Gothic 3 đã phát hành ! Hảy vào thảo luậ và hỏi đáp !!!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Rpg Member, 23/10/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vinhchu

vinhchu Youtube Master Race

hĩ, tớ tưởng cái nhẫn của adanos nó kháng 20 tất cả chứ, hoa ra là cộng 50 máu, hèn gì tớ bán nó cho ai rồi đấy... he3, tại lúc đầu chơi tớ ko để ý lắm, nên cứ thấy cộng máu là tớ bán àh, tuy nhiên +50 máu thì cung dc, nhưng tớ có vẻ thíck kháng nhìu hơn.... cái mũ paladin nhìn cũng dc, nhưng mà tớ thấy nhìn chưa ngầu lắm, giá nó làm cỡ như warcraft thì đẹp phải biết, dạo này công an bắt đội nón bảo hiểm, nên cũng phải cho em nó đội..., hình như cây kiếm lửa của tớ +100 là ko vào máy mài dc thì phải, mài cái gì cũng dc, riêng cái đó nó ko cho mài...

2. whomsickcuatien

whomsickcuatien Youtube Master Race

cái đó là bug đấy, khỉ thật JoWood vẫn để sót bug, trong khi đã ra patch 1.6, có cả bug thằng NPC có lệnh bị bay lên trời làm mình ko làm đc cái lệnh:o:o, cái mũ paladin cậu làm nhiệm vụ bán cho thằng mua cổ vật trong đó mà lấy kinh nghiệm, sau này cần kinh nghiệm lắm:;):;)

3. whomsickcuatien

cậu ơi cậu làm ơn nhớ cho tớ cậu đã bán cái nhẫn +50 hp cho Ai, thiếu cái nhẫn tớ ko giải đc main quest đây nè:((:((:((X(X(

4. Ryunky

Ryunky Youtube Master Race

hic có ai cho tớ bản P xịn xịn mới mới coi cấu hình tớ muốn gấp 2 nó mà nó cứ bug rùi giựt tưng tưng như nhảy hip hop thì sao chơi hu hu:D:D:D

5. whomsickcuatien

patch 1.6 có ở các trang trước đó.
    cấu hình cậu ra sao show detail tớ xem nào

6. vinhchu

tớ cũng ko biết nữa, tớ bán xong rùi, nhìu khi tớ phá thành và giết thằng đó lun ko chừng... hix.... của tớ sao cài patch 1.6 nó ra như vầy nè, có cách khắc phục ko, thanks

7. whomsickcuatien

cậu thử nhấn F3 hoặc F6 xem, ngày xưa hình như cậu cũng bị lỗi này mà, sao bây giờ còn hỏi::(

8. vinhchu

thì tớ bị lỗi này, rồi tớ ko thèm sài bản 1.6 nữa, nhưng mà phải công nhận bản to dang sài, cũng tửng lắm, nhìu khi chơi bực cả mình, cậu thấy bản 1.6 sài dc ko, nếu dc tớ up lên xem thế nào...

9. Phucmuoi

Phucmuoi Mr & Ms Pac-Man

Các Bạn cho mình hỏi cái NV kiếm cưa (saw), búa(hammer) cho thành phố Vengard thì mấy cái đấy kiếm ở đâu, nhặt 10 cái smith's hammer cho nó mà nó ko nhận.

10. whomsickcuatien

bản 1.6 nói thật chỉ sửa đcx vài lỗi nhỏ, nhìu lỗi liên quan đến quest nó vẫn hok fix nhưng ít ra đỡ bực mình, cậu xài đi cho nó lợi, chứ các bản khác thì pathetic wa'.
    Nhặt ở quanh đó, đánh xong bọn orc ở Vengard, chạy 1 vòng nhặt là xong(nói dễ vậy thôi chứ làm thì ko dễ đâu à nghe;;))

11. vinhchu

cái nhiệm vụ này bác phải sưu tầm từ những thành phố khác kia, kiếm cũng phê lắm, nhất là cái hammer...có 2 loại hammer day, theo kinh nghiệm chơi lại, tớ thấy whom nói đúng, chỉ nên bán vũ khí thui, chứ đừng bán mấy thứ khác, nguy hiểm lắm...

-whom cho tớ hỏi tớ có may cây tăn gmau1 và mana. ko biet nuot dc ko trời, sợ cónv nao no bat dua ra thì khốn, kingsorell mà nó còn có, to nghi mấy cái kia cũng có quá...

12. Phucmuoi

Phucmuoi Mr & Ms Pac-Man

Mọi người cho hỏi trong cái NV tìm người cho Okara mình còn 2 thằng là Firemage và thằng Kent, 2 thằng này ở trong hang nên chẳng biết nó ở đâu mà tìm, mọi người chỉ đường đi từ Okara với :(

13. whomsickcuatien

giữ lại hết tất cả các cây, đặc biệt là những cây quan trọng như King's Sorrel, healing plant, mana plant ..., tất cả các lọai da, móng,...
    thằng Fire Mage ở trong cái hang bên ngoài có 3 con shadow beat, cậu đi thẳng ra cửa Nemora rẽ trái cho đến khi gặp 4 con ripper beast, kill them all, găp 1 đàn bò rẽ trái là đến
    thằng Kent ở chỗ hang, cậu đi sát vách núi, đến 1 ngôi nhà cháy, tìm quanh đó, hoăc gặp 1 đàn ripper beast có tên lạ, hang ở ngay đó.

14. vinhchu

HOI ĐÓ minh tim 2 thang nay cung met thay bà, cu di tu nha cahy vuong goc voi bon rebel cam trai, roi re trai hay re phai thì phải...

15. vinhchu

hôm qua ngồi coi lại phần main Q, tớ thấy gothic 3 này hay nhất ở phần Main Q này, co dìu chúng ta phải lựa chọn theo xadras hay là mấy ông thần baliar, chắc tớ theo mấy ôn thần... he3

16. vinhchu

sang nay mới up lên 1.6, chẳng hỉu thế nào, mà tớ mất cục đá gần mấy cái bùa và teleport rùi... hix... chán thế ko biết... hay la tớ làm nhiệm vụ nào, nó mất rùi, hay là sao nhỉ... hix...

17. ò..ó..o..o

ò..ó..o..o Mr & Ms Pac-Man

cái cây king gì đó làm gì có nhiều để mà bán đi đâu, 3 hay 4 cây thì phải cả bản đồ đó, ai theo orc thì mới cần cái này cho nv, còn ko để chế pot hêt :D
    hammer với saw là cái đồ mà bọn NPC công nhân hay dùng đó, ở cái thành mà có thằng pal bị băt, gần reddock đó có 1 đống bọn toàn cưa cây với cả gõ nhà :D, đập chúng nó mà lấy :D

18. whomsickcuatien

cục đá nào::(???, cậu đang ở đoạn nào, ở thành nào mà mất

19. vinhchu

thôi kệ nó, tớ ko nhớ nổi nó tên gì đâu, nhưng mà công nhận là phần main Q rất hay, có đìu chưa làm tới,

cây kingorrel tớ kiếm dc gần 12 cây đấy ( đấy là con 3 cây cúng cô hồn trong farỉng), nhưng chưa dám đi chế thốcvi so con nhiem vu, neu ko con thi chac minh dem di che mana choi...

20. whomsickcuatien

nhiệm vụ cần tổng là 6 cây cho tất cả nhiệm vụ, cậu cứ đem chế thuốc đi:x:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.