Góp ý !!! cho Ver 4.8 Kiếm Thế . Mong bác Rex xem xét

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi .Bong, 10/9/10.

1. ChickenS_2010

ChickenS_2010 Mr & Ms Pac-Man

map 4.8 vào hòm rồi còn đâu mà ra rồi =))
    Chờ đợi mấy hôm để anh Rex thủ dâm tiếp vậy :-<

2. .Bong

.Bong Youtube Master Race

nhưng bố mày thấy cơ bản rồi làm sao hả ? . Ý kiến vào rôm 3 ,chửi nhau với tao còn vao pic tao spam *** ngại à . Mặt mày dày vcc Ken a :( . Da mày = da trâu à ? hay Da Đồng =]]

3. anhtuan_1102

anhtuan_1102 Youtube Master Race

em xin có một ý kiến nhỏ mong bác REX ghi nhận: Sao ko có cái ấn->>> y' em là làm giống KT ấn lên từng cấp độ giống như FF y'
    Làm quan ấn từ cấp thấp lên cấp cao y'

4. a7a_88

a7a_88 The Warrior of Light

cấp cấp như luật lệnh và FF đã là 2 món kiểu j cũn có rồi , nếu thêm quan ấn nữa thì chỉ còn 3 slot để trang bị item dẫn đến rất ít sụ khác biệt trong cách lên item

5. ChickenS_2010

ChickenS_2010 Mr & Ms Pac-Man

Khác nhau nhiều chứ bạn :))
    3 slot items tuỳ theo từng loại Hero mà có 3 cách lên khác nhau
    Khác biệt gì ko biết nhưng ở War3 nói chung và Kiếm Thế nói riêng
    Cũng chỉ có 3 loại Hero duy nhất : Str - Agi - Int
    Vì thế đồ lên cũng na ná nhau mà thôi :))

6. AzunaDragon

AzunaDragon Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay mình test thử map có -ah thấy sau bị khi mình bị boss giết cái vùng đó vẫn sáng tầm 3-4s , bấm vào con quái thấy hiện chữ bàng môn tà đạo mong bác Rex fix giùm (ko tin thì cứ test)

7. .Bong

.Bong Youtube Master Race

Kakak . 4.8 này mới quá thay đổi chóng mặt . Với lại boss 5 trâu kinh =)) , Vô danh giới chỉ khó nuốt thật kakaka . Bác REX đổi mới quá , đổi mới từ từ thui cứ như là thay đổi toàn bộ Kthe vậy =,=

8. ruanfuqing0907

ruanfuqing0907 Youtube Master Race

nếu chơi 4 v 4 hay 5 v 5 thì còn phụ thuộc vào đồng đội hỗ trợ thế nào, team minh tướng late wá noob thì CKL ko cần bận tâm đến, còn nếu tướng late ngon CLK là múc tiêu giết chính đó là theo kinh nghiệm của riêng mình. Đối với CN, TVT, TVC, TLQ tầm nhìn như nhau thì CLK vừa xuất hiện thì vẫn là mục tiêu giết đầu, cai skill 3x tun nếu đanh co kinh nghiệm thì vẫn né đc, bất PP lên là thoát CLK bị áp sat dính skill trong thương thì đanh = gì trong khi về late tốc độ đanh các tướng đều cao. khi max PP thì skill 4x đanh đâu có thấm, chỉ cần né đc skill tun của CLK coi như CLK phế. lúc đầu nếu team địch không có hệ mộc thì vẫn gank giết đc vài mạng ( nếu ko hm ) thì nhắm giết đc bao nhiêu mạng trong khi CLK phải lv 6X skill 4x mới phát huy tối đa damage time đi gank cũng đủ thua lv. Mỗi người mỗi cách chơi nhưng riêng mình vần thấy CLK về late wá phế skill đanh chỉ có 1 hiệu ứng choáng trong khi các phái khác skill nào cũng từ 2 hiệu ứng trở lên

9. mrkleven

mrkleven Mega Man

^ cái topic này đã chìm lâu rồi lại còn bới lên, thiệt tình :-@
    có ý kiến đóng góp sao ko post trên topic CHÚ Ý