God of war [God of game]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Sonix, 4/3/08.

1. vietkhoant

vietkhoant The Warrior of Light

Vụ XXX của God mode là tin vịt đấy em, anh phá đảo God mode rùi mà có thấy cái quái gì đâu. Thằng cha đấy lừa anh em giỏi thật.

2. Takaya Genji

Takaya Genji I think I'm in

Chả biết tên nào chứ,em mà làm mod là cho ăn sẹo liền à:D.Không thể lừa đảo anh em mình bởi mấy cái tin XXX được,nghe mà.....

3. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

tin từ bên TT chứ đâu =)) từ dầu đã ko tin rồi ... :))

4. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Kaka . Nếu mà tính cái save point thì cũng không chính xác được đến 100% ::) . Nhưng mà anh cứ chơi đi xem như nào :-" . Với cả chơi qua 1 lần rồi chơi lại cứ có cảm giác nản nản thế nào ý anh nhể :|

5. sututrang_st

sututrang_st Donkey Kong

GOW có quả xxx hơi bị hay đấy!Ngay mới đầu chơi được một đoạn,đánh xong con boss,mò vào chỗ 2 con bé.Thế mà kratos "thịt" ngay@__@! Nghe tiếng kêu cũng thích phết:U!

6. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Ừ nhưng mà chả chịu đi tất gì cả :-j :-j . . . Liều thật . . . Đúng là Kratos :devil::devil::devil:

7. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

nản kinh luôn. phải đánh lại những chỗ mà mình biết rõ rồi mà cứ phải đánh đi đánh lại chán kinh dị. nhất là cái chỗ kéo 4 bức tượng, mặc dù anh ko kéo mà chỉ đạp mấy phát là xong. thế mà vẫn cứ phải đạp. chán nhất đoạn đấy. ::(

8. anhquansei

anhquansei Mega Man Lão Làng GVN

cho em hỏi em đi tới có mấy cái tường màu vàng với dòng sông đỏ thì em bí , em có hỏi anh tikger chỉ nhảy lên bức tường nhưng em ko trèo lên đc bức tường nào hết :( ai btí chỉ em nha

9. HM4ever

HM4ever T.E.T.Я.I.S

fá băng rồi mà vẩn còn thèm thuồng ::( , giờ kô bít trông chờ vào cái gì chỉ biết chơi bouty hound với space invander extreme giải khuây mà thôi ! đang chờ thằng FF core (E) ... có ai bít trò nào hay hay nửa kô ???

10. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

mấy hôm trước chơi đoạn đầu thì vào CWcheat xem cpu Speed thấy có 222. giờ vào thì thấy 333 . game này nó tự động đẩy speed lên à bros ?????

11. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

Ặc ặc sáng nay vừa phá đảo hệ God trong vòng chưa đầy 3 tiếng. vượt xa chỉ tiêu đề ra với Angel nhé:devil::devil::devil: file save cuối là 2h 40p. óanh con trùm mất chưa đầy 10p nữa.:D hê hê. xóa game đi dc rồi.

file save đính kèm cho anh em ko tin thì kiểm chứng nhé:D có bác Wormy chứng kiến rồi.:D óanh hài vãi.

Các file đính kèm:

12. Takaya Genji

Óa anh tikger siêu quá!:o
    Vỗ tay nào mọi người ơi\:d/=D><:-P

13. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

he he chỉ là có tí mẹo thôi mà:D đánh cái này mà cứ cắm đầu cắm cổ phang thì còn lâu mới xong. chỗ nào chạy dc ta cứ chạy, chố nào đánh nhanh thắng nhanh dc thì cứ đánh.:D

14. Takaya Genji

Thế mà em không để ý,em cứ cắm cổ mà lo vào đánh,đánh xong em mới đi tiếp thành ra kết thúc normal mất tầm hơn 5h,easy lúc đó em tìm tòi nhiều thứ nên mất hơn 6h-7h mà chả được gì cả:D

15. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

beat the game mấy lần rồi mà ko có anh nhảy giúp qua cái bục thì phải mất 6 tiếng đấy :devil::devil::devil:

16. vietkhoant

vietkhoant The Warrior of Light

Anh Tikger óanh nhanh quá nhỉ, thế mà em mất gần 7 tiếng mới phá đảo được God mode.

17. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

he he, lúc đấy em bị đơ. chơi đi chơi lại 4 lần rồi mà còn ko qua dc chỗ đấy. chắc tại đeo củ khoai tây nặng quá khó sang:'>

18. Utltimate209

Utltimate209 Youtube Master Race

Em mở đc hết rồi nhưng chả biết làm thế nào để thay trang phục cho thằng Kratos ... >.< ... Select at Start of Bonus Play là ở đâu vậy các bác TT _ TT

19. kgta_ftu

kgta_ftu The Warrior of Light

mình hoàn thành phần hero(normal) trong vòng 5h cũng là một kết quả ko tồi nhỉ.Nhưng làm thế nào để thay đồ cho Kratos nhỉ???Mong mọi ng chỉ dùm!!!

20. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

select at start of bonus play. lúc bắt đầu chơi ở các phần bonus ( gồm cả hệ God) là nó cho chọn mà:D chọn thằng khoai tây xấu tí nhưng vô hạn mana đánh sướng kinh khủng:D