GTA + RE = GTA Long Night

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi MH-Kyu, 11/7/05.

1. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

cái này chơi được ở ps2 ko mấy bác
    vừa chơi re vừa kết hợp với grand theft auto thì ko còn gì để mà chê nữa !!!!(thích chơi quá mà ko biết làm sao )mong các bác giúp đỡ !!!!!!!

2. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

cho mình hỏi 1 chút trò này zombie có cắn người ko hay chỉ là đi wa đi lại làm kiểng? rồi có trùm hay quái vật khác ko?còn nhiệm vụ chắc cũng làm như GTA thôi chứ chắc ko giống RE đâu nhỉ

3. thanhdh

nghe nói chơi trò này nó bắn dữ lắm [zoom ấy ] còn nhiệm vụ thì hình như có khác đấy .nếu muốn biết rõ hơn thì bác sang bên game hành động mà xem nhé ?

4. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

uh cám ơn pác thanhdh,hình như chỉ có u là để ý đến bài của tôi trong cái topic này thì phải???(gửi từ năm nào rùi giờ mới có người trả lời dùm X( )

5. khongthebiet2

khongthebiet2 Donkey Kong

ok , các bạn muốn chỉ dẫn cặn kẽ về phần cái đặt chứ gì , tôi đã post hướng dẵn cặn kẽ rồi , mời các bạn sang box grand thif auto để coi , chú ý , cài đặt xong mà bị lỗi thì hãy cài lại toàn bộ .

6. thanhdh

bên gta có hẳn một chủ đề như vầy nè !!!!!nhưng tiếc là đến giờ tui vẫn chưa chơi được !!!!!chỉ áp dụng cho vice city thôi ,gta -sanandreas hình như là ko được .còn ps2 thì bó tay !!!!! ai chưa chơi gta vào đây luôn nè . :hug:

7. thanhdh

gta long night là một bản mở rộng của game hành động grand theft auto vice city ,có thêm phần mod này vào sẽ trở nên khó hơn ,vì mọi người dân đều là zombie ,rất khỏe mạnh và thông minh nữa ,thua re4 có một tí thôi ,những ai muốn chơi thì xem hướng dẫn của MH=Kyu nhé ,ko thì sang box grand theft auto để biết thêm chi tiết ,ai không chơi gta long night là phí đó ,vì bây giờ chơi nó tương tự như re4 vậy ,hay hết chê ,có thể nói là mở rộng hơn hẳn re4 ,vì nhân vật có thể lấy được katana ( kiếm nhật ) nè ,nhiều loại súng có thể cheat lên ...đi xe oto ,xe máy .máy bay .......những ai chưa chơi gta longnight bây giờ muốn chơi ,cần cheat loại gì súng gì thì mình chỉ cho nhé .good luck!!
    topic này đã bị chìm lâu rồi ,vì ko mấy ai tìm ra nó ,hôm, nay mình hâm lại cho các bạn vào thảo luận nhé :X

8. †§Black§†

†§Black§† Mr & Ms Pac-Man

chơi đến nv 2 tại film trường thì lỗi CÓ Ai KO BỊ LỖI LÀM ƠN CHỈ VỚIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII!!!!!!!

9. darklynx

darklynx Persian Prince CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

ôi bới rác đại sư, xem lại bài cuối cùng là ngày nào đi cái

10. gct_shop

gct_shop Fire in the hole!

trời ơi, bới rác lên, mà rác này gần 2 năm rồi, ác thật.
    Phải chi GTA:SA có bản mod dạng này cũng đỡ nhỉ

11. thanhdh

Lâu rồi ko chơi lại sa nhớ quá, ngày trước ngày nào cũng chiến nó đâm nghiện. Giờ chỉ có nước chơi game trên mobile =))

12. lostodyssey

lostodyssey Mr & Ms Pac-Man

Sao tôi down bản 72MB này về không có Intall gì hết vậy đây là bản pach à!!!

13. gct_shop

gct_shop Fire in the hole!

đây là bản patch mod chứ có phải gamefull đâu, bạn phải cài GTA: Vice City trước