[Gpotato] Prius online. Close Beta on 28/04

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi NhoMt, 26/4/11.

1. LNeo

LNeo Mega Man

Bọn Gpotato bựa nó cắt xén bớt đồ họa của game chứ có phải game vốn xấu như vậy đâu /:)

2. luclam9x

luclam9x T.E.T.Я.I.S

Khác là vì phiên bản của Gpotato là bản Blood Anima, còn trong cái clip là ver trước, hình như là anima awakening hay gì gì đó, không nhớ nữa, bản đó chỉ có 6 class thôi :)

3. doicatvn

doicatvn Fire in the hole!

đã delete vì nhìn xấu quá mức , chuyển động nhân vật hơi thô nay + thêm đồ họa quá khủng;))

4. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

làm gì đến mức quá xấu :-j chơi online mà chú trọng đồ họa quá vậy,nhìn thế này là đc rồi

mà ko chơi thì càng đỡ lag =))

5. KinLuz

KinLuz Legend of Zelda

Đang làm quest thấy bọn nó phi mount qua ầm ầm, hóa ra Celero đó ko phải là mount @@, ko bít trò này có mount ko nhỉ? Lv 7 rùi mà chưa có cái q nào cho vũ khí cả, chẳng lẽ phải bỏ tiền ra mua ở NPC sao? Với lại ai có hướng dẫn build huntress ko nhỉ?

6. magicmagic

magicmagic Donkey Kong

Cắt xén gì thì ko biết nhưng hình ảnh phải nói là xấu khó mà tả được. Đã thế cũng chả làm game nhẹ hơn được là bao đâu. Thà cứ giữ nguyên rồi ai thích chỉnh thế nào thì chỉnh. Tuy là game ol đồ họa ko phải thứ quan trọng nhất nhưng với thời đại bây giờ vào màn hình tạo char mà nhìn bọn nó nhẵn thín cứ như game cách đây 5,6 năm về trước thì cảm nhận đã khác rồi.
    Nhìn thế này nhìn 2D còn đỡ nhức mắt hơn. Cảm nhận thì game chơi ko phải là tồi nhưng hình ảnh và âm thanh thì nói thẳng là tệ. Cá nhận thích cái hệ thống chain skill kiểu này, khác với Aion 1 chút. Gameplay lúc đầu hơi chậm (có lẽ sau này nhanh hơn), quest dễ hiểu và đơn giản. Ko biết tại trò này nó thế hay là rate rớt đồ nó lởm mà đánh suốt đồ ko thấy đâu

7. chuotchu81

chuotchu81 T.E.T.Я.I.S

nhìn hình ảnh xấu thật nhưng cũng bon chen 1acc
    IGN GiaoChuBachMy xài súng :D

8. b1u3-5ky

b1u3-5ky Persian Prince Lão Làng GVN

Game online mà đòi đồ họa cho đẹp ,xấu quá ko thèm chơi
    Vậy mà lắm thằng khen đồ họa game Kiếm Rồng là đẹp rồi cắm đầu vào chơi đó ,đồ họa kiểu "đầu to đít teo " :))

9. QUANGMY92

QUANGMY92 Mr & Ms Pac-Man

lập acc ở trang 1 xong là vào game đc hả mọi người, hok có ban IP ah`........................

10. luclam9x

luclam9x T.E.T.Я.I.S

Chả biết các bạn thế nào, mình chơi cả bản của funmily và Gpotato thì đều thấy đồ họa như nhau cả :|. Còn bạn nào chê này nọ thì quit luôn cho lành, bày đặt chê này chê nọ. Thích đồ họa đẹp ak, B&S, Tera, AION đó, dô mà chơi!

11. ziken

ziken Donkey Kong

mà vô chơi no hay va đẹp như rohan ko ta

12. b1u3-5ky

b1u3-5ky Persian Prince Lão Làng GVN

Pác nào chê đồ họa xấu thì chỉnh max cấu hình rồi vào game chụp hình lại coi thử chê chỗ nào rồi nói nhá

Xin nói trước với mấy pác là game này phát hành lần đầu tiên ở Hàn quốc năm 2008 đấy

13. mrchjck3nhp

mrchjck3nhp T.E.T.Я.I.S

Game này đồ họa thế là ok rồi , còn về gameplay mới chơi đc mấy lv đầu chán cũng đúng thôi , animotion lúc đó chậm do skill ít ... , phải nói lúc đầu tốc độ của game như rùa bò :)) , tui chơi từ CBT rồi, lúc đó vừa chuyển từ Dragon Nest qua và ko thể đỡ đc vì tốc độ đánh của char chậm quá, nhưng cố lê lết đến lv cao hơn và ghiền :"> , weapon armor của game làm đẹp , các char đc design cũng rất đẹp , landscape tươi sáng . Hồi CBT nó 25 lv limit nên chơi cả 4,5 char lên lv 25 =)) , bây h OB đang phân giữa Huntress và Legional :D

14. trangiaminh

trangiaminh Mario & Luigi

sao mọi ng` chê dữ vậy , theo ý kiến mình thì đồ họa như vậy cũng tàm tạm rồi , gameplay cũng khá , v.v... Còn đòi hỏi cao quá thì chỉ có mấy game thu phí >,< như Blade and soul , Aion , .... mới đáp ứng nổi thôi à . Nói chung game này cũng đáng để chơi . Mặc dù mình chơi ko nhiều nhưng báo danh luôn
    Server : Requiem
    Nick : AK47

15. doicatvn

doicatvn Fire in the hole!

mình để max cấu hình đó nhé , nói thiệc nó nặng ở mỗi phần Shadow thui chứ mấy cái kia max hết cũng gần như để low .
    thằng em nó ngồi cạnh còn nói đểu là anh chơi game 2d à .
    nói chung đồ họa ko = trong Clip

16. luclam9x

luclam9x T.E.T.Я.I.S

2D (:|, chắc em bạn lậm kiếm hiệp tàu quá rồi ak (:|, tôi ngồi nhìn kiểu gĩ cũng còn ko ra 2,5D nữa là 2D. Nói chung ý, bạn nào chán - chê - không thích chơi thì cứ lẳng lặng mà quit, đừng làm mất hứng anh em chơi (:|

17. panzertankhung

panzertankhung Mega Man

bó tay đồ họa làm gì đến mức như thế mà cứ chê lên chê xuống thế nhỉ :| em doicatvn năm nay lên mẫu giáo ah =))
    ko chơi thì thôi và ko thích thì đừng nói lời cay đắng nhiều :|

29 chứ bạn ;))

18. LoveBoAFE

LoveBoAFE Guest

Bạn nào đang phân vân về vụ hình ảnh thì đây là 1 số ss trong game ver Jp , có thể mới OBT nên Gpoto nó giảm 1 số chức năng đồ họa trong game để tránh tình trạng lag , chắc sẽ update dần dần đó mà ;))

19. Vegetor

Vegetor Mega Man

Không biết vụ này, vừa vô game xoay chuột một hồi, đồ họa thì cùng lắm chỉnh max rồi vào vga panel cho nó lọc lại , nhưng chữ thì muốn nổ con mắt ra để đọc làm Q -> vừa gỡ game cách đây 30p :(
    Mò cái khử răng ko thấy ở đâu luôn 8-}
    [spoil][​IMG]
    [​IMG][/spoil]

20. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

anh rành về game viết về cái guild cho anima đi
    mình thấy hơi rắc rối