God of war [God of game]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Sonix, 4/3/08.

1. chungngoc

chungngoc Youtube Master Race

cho mình hỏi cái đoạn mở xong 2 cái tia sáng rùi nó bắt quay lại chỗ bức tường có con ngựa ở trên,mà lúc đầu đi fai kéo tường ra rùi vòng ra trái nó để vô cái cửa ấy.đến đoạn này chỗ ấy bị fa hủy rùi,ko cần kéo cũng trèo lên đc.nhưng đến chỗ đấy rùi đi tnao típ vậy mấy bạn

2. Blackrose173

Blackrose173 Mr & Ms Pac-Man

đoạn này thì bạn hãy phá hủy bức tượng bên phải ở dưới,sau đó đứng vào chỗ đấy nhấn L để dùng khiên,sau đó bấm O liên tục,tui nhớ không nhầm là thế

3. chungngoc

ko phá đc bạn ạ.chỗ này có 1 bức tượng chưa đc kéo về cái ô sáng giống bức tượng bên fai.kéo cái bức tượng đó về vị trí như tượng fai thì ko kéo đi đâu đc nữa.mà nhảy lên trên thấy mỗi bức tựơng.ấn vô bức tượng hiện mỗi mấy dòng chữ,hix.ai bít chỉ hộ mình cái

4. Blackrose173

bức tượng phải đấy tớ phá đc mà,phá xong dùng khiên để tia sáng chiếu vào trong...Có bác nào cho em hỏi tí,em chơi đến màn hang động sau khi bị ném xuông địa ngục rồi ,màn mà có mấy cái xích sắt gần cánh tay khổng lồ ý,làm sao mà em không thể nhảy qua đc cái cột hình tròn nó cách cột thứ hai xa quá,phải làm gì để nhảy sang bên kia đây các bác

5. Blackrose173

hehe vừa hỏi xong thì lại nhảy đc rồi,thằng titan tội nghệp thật vác cả quả đất lên vai

6. chungngoc

hị,bác giống em,vừa hỏi bác xong cái đã làm đc rùi

7. anhquansei

anhquansei Mega Man Lão Làng GVN

cho em hỏi em chơi tới khúc có 3 cái tựơng to hình con ngựa thì em bí , ai bít làm ơn chỉ em nha thanks nhìu :X(lúc trong đền thần mặt trời)

8. nguyen_quy120288

nguyen_quy120288 Legend of Zelda

lan thu nhat xuong duoi di qua trai lan thu 2 danh be buc tuong ben phai

9. anhquansei

mình đánh ko sao bể đc , àh bạn ơi bức tượng ở trên hay dưới , mà wa trái có chạm vào cái gì ko ???(SR hồi nãy tui để lộn hình :P)

10. chungngoc

cho em hỏi em dánh đến đoạn dánh nhau với 2 con bò minotaur sau khi bi Hades ném xuống dưới,đánh xong thì đi đoạn nào ạ.có 2 cửa trái fai,1 cửa dẫn đến chỗ save và lỗ hổng để chui ra hành lang,của kia đóng.ở giuẵ có cái vòng đứng vào nó hiện lên cái bục.em chả bít đi đoạn nào nữa cả

11. mr.jean

mr.jean Legend of Zelda

cấp độ God khó dã man,đánh mỏi nhừ cả tay...à,mà trong trò này nó có bí mật zì hay ko zị các bác..

12. Blackrose173

bạn kéo 2 bức tượng ở 2 bên ra là oke,lúc đáy cái vòng tròn chì khóa hiện lên để mở bức tượng ở giữa
    Các bác ơi sao thằng Hades óanh nó lần 2 mà nó khó chết quá vậy?đánh đc một lúc thì nó lại nhayw lên mui thuyền để hồi máu và bắn lửa xanh về phía mình ?mà đòn của nó lúc ấy thì không tránh đc!!!điểm yếu của nó ở đâu nhỉ?

13. Blackrose173

hóa ra là phải bắn trả đòn của nó trc khi nó lên mui thuyền,nhưng em bắn trả toàn bị trượt,khi bắn thì dùng khiên xong bấm phím gì nữa hả các bác

14. freedog

freedog Youtube Master Race

khi nó hồi máu bạn đánh vào cây cột phía dưới nó đó, dùng bàn tay đánh nó

15. anhquansei

mình đẩy 2 bức tượng đó vào 2 cái hình vuông rùi , mình mở cánh cửa ở trên lun rùi . Bây giờ mình bí ko bít dg` đi nữa , bạn bít thì chỉ mình thanks nhìu:x:x

16. [Halo.NVHN]

[Halo.NVHN] Donkey Kong

Đánh sập mấy cái chân cột dưới chỗ nó đứng ý :D

17. freedog

freedog Youtube Master Race

Bạn kéo cục đá to leo lên chưa, chỗ con ngựa đúng ko, bạn quay lai cho keo cục đá, kéo lại nhưng đừng leo lên, khi kéo xong chạy sang bên tay trái có 1 con đ7o72ng bí mật :p:p

18. chungngoc

cho em hỏi là đến đoạn đánh trên cánh đòng linh hồn,cứ giết hết linh hồn ạ,anh dánh mỏi nhừ tay mà chưa hết.đoạn lấy lại sức mạnh cho karatos ấy.ai giúp em cái

19. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

óanh đi óanh lại 2 lần rồi. lần 2 hết có hơn 4h. hệ hard:D đang cày lại hệ very Hard. khó vãi ra ý. mới gặp con thằn lằn lúc đầu thôi mà đã liểng xiểng rồi. nó quất 3 phát hết máu. ::( mấy bác đánh hay bí đường chịu khó quan sát tí là ra thôi. trò này giải đố quá dễ mà. so với PoP và Tomb RD có là cái mắt muỗi j đâu.:D dc cái lúc nào cũng phải bấm nút lia lịa. :D

20. boyx8000

boyx8000 T.E.T.Я.I.S

Vào cái chơi luôn hệ Hard , đang đánh con trùm cuối .Nó dam khỏe quá mấy phát là em karatos của mình chít liên tục .Bực nhất là phải xem thêm 1 đoạn phim ức chế quá (Mất thời gian). Ai dạy mẹo đánh boss này hộ mình cái nào