God of war [God of game]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Sonix, 4/3/08.

1. tikger

tikger I ♥ (+[___]÷)

đoạn đấy cũng bình thường mà. cũng như các lần bấm nút khác thôi mà bạn.::)

2. Mido_Ban

Mido_Ban A Royale with Cheese

chắc bác chưa quen với nút ấn hay phản xạ bị chậm thôi chứ đoạn đó ấn đúng là qua mà, như những đoạn đánh trùm khác...
    Đánh từ đầu đến lúc hiện ra nút ấn mới khó chứ hiện ra rồi thì gần như là xong còn gì...

3. smartmobee

smartmobee Youtube Master Race

bác nào qua được challenge 2 có bí quyết gì không chỉ mình với, chứ diệt 20 tên đó mà không bị hit cái nào thì khó quá !

4. myangel!!!

myangel!!! Fire in the hole!

Dùng vũ khí là Gauntles Of Zeus , sau đấy thì dùng skill : Nhảy double ( Ấn X 2 phát ) , rồi giữ L + tam giác . Thử vài lần là qua thôi .

5. heo_quay9999

heo_quay9999 Mario & Luigi

có ai giết được con trùm có 4 cánh chưa dzậy , help tui dới ac ac ac:whew:

6. Takaya Genji

Takaya Genji I think I'm in

Đã có HD ở mấy page trước rồi mà.:D

7. sututrang_st

sututrang_st Donkey Kong

trò GOW này,bạn nên tìm quy luật đánh của mấy con trùm là giải quyết dễ lắm.Biết cách đánh rồi thì trùm còn dễ đánh hơn là đánh quân.Chơi very hard đánh quân còn oải hơn đánh trùm nữa:devil:

8. snakemetal

snakemetal Youtube Master Race

Mình đi đến màn đánh xong mấy con Medusa, mấy thằng khổng lồ rồi. Đi qua bên phải thỉ không đi được nữa, bên kia màu đỏ đỏ. Bên này thì có 1 cáp hộp nhưng bi kẹt ở phía trong mình không thể nào vào được, phía trên thí có 1 cái rương để lấy máu nhưng cũng không thể nhảy lên được luơn, chạy loanh quoanh hoài, ai biết chỉ mình qua khúc này với.

9. duanhvu

duanhvu Youtube Master Race

Đánh xong con đấy là phá đảo con đó đánh cũng đơn giản mà ( chết tầm 50 lần ) kinh nghiệm đánh con đấy là one hit run hit run dễ

10. myangel!!!

Nhìn thẳng vào dòng sông màu đỏ nhé , rồi quay mặt sang bên trái , có mấy cái tường rào xung quanh 1 cái thùng . Phá tường , kéo thùng lại gần chỗ thùng máu bạn nhìn thấy rồi nhảy lên là qua được .

11. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

quơ l đao loạn xạ xem có đánh bể cái gì ko ? hình như đâu đó có cái thùng để lôi ra đó ,^^ kó nhớ rõ nữa trước mắt cứ làm thế coi ? ko thì chụp hình cái canh khúc đó lại post lên ..

12. snakemetal

snakemetal Youtube Master Race

Mình đánh được rùi, đánh bức tường ở giữa phía bên phải.

13. gbasp

gbasp Youtube Master Race

Hic Hic , topic kia của em bị del rùi ..........
    Thank các bác chỉ dẫn cho em lần trước , đoạn đấy em qua đc rùi .Nhưng giờ lại bí rùi ...
    Em đánh đến đoạn Xuống cái đền dưới rồi ,ở đó nó có 2 Bức tượng chiến binh í , rùi đẩy nó vào ổ khóa thì bức tường ở giữa nó có cái khóa .
    Em ấn O để nhảy lên trên rồi vào trong mở 2 cái thùng để ăn năng lượng ấy .
    Rồi lúc xuống thì chả biết làm j nữa , chả có cái cửa hay lối thoát nào cả nữa , nhảy lại lên trên thì cũng vẫn là bức tượng chiến binh và mấy cái thùng .
    Em chả biết đi tiếp kiểu j cả .....
    Bác nào còn nhớ đoạn đó thì chỉ giúp em với ............. thank các bác trước ........ :D

14. myangel!!!

Đi xuống , kéo cái bức tường có hình đầu Medusa ra rồi chạy về phía bên trái bức tường , có 1 cái hốc , chui vào để sang phòn bên cạnh .
    Trong phòng này thì điều khiển cho 2 luồng ánh sáng hội tụ vào rồi đứng vào chỗ hội tụ của luồng sáng , ấn L rồi làm tiếp . ::)

15. bloodyangel1993

bloodyangel1993 Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

kéo bức tường ra rồi chạy về bên trái

16. rahkshi1012

rahkshi1012 T.E.T.Я.I.S

Mình cũng thử làm giống bác nhưng lúc nhảy lên dễ bị hó chém quá, toàn chêt. Sau tầm 99 lần chơi lại ^^ thì rút ra kinh nghiệm là cứ đấm, rồi thấy nó chém thì đỡ, đỡ xong rồi đấm, đấm rồi lại đỡ, tầm vài chục lần thì qua. Qua xong thấy nút L với Vuông nó kém nhạy hẳn:-s

Bác nào qua challenger 3 rồi cho mình xin bí quyết, cứ đấnh hết mấy con chim bay bay ( ko biết có phải chim ko ) là teo.

17. gbasp

gbasp Youtube Master Race

Thank các bác lần trước nhá:D
    Lần này en lại phải hỏi tiếp mất rồi ....... Lần này em qua đoạn con 3 con ngựa lửa đưa đến địa ngục rùi .
    Leo tròe sang tuốt tần bên kia rồi leo lên trên ...... nhưng ngặt 1 nỗi , lúc em đánh xong đoạn mấy con chim ở trên cùng rùi thì .............. chả biết sang bờ bên kia thế nào cả ......... chém hok chém đc , nhảy hok nhảy sang bờ bên kia đc ......... bác nào giúp em zoi ............. (cái đoạn mà đánh xong mấy con chim trên cùng ấy , hok phải mấy thằng khổng lồ đâu) ........... Help me ............. :D

18. myangel!!!

Không " bơi " qua được dòng sông đỏ lòm đó để qua được bờ bên kia đâu bạn ạ ::) . Nhìn xung quanh nhé , có 1 cái thùng xung quanh bị rào , chém nổ cái rào xung quanh , kéo cái thùng đến sát tường ( Ở phía trên có cái hộp máu thì phải ) , nhảy lên rồi đi tiếp .

19. Valkyrie_viii

Valkyrie_viii T.E.T.Я.I.S

GOW bản nì trên psp chơi cũng tạm...nhưng độ khó ko cao lắm...( độ khó cfng cao chỉ mất máu nhìu...chứ thằng đối thủ chả khá lên được chút nào), với lại game ngắn wá, tầm 5h là phá xong cái hard...con boss cuối óanh khá dễ...dễ hơn thằng già đeo mặt nạ mà minh thua hồi giữa game ấy....lần nì hok cóa cưỡi ngựa hay cưỡi gì có (chỉ có cưỡi trong film cắt cảnh) hơi bùn.
    1 số cái treasure..mở ra có vài thứ wái wái như mở được độ đồ của thằng hề...khi óanh nhau thì 2 song đao ko có hiện hình..choiư khá vui ^^

20. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

HỪm hừm, đến h mình vẫn ko chơi đc game này, chắc là lỗi của thẻ? :-s