA đâu bác à :)) Tại dân VN mình quen chơi game chùa, game hack nên đành phải chịu thôi ::( Cứ bỏ tiền mua game gốc mà chơi => hay ngay =))

10. pttiger

pttiger Fire in the hole!

Đang định nhờ bạn mua giùm cái này trên PS2, 8.1 là quá khá rồi ca cẩm gì nữa, mà cho hỏi cái này chơi chừng mấy tiếng là phá băng vậy mấy bác

11. viet phat

tui cài lại game rồi giờ phải làm sao,có cần chạy file The Godfather™ The Game kg,sau đó làm gì chứ giờ bỏ vào máy nó cứ đá ra hoài à ,tức quá trời.giờ phải làm sao giúp tui với help me

12. fantasya

fantasya Legend of Zelda

Cài lại xong rồi thì bạn đừng có chép file crack .exe trong đĩa mà dùng cái file mini mà mình đã up trên mấy trang đầu,unrar nó ra và dùng deamon tool4.0 để mount nó vào nếu chắc chắn hơn thì dùng SH4HIDE để hide và play thôi.

13. kekhatmau

kekhatmau Donkey Kong

Có ai mua đĩa này ở Hiệp Lực-Lý Nam Đế không.Mình mua ở đấy đĩa DVD chả cần file ảnh gì cả,có crack sẵn nhưng mình mới chơi 1 ít không bít có bị lỗi crack không.Bác nào mua thử ở đấy thì tét thử xem nhé

14. Dark_MoonXXX

Dark_MoonXXX Youtube Master Race

các bác cho mình xin cái file godfather.exe chưa crack với tui lỡ cài crack rồi, ko có đĩa cài lại tại tui mượn của người ta

15. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

Cái file image đấy có lớn lắm ko vậy??? :| Phải xóa bao nhiêu mới đủ cài GF. Đứt ruột ra mới phải xóa đi mấy game chưa phá băng :(( Đến lúc chơi rùi lại lỗi lung tung ức óa :(( Ổ cứng bi h còn có 1 tẹo, cái image đấy mà lớn quá thì đành chịu chơi lỗi vậy ::(

16. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

À quên!!! Bạn nào làm ơn up cái file GF.exe gốc lên giùm với :| :| :| Cài lại game này ngại lắm :| :| Lâu ơi là lâu => ko có tgian. Thanx nhiều :D

17. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Đọc mấy bài trên nghe có 1 bro có ý kiến nói là Mafia có cấu hình khủng nhất thời bấy giờ , xin thưa là sai , Mafia cấu hình cũng tàm tàm thôi , nhưng mà hình ảnh thì rất đẹp , thậm chí so với bản GTA3 thì Mafia chạy trơn tru hơn . Điển hình như máy tui nè , P4 2,4 GHz , RAM 256 , VGA 32MB ( MX 400 ) .

Còn cái The Godfather thì chưa chơi qua nên không có ý kiến gì , nhưng theo những gì coi trong đoạn trailer ở gamethu.net thì thấy cũng khá hay , fighting rất đã , mà cái thằng chơi trong đoạn trailer đó đúng là giang hồ gốc thiệt , đấu súng mà nó ko lấy súng bắn , chạy long tong tới áp sát đối phương chụp súng người ta quăng đi , móc dao ra lụi đối phương , sau đó tiến tới chỗ thằng đang núp sau cái thùng gỗ , làm cho 1 viên .

18. ftu44

ftu44 Mr & Ms Pac-Man

@bác bày hình như mới mua máy thì phải .Xin thưa với bác nếu em nhớ không nhầm thì mafia ta đời từ năm 2000 <không rõ bác nào có t lên gamevn mà xem lại nhá> nhưng vào khoảng đó máy cũng phải rất mạnh mới chơi nổi (cái máy tui mua hồi 2003 2ghz 256ram mx440) chạy không đc mướt cho lắm .Hồi đấy ,bác mà có máy 2.4 256 mx4 thì cũng thuộc loại ghê ghớm .Hồi 2000 tui vẫn trung thành p233 32 ram card 8mb chơi snes

19. kimduy

kimduy Youtube Master Race

Tui chơi game này rồi PS2 đồ họa ko thể sánh bằng Mafia nhưng mà mặt nhân vật làm được
    Cách chơi cũng hay nhưng lái xe tệ quá mô hình xe cũng xấu
    Ko biết trên pc thế nào

20. super_dragon

super_dragon Mayor of SimCity

game này so với GTA thì như thế nào có hay không mấy bác

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.