Grand Theft Auto IV sẽ sớm chiều lòng game thủ PC?

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi badman619, 25/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vaan0011

vaan0011

Tớ kêu nó thanh công nhờ phúc với sh!t khi nào =)),đọc chưa mà phán như đúng rồi thế.Tớ nói cái điểm vui của GTA SA là mấy chú đen nói tiếng lóng + chửi bậy như đúng rồi :))

2. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Không có tập tạ với học võ thì chẳng việc gì phải "xót" :D

3. khucminhduc

khucminhduc Mr & Ms Pac-Man

đúng thế,phải cày mất thời gian lắm!

4. Symphonic

Symphonic Around The World

GTA SA mình còn chưa chơi xong ko hiểu GTA IV kiểu gì 8-}

5. khucminhduc

GTA SA đoạn cuối giết thằng smoke có câu chửi rõ vừa dài vừa hay ,rất gấu!Nhưng mình vẫn ko hiểu đứa nào giết mẹ của CJ

6. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

ax thế..gtasa bay h tôi chơi cùng lăm 4 hôm là phá roài nhanh ko ý mà..chắc mới chơi hả.mỗi ngày cày tầm 3h4h:D

7. Diablon

Diablon Mega Man

4 hôm phá đảo GTA SA :-o mà mỗi ngày chơi 3h :-o . Mình phá đảo GTA SA trong vòng 1 năm rưỡi với tốc độ chơi game là 1h 1 ngày . Sao chat3d chơi nhanh thế

8. darklord64

darklord64 One-winged Angel

vì chỉ chơi cốt truyện,ko làm 100% completion

9. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Hoàn thành GTA:SA trong vòng 15h àh ???:-/ Ghê nhĩ có bựa ko đấy ???,chứ mấy nv lái máy bay thì tớ kham ko nổi rồi đấy :o

10. ktt1493

ktt1493 Donkey Kong

Gta : SA chơi được khoảng nữa năm là bỏ rồi . dài quá :-< mỗi ngày chơi chỉ có 1~2 tiếng :-<

11. khucminhduc

chém gió à,có biết trước cốt truyện cũng ko chơi nhanh thế,4 hôm là finish...khó tin lun

12. Symphonic

Symphonic Around The World

Tớ mua đĩa từ năm ngoái mà vẫn chưa chơi xong :)) Tại bận quá
    Mới lại hồi Tết ngại chơi chỉ lấy ra để khám phá Los Santos :))

13. D-Tran

D-Tran Donkey Kong

Yên tâm là có đủ cả, không thiếu bất kỳ "thứ biến thái" nào của GTA từ trước đến giờ. Mà cứ chờ chơi đi thì biết, không phải ngẫu nhiên và thiên vị mà nhiều site nước ngoài chấm game này 10 điểm đâu :D

14. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Thực chất thấy bản GTA SA là hay hơn tất cả, đúng chất băng đảng, ngôn ngữ đường phố của Mỹ. Bản GTA4 này đi gần được 1/2 main mission, thấy Niko giống 1 sát thủ tay sai, ai trả tiền cũng làm. Không thực sự thích anh chàng này lắm, như CJ lại là hay nhất.

Cái này là về cốt truyện thôi, còn đồ họa, hiệu ứng v.v... thì GTA4 số 1....

15. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Chậc, xem ra tháng 11 này khá là bội game nhỉ:x 7-11 thì ra Gears Of War 2,18-11 thì GTAIV cho PC,20-11 thì ra Last Remnant...Mong tới tháng 11 quá ;;)

16. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

uh mình thấy GTA SA là dâyd đủ nhất.hồi chơi lại nó lần 2 thì phá đảo đúng như vầy...nhât la` chơi lần đầu tư nhiên chế ra cách tua đạn với cày lever gun ở san feri o nên khoái đi ăn trôm linh tinh...hồi lần đầu chơi minh` dùng cạc 64gf2 co mấy NV trò nó ko cho qua dù làm đủ mọi cách..phải lấy save sang nhà thằng bạn cày qua NV đó.hình như là cái NV monster..cái NV đuổi theo boing cũng thế lỗi ko đuổi đc thế là có lần bux xuc di con 6 nong` vào tưnhieen nó nổ thế là leo thử lên nó vẫn tính lên xong thấy đoạn phim rồi thấy mình đang tren may bay ::(..nói chung làvvaanx khoái SA dù chơi đi chơi lại chục lần..khoái cả vụ để 5sao 6 sao rồi lấy máy bay chiến đấu lên trời băn nhau với may bay chiến đấu của bọn nó sướng kinh vì tên lửa tầm nhiệt:D.mấy cái NV máy bay thì khó nhất là cái NV đuổi theo cái bọn no bay về liberty nhưng vẫn qua lần thứ 2 chơi thì làm phát đc luôn...để ý thấy trg vice có 1 doạn tommy gặp CJ trên cái tàu to của cai thằng NV C ý trong SA thì đua xe cùng thằng NV chính trong GTA 3 (quên tên rồi)..nói chung từ GTA3 trở lên là phá hết rồi..hồi trc có gta 2 nhưng hồi đó mình con ko biết no là cái j` chơi kiểu nhìn từ trên xuống!!nói nhiều mỏi tay quá:D

17. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Nhìn kiểu viết ko dấu phẩy,ko xuống dòng này là thấy nản rồi,chưa kể 1 số chữ còn thiếu dấu và xài vài ngôn ngữ tuổi 9x(cái này cực kỳ ghétX()....

Topic về GTA IV mà cứ vào kể lể GTA SA này nọ,ko hiểu post bài này có ý nghĩa gì chứ:-@

18. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

box phét tý lại bị spam rồi..còn vụ ngôn ngữ là do lười viết chứ 9x cái j`..tôi chả quen thằng nào 9x cả..mà tôi có ép ông đọc ko mà ghét với chả ko ::(::(::(

19. hieutrann

hieutrann C O N T R A

Hay vậy =))
    Lần đầu tiên thấy một bạn phá đảo mà ko biết thằng nào giết mẹ của CJ [​IMG]
    Tổng hợp tất cả những cái dòng chữ in đậm thì chứng tỏ bạn này chỉ vào đây chém gió thôi [​IMG]
    Chả hiểu chui ở cái lỗ l` nào ra mà vào đây phán xét ba lăng nhăng [​IMG]

20. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

ông cứ thử đi nếu ko đúng như toi nói tôi là con ông chả biết cái j` nói linh tinh.cái NV phóng xe máy đuổi theo cái boing ở chỗ sân bay của mình chỗ mình học lái máy bay ý ..với cái NV đuổi theo cái may bay du lịch của bọn mafia rồi nhảy vào máy bay của nó phải bay đúng vào cái vòng tròn trên đuôi máy bay nó ko cho máy bay nó bay đến last ventura..rồi NV tiếp theo là dùng cái chuyên cơ bay về liberty bắn nhau .còn nếu mà ông ko biết 2 cái NV này thì phải xem lại xem là ai chưa chơi vào đây bốc phét.ông thử chơi ko đủ cấu hình xem nó có cho qua ko..lúc tôi thay cạc 6200 thì mới chơi ngon đc..cái NV cuối cùng đuổi theo xe cứu hỏa máy mà ko đủ cấu hình ko bao h đuổi đc nó dù có lái trình đọ đến mấy cũng ko đuổi đc nó đi như bay.....đã ko tìm hiểu chả biết cái đặc sản j` vào nói linh ta linh tinh
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    nếu toàn bộ chỗ in đậm tao nói là đúng mày về nhà bốc đặc sản ăn nhé...chả biết đ' j` vao nói ngứa cả đít tao lại nhét cụ mày vào cái chỗ mày chui ra bây h kém hiểu biết thì tìm hiểu cho đúng đi rồi hẵng vào phán xét chửi bới người khác..lại có thêm 2 thàng điên thích phá box

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.