GTA San Andreas show ảnh Enb Series

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi ledanhlam1989, 1/2/11.

1. denny_2x10

denny_2x10 The Warrior of Light

[spoil]À, bloom khiến mất texture chứ gì? 1 là về khám lại mắt nhé, ảnh trên tôi khoanh lại cho cậu rõ này, có mất texture hay ko thì banh mắt to ra đi, cần nữa thì tôi vào chụp cho nữa hoặc làm hẳn cái video quay từ đoạn đầu nhé?
    http://cC1.upanh.com/25.570.32735980.6oU0/gtasa2011072617161532.jpg
    http://cC5.upanh.com/25.570.32735984.6330/gtasa2011072617161923.jpg
    2 là....tôi đưa cậu 1 sv bất kì xong cậu mà ko dùng đc custom thì cậu cũng biến khỏi GVN nhé? k?
    P/s: có kiểu cá rời khỏi 4rum mãi mãi cơ à :-< mình là mình chỉ muốn chứng minh là có người sai...thế mà :(
    EDIT: À, còn palette nữa cơ à, thế để tôi vào thử lại xem có GIỐNG mấy cái ảnh mà cậu post lên ko nhé :o à mà từ bây giờ đừng new reply nữa mà edit luôn đi cho đỡ tốn page, k?
    Nhé:
    Làm ơn tìm hộ tôi chữ tôi than phiền về việc sáng quá, và đây là dùng với palette:
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][/IMG]
    Đó, đó là đã dùng kèm cái enbpalette của cậu, và tôi đã chỉnh độ sáng đến mức tối thiểu, kết quả vẫn như thế, còn mất texture thì bị khi bay lên cao và nhìn những tòa nhà đằng xa, ko phải nó quá sáng chói mà là texture bị biến thành cùng màu với cái timecyc
    [/spoil]

@Dưới: Ko chấp nhận, nói thẳng với bạn là mình cũng ko có chơi SAMP mấy nữa đâu, nên mình xin xỏ bạn thì mình làm đc cái qué gì =; và 2 nữa là mình thì ko muốn "rời khỏi GVN vĩnh viễn và ngược lại" bạn à, mà mình đã nói mình "sợ" bạn lắm rồi ý, mình chả dám dây dưa luôn cơ :( với cả có khá năng mình "thua" rất cao, vì ngay cái color mod nó cũng là custom timecyc nhưng mình vẫn nghĩ do tùy sv :( nhưng mình nghĩ nhưng mình chỉ rất thắc mắc là tại sao bạn lại làm đc thôi, bạn à

Chỉnh sửa cuối: 26/7/11
  2. bumhp249

bumhp249 C O N T R A

^ Vậy thì mong bạn hãy tiếp tục thách thức với bạn Doc nhé, mình ko tham gia nữa, và mình cũng sẽ ko chỉ cho bạn làm sao để làm được đâu, vì sao à, bạn biết rồi đấy.
    Và mình vẫn mong bạn là đàn ông trong mắt bạn Doc và nhiều người chứng kiến khác. Và đừng vì "sợ" mình mà "sợ" bạn Doc nhé :)

3. Assassin X

Assassin X Mario & Luigi

Cháu denny về học lại cách cư xử đi nhé :|
    Giải thích rõ cái chuyện xưng - hô đi thằng thích xoắn :| Vòng vo mãi :-j

4. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Tôi cũng có thể làm 1 cái video từ khi copy từng thứ 1 đến lúc vào chơi :)) Giống y như ảnh tôi post :*. Không dùng enbpalette ảnh tôi vẫn giống cậu nhé ;)
    Tôi có thể dùng timecyc custom trong bất cứ server nào.
    Và bloom cũng không gây mất texture mà làm cho tòa nhà đó trắng sáng đến lạ thường :-<
    Nếu tôi nhìn kĩ, tôi vẫn thấy nhà và mặt đường có tex :-< Chứ không mất hoàn toàn như cậu nói ban đầu :-<
    Nếu tôi không làm được cái timecyc tôi sẵn sàng biến. Còn nếu tôi làm được thì tùy bản lĩnh đàn ông của cậu ;)

5. denny_2x10

Điều gì khiến cậu nghĩ tôi không làm đc cái video từ lúc copy đến lúc vào game thế, tưởng mỗi mình cậu nói thật thôi à?
    À, mà làm ơn nhìn thật là thật là kĩ hộ tôi cái nhé, mấy cái chỗ xanh xanh ở pic đã khoanh tròn đấy, thật là kĩ....còn cái enbpalette thì cậu bảo tôi để useenbpal...=1 thì sẽ giống cậu, tôi để =0 không giống, =1 vẫn thế???
    Cái timecyc thì... tôi ko cá đc, nhưng vẫn nghi ngờ đấy :)) À, có soft quay phim nào quay đc cả desktop lẫn in-game ko ta ???
    @X: làm ơn stfu đc ko cháu, chú ngại cháu lắm

6. Assassin X

Assassin X Mario & Luigi

^ Yep, cố lấy lí do để tránh tạ, thôi lặn cm chít đê, ông thua chít ở đoạn xoắn rồi (:|
    Ông cũng lặn đây \m/

7. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Ai cũng có thể làm ? Ai cũng nói thật ? Giờ sao :-<
    CamStudio 2.0. À nhầm cái này chỉ quay màn hình thôi vào game đíu xi nhế đâu :-<

8. denny_2x10

Tránh tạ mới sợ, thế ko hỏi soft quay phim thì chứng minh kiểu qué gì ^:)^ im not afraid

Ai cũng nói thật? thật sao, có thể đấy :-/ nhưng thế thì tại sao pic của tôi vs cậu khác nhau quá nhiều đến vậy

9. SaoNỡChémEm

SaoNỡChémEm Donkey Kong

Quay video , thử Camtasia Studio 7 xem :-? Nặng quá chưa down nên k biết có quay đc game k :">

10. denny_2x10

^Ko đc, hồi trước quay harry potter 7 quay mãi xong ra xem thì đến lúc vào game đen xì....thôi dẹp quách vụ quay video đi

11. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Hầy =)) Thế tôi quay màn hình để chứng minh tôi nói thật. =)) Cơ mà nan giải nhỉ :-< Đúng là không có soft nào quay nổi trong game, hấy dờ :-<
    Update : Mới tìm ra cách quay được \m/
    Update: Hàng đây, hầy :-< Sang youtube xem fullscreen 720p cho nó rõ ràng :>
    [video]OLyhZvEBfiM[/video]

12. denny_2x10

Link soft plz ??? trưa mai làm, muộn rồi

13. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

AutoScreenRecorder 3.1 Pro. Google.
    Còn bảo fake nữa không ?

14. denny_2x10

^À ko, tôi chỉ nghi ngờ thôi :)) mà tôi nghi ngờ thì nhiều khả năng sai lắm.....thôi thế nhé, tải về quay xong edit bài liền

Đùa, quay thì quay đc rồi nhưng sao chất lượng hình+ frame 4` phạch quá @@ chỉnh quality vs frame lên cao nhất rồi mà hình xấu+ giật kinh hồn

--------------------------
    Sang utube bật 720p xem cho rõ nhé :-<
    [video]3jOoz6Kh6dw[/video]

Lày thì fake :-< có bật useenbpalette đấy nhé :-<

Chỉnh sửa cuối: 27/7/11
  15. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Bây giờ chốt lại như thế này :
    -Cậu đề nghị với tôi : Nếu với setting của cậu tôi có thể chơi được không vấn đề gì thì thôi. Tôi đã làm được điều đó :-< Không còn 1 lí do gì để nói tôi fake hay thế này thế nọ nữa :">
    -Về việc cho ra hình ảnh hoàn toàn khác nhau thì tôi cũng chưa thể lĩnh hội được. Nhưng tôi đã chứng minh được là tôi dùng setting của cậu ;)

16. denny_2x10

Tôi cũng thế thưa cậu =p nhưng tôi vẫn thấy có gì đó rất lạ, ko ổn chút nào =]]]

17. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

Tôi cũng thế, thưa cậu .

18. denny_2x10

Thế quit nhé ;) quit trong rất nhiều khúc mắc ;)

19. Berry

Berry T.E.T.Я.I.S

N-N-nờ-nớ-nờ-nợ-nhưng tôi vẫn sẽ giữ quan điểm của tôi :> Bloom luôn dùng được \m/

20. denny_2x10

Tôi cũng thế, thưa cậu :> tôi chưa thấy lần nào dùng đc bloom hết :-<