[Grand Theft Auto] Car Showroom !!

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi Guo Jia, 16/12/10.

1. khabt12345

khabt12345 Donkey Kong

2. Sir. Kim Long QN

Sir. Kim Long QN Donkey Kong

Like a boss :8cool_matrix:

Các file đính kèm:

3. duchoa98

duchoa98 Mr & Ms Pac-Man

Bác Khabt12345 xài mod graphics và vga gì vậy? Đẹp quá bác.
    Nhớ cách đây 4 5 năm, gta 4 enb cũng hot như gta 5 enb bây giờ nhưng sao còn ít người say mê? Nghĩ lại thời đó vui ghê các bác, ngày ngày đi tìm enb, mod đẹp đẹp, lúc đó máy ko dc mạnh, chỉ đủ chơi, còn gta 5 giờ cũng có khá nhiều mod đồ họa đẹp nhưng mình lại chẳng còn hứng chơi như hồi gta 4, phải chăng do gta 5 có phần online quá hay nên đã làm lu mờ?

MastersYi and FXR GameVN like this.
  4. duocsnake

duocsnake Donkey Kong

Sao bây giờ ko thấy bác war đăng ảnh nữa nhỉ , xem lại ảnh ngày xưa nhớ quá

FXR GameVN thích bài này.
  5. FXR GameVN

FXR GameVN Donkey Kong

Sorry các bác vì đào mộ lần thứ N :D
    Giờ ai cũng lo cơm áo gạo tiền các bác ạ! Tui vừa ngồi chây hết 1 buổi để đọc lại hết kí ức của giai đoạn đó. Quả thiệt là thời buổi giờ graphic quá tiên tiến rồi, không còn phải ngồi nặn cái ENB settings hay kiếm cái textures, scripts, models, skins, ...hay đặt làm models, share paintjob tự làm ... cho thiệt perfect nữa vì ai cũng đều sở hữu được nó rồi (điển hình là GTA V nhé: ko mod hay mod rồi đều nhìn rất đẹp đúng ko ?)

Cũng cộng nhận 1 điểm nữa là GTA V Online chơi vui thiệt đó, tui ngồi coi mấy bác kia livestream bắn lộn đùng đùng hết 1 buổi trời rồi cười như thằng điên vậy. 8-}

Tất nhiên là vẫn có 1 số ae đam mê với mod trụ lại ở đây nhưng có lẽ ko còn cái ko khí như xưa nữa.Thôi chúc anh em có thêm động lực để tiếp tục với công việc mình yêu thích nhé. >:D<

PS: Tin vui cho các bác nào ghiền mod graphic cho GTA SA: Đã có 1 nền tảng mod đồ họa mới, gọi là RenderHook được phát triển bởi 1 ông người Nga, mang tới cho SA 1 cái nhìn chân thực hơn (hệ thống bóng đổ, dynamic reflections, sunflares...). Mod vẫn đang trong giai đoạn phát triển: https://discordapp.com/channels/379697980053127168/405999908248616970

(Ảnh từ TUYUL 2.0)

(Ảnh từ Բuиӄу)

(Ảnh từ PrinceY)

So với những mod theo phương pháp truyền thống ENB như MMGE 3.0 hay DirectX 2.0 thì cũng ko tệ phải ko các bác? =P~

Chỉnh sửa cuối: 17/8/18
  6. MastersYi

MastersYi Youtube Master Race

War963 ơi là war 963 , where are you ??? __-BjNh0c-__ đây mất mail rồi ko vô đc, vô đc lại thấy ae trầm quá , anh bạn trẻ bên trên nói chuẩn quá . từ xưa nơi đây đã vươn tới năm châu để đạt đc sự giác ngộ , bh càng ngày càng dễ tiếp cận với công nghệ nên ae mọi người ko còn mấy mặn mà với nghệ thuật nữa rồi , khi ko có lại ló cái khôn

7. giau_long_em

giau_long_em Mr & Ms Pac-Man

Mình muốn đổi loại xe khác cho 3 nhân vật thì làm thế nào nhỉ? mua xe trên web thì đắt quá