God of War: Ghost of Sparta

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi myangel!!!, 24/10/10.

1. MINAFC

MINAFC Mr & Ms Pac-Man

Tình hình là cũng đang phang lại God mode (ko update vũ khí nhá^^...) tới đoạn qua 3 con ma nữ chật vật mãi mới xong thì bị treo máy...Hack lại chơi tiếp lại treo đúng đoạn đó...bị gần chục lần rồi ko biết có phải bị hỏng đoạn nào trong game ko.Em đã chơi Hard xong từ lâu ko thấy bị treo bao giờ...Ko lẽ sang God file bị hỏng hóc chắc...Cứ treo liên tục ức chế vãi (mà đẩy hết tốc độ CPU lên rồi nhá )...Có lẽ nào file gốc của game bị hỏng ko nhỉ....

2. Tyrant 076

Tyrant 076 KỲ THỦ CỜ VÂY CHAMPION ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

mình đẩy CPU lên cũng thường hay treo, khi đưa xuống BT thì chơi ngon, chắc bạn cũng vậy thử xem

3. conganhjp

conganhjp T.E.T.Я.I.S

Các bác cho hỏi đến đoạn đánh 4 con chó thì đánh thế nào mà cứ đánh chết nó lại chui ra :( làm thế nào để đi tiếp hả các bác :D

4. latinoheat48

latinoheat48 Space Marine Doomguy

Có phải khúc gần cối xay ko ???
    Nếu đúng thì pác chỉ cần bấm O để quăng tụi nó cho bể cái cối xay đó thôi :D

5. conganhjp

conganhjp T.E.T.Я.I.S

Ồ mình làm đc rồi,đến màn tiếp theo có cái vụ bê cái xác chết nhưng mình k biết tiếp thế nào nữa :D chỉ mình nha,vs cả có gì cho mình xin nick yh có gì hỏi cho tiện :D

6. r0z0z

r0z0z Donkey Kong

Dịch cái cần cẩu ra chỗ thằng ng bị kẹt , cho cái viên đá to xuống _> đè chết người ( chắc cậu làm đến đoạn này rồi ) ném cái xác vào ô hình tròn để cánh của trên cao mở ra . Dịch cần cẩu về vị trí cũ cho viên đá hạ xuống , rồi trèo lên viên đá > đi tiếp cửa sau ( Bước này phải chạy nhanh ra chỗ viên đá , rồi chèo lên )

7. conganhjp

conganhjp T.E.T.Я.I.S

Tks cậu nha cho mình yh đi có gì hỏi cho tiện :D

---------- Post added at 15:19 ---------- Previous post was at 15:14 ----------

À bạn cho mình hỏi thêm bây giờ orb để nâng vũ khí thôi hay nâng cái eye of atlantis hay there bane :D

8. tmdcl18

tmdcl18 Youtube Master Race

Ồ mình làm đc rồi,đến màn tiếp theo có cái vụ bê cái xác chết nhưng mình k biết tiếp thế nào nữa chỉ mình nha,vs cả có gì cho mình xin nick yh có gì hỏi cho tiện

9. MINAFC

MINAFC Mr & Ms Pac-Man

Lại phang ngon rồi...hôm qua phải ngồi hì hục down lại bản GOS mới đè lên bản cũ là lại chạy ngon...Chơi God mode hại nút vãi chưởng...mệt phờ phạc...chửi bậy cứ gọi là liên tục...haizzz

10. daicagl143

daicagl143 Legend of Zelda

game này phải đẩy CPU lên 333 mới ngon được nên chơi cũng hơi sợ hư với lại mau hết pin :(

11. Anakin0302

Anakin0302 Dragon Quest

Bỏ pin ra, cắm sạc trực tiếp vào mà chơi, bật 4 độ sáng + volume to tí cho sướng :>

12. daicagl143

ừ chắc phải thế thôi mà đẩy lên 333 nghe nói nhanh hư máy thì phải ( nghe ky thuat viên bên speedgame nói thế :()

13. rahkshi1012

rahkshi1012 T.E.T.Я.I.S

các bác cho em hỏi là đến đoạn khởi động xong 4 bức tượng, vào đánh 4 con chim hình ng` + 3 thằng cầm cục đá trên đầu, thì đoạn đó đã ăn hết được ngọc để max thanh máu chưa ạ ? Em chơi đoạn này chắc tầm vài chục lần gì đó mà chưa qua :(, đã thế chơi thua 3 4 lần là máu tụt đi chỉ còn 2/3 :(( chả hiểu tại sao

14. daicagl143

chưa đâu bác gần cuối còn nữa mà tới phần đánh demois em trai nó mới max :D

15. Cobber

Cobber Fire in the hole!

đó là lỗi của GOW cả 2 bản trên psp đều có tình trạng thế, có khí nó giảm máu có khi lại tăng 8-}

bác vào đầu giết 3 con chim thôi, chừa lại 1 con để nó ko ra 2 thằng 1 lúc rồi móc cây thương ra đứng xa xa phóng thằng cầm đá liên tục nhớ đừng quá trớn phóng 4,5 cái thì đợi nó ra teleport thì né và đứng chỗ nào cho camera thấy rõ nó đang làm gì, chơi bình tĩnh đừng nóng từ từ em nó cũng chết ,ko lâu đâu, lỡ có giết hết chim thì đánh 2 thằng cùng lúc dùng cách này cũng ngon, kiên nhẫn bình tĩnh tự tin chiến thằng \m/

16. dkdnc_507

dkdnc_507 Mario & Luigi

Đấy lên 333 chỉ là kiểu giống như ép xung thôi ko nhanh hỏng đâu mà lo. Cả 2 năm trời tớ để 333 mà chỉ hỏng mỗi cái analog thôi :D

Còn để kô bị mất máu bị tụt sau khi chết 3/4 lần thì lúc nào sắp chết thì option-> load last checkpoint thì ko bị

17. rahkshi1012

rahkshi1012 T.E.T.Я.I.S

Thank các bác ,em sẽ thử xem sao ^^

18. KMan

KMan Mr & Ms Pac-Man

Cách đấy hiệu quả mà cũng ko khó thực hiện, bạn làm theo là qua chắc thôi. :))

19. big_finger

big_finger Mr & Ms Pac-Man

Làm cách nào để ra khỏi Temple of Zeus vậy mọi người???:D:D:D:D:D:D:D:D

20. seshjn

seshjn Legend of Zelda

bấm start lên rồi chọn exit temple of zeus nó có phần exit hoặc save gì đấy mình ko nhớ lắm