[GTA SA online] SA-MP Viet Nam Private Server

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi dadenday, 16/6/10.

1. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

ối ối :"> nói cứ như mình chưa tức và chưa chữi bob lần nào ấy ;)) bựa \m/

2. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

\m/ ĐM BOB \m/ Lúc sai thì ta chửi \m/ Lúc làm đúng thì ta ko ý kiến \m/

http://forum.gamevn.com/showthread.php?733679-GTA-SA-Online-Roleplay-

Cạnh tranh \m/ Bọn này copy khá thế nhỉ (:|

Chỉnh sửa cuối: 29/8/10
  3. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

^nói như vậy thì em chịu :D như bác linh_day nói cứ như bob rất tốt ấy :) bác nhìn lại thử xem bao nhiêu người ra đi vì bob :-??

4. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Khoảng vài chục người thôi bạn ạ :| hack thì ban - phá thì ban - chửi thì ban :| tui làm việc rất trách nhiệm và luôn làm đúng luật :|

5. 1MinhTaoThoiNhe

1MinhTaoThoiNhe Youtube Master Race

Vãi bạn hana_Montara bạn vào game *** biết cái gì sủa tùm lum người ta háck :)) lại còn bảo mahone_sam háck cầm dao cứa cổ =)) đã ngu còn tỏ ra minh` nguy hiểm =)) ăn nói thì hàm hồ. Nói bậy tùm lùm =)) lại còn bầy ra cái luật không đầu thú bị banned 1 tiếng vãileengf =)) đã éo bít gì vào sv nói lăng linh tinh =))

---------- Post added at 21:18 ---------- Previous post was at 21:16 ----------

Buồn cười bạn hana =)) gặp ai cũng bảo háck. Sam nó cửa cố thì bảo nó háck cứa cổ . chửi bầy thì vkl ra =)) lại còn cái luật không đầu thú banned 1 tiếng cho bố bạn chơi àh =)) mafia không được chạy trốn à =)) đúng là bại não

6. KIDLoveYou

KIDLoveYou Dragon Quest

^ Cậu ta là newbie, + mới chơi nên chưa biết gì, có cần phải rùm ben lên thế ko :|, cậu ta chỉ nói thôi chứ đã làm đâu :-?, mà làm cũng đách được, cậu ta cũng ko phải là admin, over.

7. khoilavodich

khoilavodich Mayor of SimCity

excuse me? insulto = ban???? lmao haven't seen any shit like this lmao

8. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

H` tui chửi cả dòng họ ông xem ông có muốn ban tui ko :| chả làm gì cho server mà cứ khoái vào xoắn rồi cười :|

9. phongvanvodich

phongvanvodich Mr & Ms Pac-Man

Server của nó như phò, bà bộ công cụ lao động̀ng qua ...

10. khoilavodich

khoilavodich Mayor of SimCity

so? tui còn làm cái quái gì trong server nữa? còn server của tui đâu mà bảo "chả làm cái gì mà cứ khoái nồi cười =))". thế cái bọn vào game chửi nhau rồi ông cũng ban à? trách nhiệm thế đấy.... lol

11. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Chửi ở đây nghĩa là chửi cả admin, chửi cả server, xúc phạm ng khác , bt 2 thg chửi nhau đ' ai rảnh mà ban :))

12. phongvanvodich

phongvanvodich Mr & Ms Pac-Man

Chửi nhau đương nhiên banned rồi vl chưa

13. Vinnie_Gunnar

Vinnie_Gunnar Donkey Kong

còn tên tommy_bao dùng hpv đuổi mình nữa :)) đuổi ngu lại kêu mình hack speed :))
    ae cho bik hpv1000 với fcr-500 cái nào hơn =))

---------- Post added at 21:51 ---------- Previous post was at 21:49 ----------

buồn cười =)) mấy admin lập trình thì chả bao h` thấy online :)) mà các admin khác thì loạn cả ngày 8-}

14. duongqua_661

duongqua_661 C O N T R A

nhiều khi em cũng không hiểu chức năng warn ở đâu :-??

15. Vinnie_Gunnar

Vinnie_Gunnar Donkey Kong

cho hỏi "nó" là ai :| bob hay LTH? :|

---------- Post added at 21:55 ---------- Previous post was at 21:53 ----------

cái đó mi bik làm gì :| lại định như tên admin justin gì đấy ah :|

16. nguyenmen

nguyenmen Donkey Kong

vậy thì bạn có thể nói lý do tại sao mọi người ra đi vì bob ko? bạn hãy thử hỏi nguyên nhân từng người một tại sao họ lại ra đi vì bob rùi nói với tui.Kô thể chỉ dựa vào việc họ ra đi vì bob kô có nghĩa là anh bob bẩn thỉu đến thế.Phải hiểu đc nguyên nhân rùi hẵng nói bạn à.Theo tui thấy bạn ra đi vì bob với lý do như vậy thì tui thấy bạn mới là người có lỗi, luật để xe như vậy, bạn cứ kiện cáo rùi tự ý xin ra khỏi sv chứ có phải là anh bob lạm quyền jail bạn trong tù 100000p hay fined bạn 99999999$ đâu mà bạn bảo bob bảo thủ?

---------- Post added at 23:08 ---------- Previous post was at 23:07 ----------

anh danish thay lại ip của sv ở trang đầu tiên của forum đi, đằng nào cũng về tay anh bob rùi :D

Chỉnh sửa cuối: 29/8/10
  17. BigFatBoy

BigFatBoy Mario & Luigi

Chú này ngộ nha :|trong server chỉ có mỗi ta là admin lập trình :| ở đâu ra "mấy" ? Và ta online liên tục trong server mà ai nói ta không online :-?? Server đang loạn là do chiến tranh găng Groove Street OG và Army thôi :))

18. adeden

adeden Youtube Master Race

cái này là máy ban hay admin ban đây ...tóe là do ai ghi ... lỗi game rồi đó bob ... lúc ông nói do tui hack hunter có lẽ do hiểu nhầm nên tui mới giả thich với ông ...còn vừa vô game đã bị ban mà chỉ có lý do là "tóe "thì có lẽ nên xem xét đi
    tui nể ông lớn tuổi tôi nói chuyện đàng hoàng ... để ông coi lại cái lỗi server đi ...ở đời ai muốn cãi nhau ,nói chuyện kiểu chợ búa đâu , chẳng qua là do mấy đứa ép người quá đáng thui , nếu ông là admin tốt thì hãy thể hiện ra ...đừng có để tình trạng " Có tài mà ko có Đức thì cũng như ko " ko ai nể đâu

19. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Hack hunter là cái con mẹ gì vậy :-?? Chú hack health nhé :-j Viết đầy đủ ở lần ban trc rồi nhé :-j . Chú ăn gần chục quả bom hunter, gần 500 viên minigun cũng của hunter nốt mà ko chết à ? Siêu nhân chăng =)) Lại còn vừa chạy vừa nói đc nữa chứ =)) Hài :)) Server *** có lỗi gì gọi là " ăn bom ko chết " nhé =)) Đừng có nói là " vừa vô game " . Bị ban rồi thì đừng vào lại :-j Thế nhé =))

20. adeden

adeden Youtube Master Race

hahahaha ko chết mà thấy nằm ở hopital ra vẫn thấy thằng nào ngồi trên hunter bắn ầm ầm vào LSPD
    server bị lag lại đổ hack máu ...nếu vậy thì ông Linh_Day cũng hack máu ah khi ăn gần 2 băng đạn DE mà ko mất máu ...tí sau thấy lù lù ở đằng sau cầm mp5 bắn chết mình ah ...hài nhỉ

---------- Post added at 08:36 ---------- Previous post was at 08:24 ----------

ủng hộ khôi,hoàn toàn chính xá đối với server của bob ...lol