Gothic 3 đã phát hành ! Hảy vào thảo luậ và hỏi đáp !!!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Rpg Member, 23/10/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. whomsickcuatien

whomsickcuatien Youtube Master Race

bạn vào trang này:g3.no.game-host.org rồi vào quest kill all water mage là nó cho cái map chỉ chỗ bọn water mage.
    Trò này hầu như ko có phụ nữ, trẻ em cũng chả có nốt::(

2. vinhchu

vinhchu Youtube Master Race

mình cũng vào đây tham khảo Q nhìu, nhưng vẫn còn phải nhờ anh em nhìu nhìu mới nhai nổi cái game này, mình ko thick cái samac chút nào, nó làm cho mình cảm giác khó chịu và bực bội khi chơi thik ở rừng và ở tuyết hơn... hi3...

3. whomsickcuatien

cậu có file save ko share cho tớ cái, hôm trứơc mất điện làm mất tất cả file save của tớ roài::(:((:((

4. vinhchu

file save đây, http://rapidshare.com/files/137567465/gothic3_333.rar

cậu cho tớ hỏi, sao tớ điểm know lên 250 rùi, mà mấy phép cuối của mage ko học dc vậy (mấy cái phép đòi hỏi trên 230 đó), nó ko có để học, ko biết học thế nào, mặc dù mình đi vào cầu mấy ông tượng lẫn mấy thằng water magie rùi, hix...help...

5. whomsickcuatien

thanks vì share file save nhá, còn mấy phép mà cậu nói ko có để học đâu,cậu dùng cheat thêm vào đi, ở các trang trước của topic này có đó, cậu lục lại xem::)::)

6. vinhchu

cho mình hỏi, hồi mới chơi, mình có pảty với thang nào ở reddock day, bi gio minh lac mất nó rùi, nên ko thể bỏ pảty di dc, vì có nhiu nv mình phải cần pảty voi thang khac thi moi hoan thanh dc, bạn nao biết bỏ pảty cách nào ko, chu chang nhẽ giờ đi tìm thằng kia, thế giới này rộng lớn quá, ko biết tìm nó ở đâu, mong các bạn giúp đỡ, thanks...

7. whomsickcuatien

việc này tớ chịu, nhưng khi chơi file save của cậu tớ vẫn party với người khác đc mà có sao đâu, mà cho tớ hỏi, cậu đến sa mạc mà sao chỉ có 10 cái Fire Chalice là sao, đáng lẽ phải có 11 cái chứ :-/:-s,còn cái ring of Adanos ở chỗ Gotha đâu rùi sao ko thấy.:((:((

8. vinhchu

to chua lam nhiem vu cua masil, nen chua có, vì có party dc đâu, cai phần " come with me" đó, dau có làm dc, cai ring cho gotha ah, to dau biet dau, no nam cho nao the, chi to voi, to chi kiem dc cai mu paladin thui....

9. whomsickcuatien

cậu đánh Demon ở Gotha chưa nếu đánh rồi thì xác nó có đó, mũ paladin ko phải là artifact of adanos đâu cậu làm cái lệnh lấy tiền và exp đi

10. vinhchu

hĩ, to dung phep thuat, danh chet nó, nhung ma vao xem xac cua nó cung dau có cho xem, vùa rồi tớ mới cheat may skill xong, cam thấy cái gì cũng có, chán, bỏ game lun.... hix...

11. whomsickcuatien

cậu từ bỏ sớm thế, cố chơi đến khi có bản rộng và bản Gothic 4 đi là hay

12. qwelam85

qwelam85 Dragon Quest

Nếu bạn chơi cheat, đọc hướng dẫn thì mọi trò chơi đều sẽ trở lên nhàm chán hết thôi. Bạn đã bao giờ chơi hết 1 game RPG mà không cheat, hack, đọc hướng dẫn chưa? Bạn còn nhớ cảm giác khi mình chơi qua được 1 bàn, giết được một con trùm rất vất vả không? Bạn có nhớ sự vui mừng khi làm 1 Quest cực khó không, khi bạn tìm được một vũ khí cực hiếm, cực khủng khiếp cho nhân vật của bạn không? Đó thực sự là những kỷ niệm khó quên.
    Cái hay của RPG là phiêu lưu và tự khám phá bạn ạ. Hãy quên cheat bạn à, hãy tự khám phá và tìm tòi, đừng mất kiên nhẫn nhé :hug:. Cảm giác sống thực sự trong game chỉ có thể có khi bạn tự chơi mà thôi ^^.

13. vinhchu

mình thì đồng quan điểm với quelam là ko dùng cheat, và cảm giác khám phá những dìu hay, nhưng mà thực sự là nếu chơi game mà ko có anh em cùng chơi, cùng giúp đỡ thì cũng mất hết hứng thú với thể loại game này, theo mình, chúng ta ko nên dùng cheat, nhưng van phải tham khảo hướng dẫn, chứ game này tiếng anh nhìu quá, mình thì nghe câu hỉu câu ko, vẫn phải xem huong dẫn... và nhờ anh em giúp đỡ thêm

-whomsickcuatien : chơi lại ko, tớ với cậu chơi lại...chỉnh cheat chán bỏ bà....

-

14. whomsickcuatien

Trời mình sang Nordma rùi cậu còn rủ mình chơi lại, nhưng thui đc, có gì cứ bảo tớ, tớ sẽ nói cho:hug::hug:, ko cheat nữa nhá, thích cực khó chơi lun hệ hard đi:D:D

15. vinhchu

to dang hcoi hệ hàrd dây. nhưng lần này chơi nghiêm túc hơn, dù sao cũng phải nhờ cậu chĩ giáo nhìu ở samac, ben đó tớ mù tịt rồi, với lại bên rộng quá, tớ bị ngộp, tớ nghe nói ở cuối samac có thành phố có món đồ nào ngon lắm, ko biết mình biến thành con gián để vào đó dc ko ta... he3

16. whomsickcuatien

cậu định chôm món gì thế, à mà chơi lại chớ có bán đồ khác ngoài vũ khí ra đó nha, thành phố đó hình như yêu cầu 75% rep with hashishin, cậu vào lén coi chừng bị đánh nhừ tử đó:D

17. vinhchu

ko biết có nên choi lại ko, oải quá... chắc tiếp tục quá... thôi kệ...

18. whomsickcuatien

trò này nhìu bug quá, bản 1.6 vẫn chưa hết bug, mình đến Monastary của Nordma mà chẳng tìm thấy thằng Milten đâu, vào hẳn Santuary rồi đó::(X(X(X(

19. vinhchu

tớ chơi lại tự dưng dc cây kiếm lửa, đánh cũng rát lắm, có đìu mana chua nhìu nên giờ cầy cũng hơi cực, ko hỉu sao nhiệm vụ Bring his goods back to Urkrass, dot truoc to lam dc, ma dot nay tim ko ra, bo tay, cau dua so do len cho to dc ko, hix...., ma nay, cau vao cai thành cuoi cùng trong samac chưa, co gì thú vị trong đó ko?...

20. whomsickcuatien

cậu đi dọc bờ biển là thấy 1 bọn bandit đang ngồi ở đó, chỗ đó có 3 cái thùng đấy
    Thành cuối trong sa mạc cũng như bao thành khác thui, mỗi cái là nếu đi theo Beliar thì nhất định phải vào.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.