God of War: Ghost of Sparta

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi myangel!!!, 24/10/10.

1. accou1234

accou1234 T.E.T.Я.I.S

Tình hình là không chơi được trò này
    PSP 1k 5.50 Gen D3
    Đã dis all plugin, đã format thẻ nhớ

2. Kiracn

Kiracn Dragon Quest

thế đã dow bản patch chưa :))...

3. accou1234

accou1234 T.E.T.Я.I.S

Chính nó packed by vuduc
    THiệt là pó tay

4. Tyrant 076

Tyrant 076 KỲ THỦ CỜ VÂY CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

ủa mình cũng gen 3d nè, down xong chơi luôn có bị cái giề đâu! mình còn plugin KHBBS nũa đấy nhé, có lẽ là do ROM độn down bị hư hoặc thẻ nhớ cùi bắp.

5. accou1234

accou1234 T.E.T.Я.I.S

Ko dám, thẻ xịn bên mĩ gửi về 16G,
    Chỉnh về Sony NP09... hoặc M33 cũng không chơi được
    Pes 10 11, FAt princess, hb vô bt

6. Kiracn

Kiracn Dragon Quest

thế vào màn hình đen xì ah , thử với thẻ nhớ khác chưa ? ko dc thì gõ mấy phát vào tường xem , trc mình cũng thế :))

7. hoangminh017

hoangminh017 Mr & Ms Pac-Man

mình chơi trên fat gen d2 vẫn chiến bt có gì đâu? đơn giản là bỏ cái đó và dow bản full ko cần pack gì hết là chơi dc

8. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

ở Đà Nẵng phải không hè?
    ừ vài người cũng bị D3 chơi không được rồi, đừng để D3 chi, down về m33 chơi vi vu mà.
    máy tớ 1k, m33-3 nè

9. skyoliver

skyoliver Donkey Kong

cài lại FW là ổn , xhaloz phá god mode chưa

10. anna lin

anna lin Youtube Master Race

hay mà ngắn quá =((

11. minhjirachi

minhjirachi Mario & Luigi

Cuối cùng mình cũng đã tìm được đầy đủ các items rồi. Theo danh sách thì sẽ có tất cả là: 6 items phụ trợ nhưng chỉ có 5 items có các dụng thôi. Còn sau đây là tác dụng và cách tìm đủ 6 items đó:

1. Callisto's Armlet (vòng đeo cổ của con Callisto): cái vòng này chính xác hơn là do người mẹ của Kratos đưa cho khi bà nói ra sự thật cho Kratos biết và bị trừng phạt biến thành con Callisto. Tác dụng là nó sẽ giúp bạn hoàn tất các cảnh bấm nhạy cảm. Giống như là bẻ sừng trâu khi bị tấn công bất ngờ, móc mắt của khổng lồ 1 mắt, phá đá khi bị Medusa biến thành hoặc là mở cửa, v.v.... Nó sẽ hỗ trợ cho bạn từ A -> Z và bạn không cần phải bấm 1 thứ gì khác. Nhiệm vụ của bạn là ngồi coi máy bấm dùm. Cách tìm: sau khi bạn chiến thắng con Callisto thì cái vòng sẽ nằm bên tay phải cách bạn khoảng 1 bước đi.
    2. Athena's Owl (con cú của nữ thần Athena): tác dụng của nó là giúp bạn tìm được các rương báu vật 1 cách dễ dàng. Cách tìm: đi đến tượng nữ thần Athena đi vòng quanh 1 hồi sẽ tìm thấy. Nó ở bên góc phải ngay lối đi vào.
    3. Aphrodite's Ambrosia (lọ phấn hoa của người kĩ nữ): tác dụng là nó sẽ cho bạn thêm 1 skill mới khi bị tấn công số đông. Sau khi bấm L + X thì Kratos sẽ dùng chân đá con quái khiến cho 1 đám đông té nhào (nếu đứng con cụm gần nhau). Cách tìm: hãy là người đàn ông mạnh mẽ (Nói giỡn vậy thôi. Thực chất là bạn phải chiến thắng cái mini sex game 3 lần thì nó sẽ cho bạn cái lọ phấn hoa đó. Có thể chiến thắng liên tục 3 lần trong 1 lần chơi. Tốt nhất là nên lấy vật phẩm hỗ trợ đầy đủ rồi hãy lấy vật phẩm này (nếu bạn cảm thấy là khó khăn)).
    4. The King's Ring (nhẫn của vua Midas): cái nhẫn có tác dụng là cho phép bạn thu gấp 10 lần lượng red orbs. Cách tìm: sau khi chọi vua Midas vào dung nham thì tại chỗ bạn đứng là cái nhẫn.
    5. The Bonds of Ares (cái này không biết gọi là gì nên tạm gọi là cái xích của thần Ares): tác dụng là nó sẽ giúp bạn BẤT TỬ mana khi bạn đã hoàn thành game. Nghĩa là sau khi hoàn thành game ở chế độ nào đó và chơi lại. Bạn hãy active nó lên và thế là bạn đã bất tử mana. Cách tìm: bạn có thể nhặt nó lúc vào Death Temple.
    6. The Grave Digger (tạm dịch là cái xẻng của nhà mồ): Đây là cái xẻng của người chôn anh và mẹ của Kratos. Nó cũng không có chức năng gì. Cách tìm: sau khi nói chuyện với nữ thần Athena thì bạn có thể quay lại chỗ ông lão đứng (cạnh mồ của Deimos) thì sẽ tìm thấy cái cây xẻng này.

Chúc vui!

meoto1988 thích bài này.
  12. Chronos

Chronos Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

Có ai biết cách kiếm Red orbs nhanh nhất không , mình cần nó để unlock vài thứ trong Temple of Zeus

13. lemonade56

lemonade56 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Nếu chỉ cần để unlock thì xài cwcheat là nhanh nhất :-j

14. Cobber

Cobber Fire in the hole!

có bác skyoliver làm gì mà kiếm dc 1 đóng orb đó, mình giờ đang chơi lại story = god mode chơi xong nó có cho mình thếm orb vào lượng mình đã có sẵn khi xong hard hem nhỉ ? và làm sao lấy dc orb nhiều đây chứ unlock bằng arena tới năm nào mới xong

15. oi_gioi_oi

oi_gioi_oi Mayor of SimCity

Đâu ra mà bao h mới xong chỉ 20p là thừa orb luôn=)).Vào arena unlock cái con automaton rồi vô arena set 2 đứa cấp easy - respawn.Vào arena bật cái aphrodite, king ring và callisto xong cứ L+x rồi O 1 con cho 18k+ orb/20-30s :))

16. dungpro123

dungpro123 Mario & Luigi

5.03 gen c chơi đc chưa các bạn

17. miulikedark

miulikedark Mr & Ms Pac-Man

chơi mà sài cheat thì chơi làm gì hả bro, người ta đang hỏi là có cách nào kiếm nhanh nhất, chứ có hỏi là chơi sao cho ăn gian nhất đâu mà bro nói vậy...

18. zBluemoonz

zBluemoonz Dragon Quest

Chơi six ways to die cho nhanh ^^
    8k orbs 1 lần ấy :D

19. 6s_nghia

6s_nghia T.E.T.Я.I.S

cứ vào arena set max magic, bật con minotaur để easy lên, rồi bật cái king ring x10 orb ý. khi nó hiện lên rồi thì ấn nút sang trái dùng chiêu hút máu ý, tầm 20' là có đủ orb để unlock hết cả cái temple rồi

20. yugi261097

yugi261097 C O N T R A

Mấy bác ơi cho mình hỏi sao mình chơi tới Temple of Ares rùi mà hôk thấy đoạn ông Midas bị ném vào lò lửa nữa vậy :-?