GodsWar mới mở sever mới anh em vô chơi

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi neverlove1502, 12/4/09.

1. sutroc1985

sutroc1985 Donkey Kong

bạn chỉ mình class nào có thể treo afk sướng nhất , nói chung là cày 24/24 ấy :D tại chơi trên cty hoàn hide tarkbar nên ko có thời gian nhiều

2. robahn_king

robahn_king Mr & Ms Pac-Man

RUBY là tăng cấp độ cho đồ,tớ dùng nhiều rồi =)
    anh fuzz SV tớ ép mấy cái món 4 op mà làm Q cho ban đầu từ lv 1 lên đến 90 cơ mà
    @ sutroc:chơi AFK như thế thì chơi CHAMP là sướng nhất,dmg to nhất.Nhất là sau update def,Hp ... lại tăng nên champ AFk lại càng sướng.Thế có định sang hades ko mà lại đòi đổi char thế ^^

3. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Vậy ví dụ có 1 cây gậy lv 1 4 ops, nếu mình ép ruby thì nó thành 1 cây gậy khác lv 10 hả? Nếu vậy thì Amethyst có tác dụng gì nhỉ?

4. robahn_king

robahn_king Mr & Ms Pac-Man

amethis thì mình có thể chọn lv mình muốn up đồ lên.Từ 1 lên 100 ngay cũng được
    dùng Ruby thì lên cấp tiếp theo
    nếu như có đồ 80 ,muốn lên 90 thì dùng ruby chả tiết kiệm hơn à :)
    note 1 cái nữa là từ 1 up thẳng lên 20,trò này ko có vũ khí lv 10 :P

5. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Giờ thì hiểu mọi người lấy vũ khí lv cao mà 4 ops ngon ở đâu rùi -_-! Biết thế ngày xưa giữ lại cái gậy lv 1 đó ~_~

6. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Tớ thấy có vẻ như sau bản cập nhật mới này item có op rớt nhiều hơn so với trước đây. Bây giờ event đổi time hết rồi bất lợi cho mình quá!

7. KotaroII

KotaroII Mr & Ms Pac-Man

bạn nói gần đúng thôi Mage pk chán, nhưng pk với War thì chả sợ gì, def mage chả có gì la yếu, tôi lv 90 làm Q dánh 180 con nhân mã 100 có sao đâu ^^!, nhưng nói chung là pk quá bất công voi Mage

8. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Bạn post cho mình xem bảng thông số của bạn được ko? Có thể do mình ko xài altar nên def mình yếu, nhưng lv 90 mà solo với nhân mã khó tin quá ta -_-

9. KotaroII

KotaroII Mr & Ms Pac-Man

hi hi minh buff 100k contri def nên def có mỗi gần 1,2k Abso tầm 650, để lúc nào mình rỗi úp lên sau, đang chơi sv Hera char GhostEye, lure 1 lúc tầm 16 con nhân mã 101 thôi :D:D.

10. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

choài ơi, def 1,2k mà do contribu nói làm chi, chỉ xài đồ ko + skill thôi thì def đâu có cao được như thế

11. bdts221

bdts221 Dragon Quest

Có ai chơi serve gemini không :)), Bên này athen khỏe hơn hẳn sparta... Mình lại rất thích athen, hiện h đang chơi và sắp max lv còn 7 lv nữa sẽ max, không biết phải làm gì h :(

12. daoquythang

daoquythang Vô Diện Thư Sinh

Mình mới lv 115 sv Hermes,acc Pri thì level 114.Anh mình là Sir9DVn lv 116 cũng sv Hermes(trước ở server Hera).Đầu top server này cũng là người Việt Nam: xDragonx(lv 117 armor rank 5-Maller).Guild VN_Pro cũng đang là guild mạnh nhất sv Hermes,ToiYeuVn cũng mạnh ko kém:D Attack hiện tại của mình là ~4400,def 2k2,abs 1200,mdef 1400...