God of War!1 trò khá hay

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi duongkhang2003, 23/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kenshin Himura

Kenshin Himura Legend of Zelda

Bạn phải lấy được chiêu Zeus's Fury thì mới wa được khúc đó, chạy xuống dưới (xuống đất), chỗ cái máy bắn tên, kéo nó vào trong nhà, tìm cách xoay nó lại rồi bắn vào cánh cửa để đi tiếp !

2. duongkhang2003

duongkhang2003 ♥ CHỨNG NHẬN SHOP BÁN PS4 / XBOX UY TÍN TPHCM ♥

MUAGAME SHOP 97 TRẦN HUY LIỆU P12 Q.PN TPHCM
    Đoạn này bạn sữ dụng Zeus's Fury ,cái chiêu mà có hình sấm sét đó!bắn thằng lính ốm yếu đó!bạn bắn nó chết thì cây cầu sẽ dc bắt wa!bạn chỉ việc đi wa thôi!ko cần phải nhảy nhót gì hết! :D

3. *fantasy*

*fantasy* Mr & Ms Pac-Man

mấy bác ơi sao đến đoạn đánh con Hydra khổng lồ mình đánh cho nó gụ xuống rồi ấn fim O nhưng sao toàn bị nó kéo đập đầu vaò cột gỗ thế ? có cách nào diệt dc nó ko?

4. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

to Fantasy:đánh nó gục xuống rồi,sau đó ấn O để kích hoạt minigame.Trong minigame bạn cần nhấn O thật nhanh để kéo đầu con Hydra vào cột.Thực hiện minigame độ 3-4 lần thì sẽ tiêu diệt được nó thôi.

5. Squall_ttq

Squall_ttq T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

em tới chổ Pandora's Temper of.. gì đó , thì màn hình tối thui , mặc dù bấm vào menu vẫn được , hay là đĩa này bị vấn đề , em mua đĩa chổ Hotgame đó ....

6. duongkhang2003

Tui chơi về nước 2,3 lần rồi,làm j có chỗ nào tối thui,chắc bác bị đĩa rồi đó,đem ra đổi lại đi! :D

7. *fantasy*

*fantasy* Mr & Ms Pac-Man

ghét thật tôi ấn 0 mâý lần mà ko dc toàn bị Hydra chúa kéo đập đầu vào cột mãi chán wé

8. duongkhang2003

sao bạn chơi dở dữ vậy! :p

9. DuyLinh

DuyLinh The Warrior of Light Lão Làng GVN

Bác nào bị lỗi như thế này ko : Tui chơi đến cái đoạn thằng này chạy ra sa mạc lúc ở trong thành Athen gì đó ý , thì tự nhiên bị đơ , mà tui đã đoir đĩa đến 2 lần rồi nhuwng đến đoạn đấy vẫn bị đơ ko chơi đc nữa. Với cả tui ko xem đc trailer nữa

10. Squall_ttq

*fantasy* : trùi ! lần đầu tiên thấy 1 người chơi game dở đến vậy .....hic hic

to duongkhang2003 : anh về nước trò này rùi hả anh , vậy em đang bí chổ nhảy lên lưng thằng khổng lồ xong vào trong , có cái cần để mình kéo để qua cửa khác rùi thì em ko biết đi đâu nữa anh à , em đã lấy được chiêu nhập 2 cây đao mọi thành cây đao ú ù đó anh , chổ bà nữ thần ấy đi thẳng xong em mới tìm được có 1 miếng màu xanh để gắn vào của có hình 2 thằng lính , còn 1 mảnh nửa em ko biết tìm đâu, mong anh giúp em .
    Ps : có cái phòng đẩy 2 bức tượng cầm kim cương xong nó chiếu sáng ra cửa thì làm sao cahỵ mở cửa lịp đây anh .....

11. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

Trời ạ,bạn post thế này đọc chả hiểu cái gì cả.Cài miếng xanh,mà gắn vào cửa có hình 2 thằng lính bạn có thể nói rõ tên nó ra khg(nếu như mình hiểu đúng ý bạn thì nó là:Shield of Zeus)Bạn post lại bài đi,nếu mình hiểu đúng ý bạn thì mình sẽ chỉ đường cho bạn(lỡ hiểu sai,post lộn phí công+mỏi tay lắm :'> )

12. Squall_ttq

trời ! không giúp được hả bạn , mình nói rõ hơn nha :

chắc ban nhớ cái đoạn nhảy lên lưng thằng khổng lồ chứ ( nó ..đeo ngọn núi trên lưng ấy ) vào trong--->đánh mấy thằng lính---> nó mở cửa---> chạy vào thì hình như đoạn này tên là The Ring's of Pandora thì phải---> chạy vòng vòng thì thấy 1 cái cửa mở chạy --->chạy vào ---> có mấy cái răng nó mở ra khép vô để cạp mình---> chạy qua --> thấy 2 bức tượng người cầm 2 viên kim cương trên đầu -->bậc công tắc ---> mấy hàm răng hết cạp---> có cái máy hạ xuống từ bên ngoài ( dùng để xoay , mở ra 1 cửa khác )--> đẩy hình 2 bức tượng vào nó có tia sáng chiếu vào cái đầu lâu . thấy ko có tác dụng gì nên chạy ra ngoài --> xoay cái mấy ---> nó tới 1 cách cửa màu vàng , mở ko được -->xoay tiếp--> ra 1 cái hang ---> chạy vào thì gặp 1 vị thần cho mình cây phép tạo ra 1 cây đao bự ( R1 + L1) ---> chạy tiếp vào thì bị 1 cái cổng sập xuống , ra ko được ---> đánh với mấy con Medusa + lính thì có cái cầu thang bên trái nhảy lên ---> đánh mấy con quỷ bắn cung --> bậc công tắc --.có 1 sợi dây thòng xuống --> xuống dưới có sợi dây đu qua--> chạy lên lượm 1 miếng hình tròn màu xanh thì quỷ xuất hiện đồng thời cuối đường có tấm gổ có gai nó ép mình nên đánh nhanh để giải ấn cửa ---> xong xuôi đu sợi dây leo lên lại ---> chạy vào đường ở phía tay phải --> trong đó có 1 cái thùng đẩy được---> có cách cửa hình 2 thằng lính --> gắn 1 minếng xanh vào , còn thiếu 1 miếng ---> where ????

13. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

Hà hà thế thì đúng rồi.Thế này nhé,ở căn phòng có cánh cửa với 2 thằng lính ý,bạn có thấy 1 cái nút ở giữa sàn khg?Nếu bạn giẫm lên nó sẽ làm xoay 1 cảnh cửa.Nhưng cửa xoay rất nhanh khg vào kịp đâu.Chạy ra ngoài,bạn thấy 1 cái thùng gỗ chứ,kéo nó vào phòng.Bạn nên chọn vị trí gần cánh cửa xoay.Sau đó cho Kratos giữ hòm,đồng thời nhấn X để đá cái hòm trượt đi đè lên nút ấn,còn bạn nhanh chóng chạy lai gần cửa xoay để sang khu vực khác.Từ đây đi kiếm cái khiên thứ 2 dễ lắm,bạn tự tìm nhé.
    PS:tôi đang viết hướng dấn cho game này,bạn nào rảnh có thể vào làm cùng được khg???

14. Squall_ttq

đúng rùi bạn ơi !!! cám ơn nha , mình đã qua được đoạn ấy rùi , mong bạn hoàn thành hướng dẫn để giúp cho nhiều người khác về nước cho này ....vỗ tay hoan nghênh ban (clap...clap..)

PS : trong tương lai chắc sẽ phãi nhờ ban chỉ đường quá , sẵn cho hỏi nha : mình đi được 1/3 toàn bộ trò chơi chưa bạn????

15. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Anh Hưng Long nói đúng , thảo nào em chơi cái Kenshen III hình ảnh nhoè thấy rõ té ra là do vụ này .
    VN khổ thật , xài đồ crack nên chịu thiệt thòi (nhưng ngu gì trả tiền :D )

16. Turel

Turel Mr & Ms Pac-Man

to Squall:đi tới đây thì cỡ 1/3 rồi.But đoạn sau đi còn dài và lòng vòng lắm.
    30cccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc

17. Squall_ttq

lại cần bạn giúp nữa rùi : mình đi tới đoạn bơi qua 1 màn nước sau đó thấy 1 bức tượng cầm cây ba chỉa ( hình như là vợ của Poiseder hay sao ấy ) chổ này có cái cần kéo để cho các bậc thang từ dưới nước trồi lên ấy , nhảy lên nói chuyện với bức tượng ---> ko có gì xảy ra , xong ko biết đi đâu nữa ....

18. hell

hell Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi ai ở HCM biết chỗ nào bán đĩa này mà kô bị đứng hình kô?Mấy bữa trước qua MIMI hỏi mà tụi nó bảo vẫn chữa có.Chán qué.....

19. Squall_ttq

ko giúp được sao bạn Turel , làm ơn mà , giúp mình đi bạn
    3000cccccccccccccccccccccccccccccc30cccccccccccccccccccccccccccc

+1000Mp

20. duongkhang2003

Nếu vậy bác wa hiệp lực mua đi!đĩa ở đó các bác ở đây cũng đang chơi đấy!ko có bị đứng hình đâu!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.