Grand Theft Auto IV sẽ sớm chiều lòng game thủ PC?

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi badman619, 25/7/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Sao toàn lôi cái 8800 vào đây khoe thế?? Bây h nó cũng chỉ thuộc loại tầm trung thôi,mà 8800 có nhiều loại lắm,GS,GT,GTS,GTX,Ultra...ko biết you xài loại nào??

Nói chung mua 8800 để chờ GTA thì cũng được,có điều để max cấu hình và chơi mượt hay ko thì chưa chắc,vì còn phụ thuộc vào mấy yếu tố khác như CPU hay Ram...đừng lôi cái GTA SA vào đây rồi chửi người khácX(X(

2. hai_tac_den

hai_tac_den Dragon Quest

Chỉ cần cậu quăng cái save lên là chứng tỏ cậu Finish đc game thôi

3. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

ko nói cho để CM là bây h mình chơi đủ cấu hình ko nó vẫn bảo là mình phét.mà tôi có đụng chạm j` ai đâu mà tự nhiên bức xúc .ông nên xem lại đầu óc của mình đi dừng có suy bụng ta ra bụng người chứ, hết chuyện để nói bây h cãi nhau chưa đủ nên chế ra thêm vụ show hàng xem ai chơi mượt hơn ah..khoe cạc thì đc cái j` ..pó tay
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ax tôi finish ko dưới 5 lần đâu tôi xóa trò ý lâu rồi mà có quăng lên thì nó lại bảo tôi lên mang down save về rõ chán..tư nhiên mình đang kể về mấy vụ hay ho trong GTA thì có mấy thằng gà chơi ko chịu để ý vào phán mình như đúng rồi đã thế thấy có thêm mấy đứa kém hiểu biết giống mình thì lại thấy tự hào là tao theo số đông đế thêm 1 câu để tự hào với cả họ nhưng hóa ra là cả lũ ngu chung 1 lỗ..ko hiểu biết đã đành đây lại còn bươngs ko chịu suy xét tư tin vao` mình đến mức ngu vkl mà ko nhận ra rõ chán.

4. Nomurasan

Nomurasan Zael ♥ Calista Moderator Lão Làng GVN

Ông ấy bảo đưa save lên chứ khoe hàng chơi mượt gì?

5. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Nói hộ cái đoạn Tommy gặp CJ ở nhiệm vụ nào được không, cài game chơi lại kiểm tra xem thật hay không.

6. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

ok luôn.lúc làm NV C thì ông để ý mấy đoạn phim cắt cảnh ý..ko nhớ rõ nhưng hình như đoạn đó mình đón cai con j` j` ý..lâu ko chơi quên bố nó roài.nhớ là NV đó nó mời mình lên tàu dự cái quái j` rồi sau đó ra giới thiệu với 2 thằng .nhớ để ý cắt cảnh hôm đó vô tinh thấy thôi .lúc đó phá SA xong cài lại vice định bụng là xem tất cả các đoạn phim của nó vì mấy lần chơi vội quá ko xem j` cả

7. vaan0011

vaan0011

Nói thế thì khác nào tao ko biết mày tự đi mò :|

8. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

lại đc ông này nữa ..chưa chơi ah ..bảo là cái NV C còn nó ở đoạn nào bố ai mà nhớ đc hơn 1 năm ko chơi rồi..chỉ nhớ nó gt mình với 1 thằng da đen và hình như là 1 thằng nữa.nhờ cha kia tìm hiểu hộ bây h ko có đĩa vice chơi lại rồi lúc ý mình còn nhớ nó vẽ xấu vãi..ko biết tiếng anh nên ko dich đc mấy ko thì chắc cũng nhớ rõ:D

9. hieutrann

hieutrann C O N T R A

Vui thiệt ta [​IMG]
    Nhiệm vụ đó là nhiệm vụ The Party bố ạ ^:)^, còn cái con mà mình đón tên là Mercedes ^:)^. Cái thằng da đen đen mà bạn nói ý, nó ko phải CJ, thử để ý kỹ giọng nói của nó mà xem ^:)^. Mời bạn lên google search xem CJ xuất hiện trong GTA Vice City bao giờ nhé :|

10. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

cái mặt nó y hệt nhầm đi đâu đc .lúc đó mình còn trầm trồ rủ cả mấy thằng bạn ra xem lại

11. quanghuy_1993

quanghuy_1993 Fire in the hole! Lão Làng GVN

da đen thì chuyện mặt giống nhau là chuyện thường :|

12. hai_tac_den

hai_tac_den Dragon Quest

Nói chung bác chat3d chỉ có mang save lên mới có thể làm mọi người tin đc

13. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

ax thôi mai tôi kiếm con GTA SA và phá lại 1 lần nữa vậy khi nào bắt đầu chơi tôi sẽ báo lại ko lại bảo mình chém gió chuyên nghiệp còn cái NV cj trong vice có thể lúc đó nó chưa định hình mấy nên nó dùng người khác lồng tiếng và khi cj là NV chính nó lồng tiếng kiểu khác chăng 2 game cách nhau bao nhiêu năm cơ mà.còn tất cả các vấn đề còn lại thì phải công nhận là tôi đúng đi..bây h thì chỉ còn cái NV phá đảo game trong 3,4 ngày mai tôi sẽ bắt đàu cho cả nhà xem(chỉ chơi NV chính thôi) còn nếu đi sơn các thứ chắc chết..cái NV cua cái con ở sòng bạc cũng lâu phét vì con này bướng lắm cua đc nó đầy thì mới lấy đc cái thẻ vip để chôm tiền của sòng..cái NV này nó ko báo trên bản đồ nên hồi trc mình phá xong bố nó rồi đi chơi bạn gái thì phát hiên ra lúc đầy đến nhà nó thì ko gặp nó nữa mà có cái thẻ rồi còn làm cái NV này sau cả NV giết cái thằng tenpeny.làm xong đc nhiều $ vãi.cái NV này chắc mấy ông ko biết TA cũng ít người khám phá ra lắm.NV có cái hình $ màu xanh ở last ventura ý..nv đầu của cái này là đi chup ảnh bản thiết kế của cái sòng..có bác nào chưa chơi ko

14. hai_tac_den

hai_tac_den Dragon Quest

Nhớ có thêm các dữ kiện thông tin ngày tháng để có phần xác thực hơn

15. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

ax trong cái save nó có thông tin rồi còn nếu tôi viết dữ kiện ra thì mới là bịp bợm.chơi mãi rồi ko biết còn đủ đam mê và hào hứng đề phá nhanh như hồi trc ko.đang down torrent roài chắc mai là xong ..dung lượng nhỏ nhỉ.cảm giác chơi lại để CM là mình nói đúng cảm giác mình cứ ngu ngu gà gà kiểu j` ý nhưng đành vậy chứ chả biết CM thế nào bon kia bướng quá...mai chơi sẽ post cái save đầu tiên lên rồi phá đảo sẽ post cho cả nhà kekeke đợi anh đi .nhưng mà ko đc thưởng cái j` khích lệ ah ít ra cũng phải đc j` chứ

16. Nero89

Nero89 Dragon Quest

ùh ,đúng rồi đấy ,up save lên đi tớ xem thời gian hoàn thành game của cậu ,nghe cậu nói chỉ hoàn thành Sa trong vòng 15h ,muốn đc mở rộng tầm mắt coi thế nào ,chứ tớ gà ,ko hoàn thành nổi trong 15h =))

17. Nomurasan

Chuyện CJ trong Vice City khó tin quá
    Nên nhớ Vice city làm trước SA, thường thì nó sẽ thiết kế riêng 1 main char mới chứ không dùng lại một nhân vật "vu vơ" trong bản trước như vậy
    Tôi không dám nhận là pro Vice city nên cũng không dám phủ định ý kiến của ông, nhưng quả thật chuyện này chưa nghe bao giờ!
    Còn nếu ông thấy giống và khăng khăng bảo đó là CJ thì đành chịu

18. hai_tac_den

hai_tac_den Dragon Quest

Mỗi người có 1 ý kiến riêng , ko dễ dàng thay đổi ý kiến đâu

19. Nomurasan

ước gì cái thằng main char tiếp theo là giang hồ gốc Việt:))

20. Chat3d

Chat3d Mr & Ms Pac-Man

ko dám nhận là 15h nhưng trong vòng 3 4 hôm thì chắc là đc ..hồi đó mê lắm nên chơi lại lần 2 pro lắm còn bây h thì phải xem xét lại kekeke..ah mà bon nc ngoài nó fa' trong bao nhiêu h thế tôi cũng ko để ý

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.