GTA:vice city , làm sao để...phá đảo ?

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi kaibaphi, 30/5/03.

1. Guest

0
    Cám ơn bạn. Mình đã mua được Vice City rồi. Thích ghê. Nhưng mình hông biết cách để mua mấy cái Club đó. Tại sao mình chưa mua được vậy? Cần bao nhiêu tiền để có thể mua một câu lạc bộ như vậy. Cám ơn bạn trước nha.

2. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

chà ít nhất bạn phải có đủ 120000$ thì mới mua được cái malibu club và chừng nào trước cửa mấy ái club đó có hình ngôi nàh màu xanh mới mua được chứ màu đỏ thì hông được đâu bạn ơi^_^

3. Nightmare_Devil

Nightmare_Devil Youtube Master Race

Nè, các bạn có ai mua cái Pole Club gì đó không? Chẳng có nhiệm vụ gì cả (làm uổng tiền của tui ghê). Mà hình như nó chỉ có mục đích là giải trí thôi (có con mẹ vũ nữ cứ đứng lắc lắc thấy mà ghê).Thiệt là đồ trụy!!!Nói nhỏ mấy bạn nghe nha, khi chơi game này tui phải lén mẹ tui để chơi đó. Chứ để mẹ tui thấy mấy đứa con giá mặc Bikini chắc mẹ tui đập máy tính luôn. :D

4. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

a2 đây cũng al2 một trong những nhiệm vụ cần thiết để là nhiệm vụ cuối đấy bạn, bạn vào chổ đó rùi vô căn phòng mà mình xem nhỏ đ1o nhảy nhảy đó rùi chờ chừng nào mình bo nó đủ 600$ thì hoàn thành nhiệm vụ.........HAVE FUN^_^!!!.........

5. Nightmare_Devil

Nightmare_Devil Youtube Master Race

Trời ơi!!!,Phải đợi tới lúc boa con nhỏ đó 600 $ chắc tui ngủ luôn. Có cách nào giúp boa tiền nhanh nhanh không, huynh chỉ tui đi, đa tạ.

6. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

hic tui chơi bản cũ trên p2 nên không thể bo tiền nhỏ đó nhanh được nhưng hình như trên pc nó có cách đấy bạn à, bạn thử hỏi các cao thủ trên pc đi hen^_^, nếu cùng chơi p2 với mình thì cách hay nhất là............ bật wa đài tv coi cho nó giết thời gian hen^_^, cách này vừa vui vừa đỡ được bị đòn oan hen^_^, lâu lâu bật lại coi đủ 600$ chưa thì bấm ra ngoìa là có 4000$ mỗi ngày đã hun, nhiệm vụ này tuy dễ nhất nhưng theo mình thì....... hông dễ tí nào cả phài không nào>_<

7. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

:cry: Tui mua cái câu lạc bộ đó vào định bo nó 600$ theo lời "Tommy1701" nói,nhưng chờ lâu quá làm mất thời giờ nên tui đứng móc súng ra mà........tỉa chết hết mấy đứa đó luôn(ai biểu không nghe lời tui làm chi ráng chịu he..... he..... he.......^_^)

8. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

hihihihi bạn impssible nóng tinhwá nhỉ, àm mình làm sao mà giết đưôc nhỏ đ1o nhỉ, có môn giết mấy nhỏ ngoài kia thôi hen, vô đ1o lấy cái lựu đạn khói hay lửa chọi mới đã hên^_^, cố gắng lên đi nha, kiếm được 4000$ một ngày đâu phải dễ hen^_^

9. damquangtrung

damquangtrung Mr & Ms Pac-Man

Muốn cho con nhỏ đó boa tiền mình nhanh chóng, tút nhứt lờ khò khò một giấc, dậy là ok:)

10. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

ihhihihihihiihhi cách bác dam quang trung hay đấy nhưng lỡ ba mẹ anh chị bước vào phòng thì sao^^

11. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Cố thủ ở trỏng, kiên quyết không mở cửa nếu các cụ có lỡ bước vô. Thà chết chứ không chịu hy sinh... Đùa zậy thôi, bạn cứ tắt màn hình rồi làm việc khác là xong chứ có sao đâu... Chúc may mắn

12. damquangtrung

Hehe! Đùa tí thui chứ k0 cần fải làm gì để giết time đâu (eo ơi, nghe chữ này mà lông gáy dựng đứng!!!). Bác cố chờ 7-8 fút gì đó thôi. Nếu parents hỏi thì bảo là trò này nó bắt fải làm vậy, papa với mama thông cởm!

13. Trieu Tu Long GTA

Trieu Tu Long GTA Youtube Master Race

minh da lam xong tat ca nhiem vu cua chu A hoac C roi sao no van chua cho minh qua phan ben vay .
    minh choi gta vice city nay lau lau no cu hay khong dieu khien duoc

14. damquangtrung

Bạn đã làm chữ D chưa? Chỗ thằng Ricardo Diaz í!

15. khoantwell

khoantwell Legend of Zelda

nè,,,tui vẩn có thể hoàn thành mà không cần mua xường phim,,,và qua được dildo dodo....còn hơn nữa bình xăng,,giờ không biết mua showroom,,,ở đâu,,đag làm nhiệm vụ gì của xưởng phim mà nó bắt mình phóng moto như phim qua mấy cái toà nhà,,,hic,,,rớt hoài,,

16. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Cái nhiệm vụ đó bác phải đi bật đèn quảng cáo ở gần chân cầu cho phim sắp ra lò, bác nhảy khéo khéo là được... Thỉnh thoảng có chỗ bác nhảy tới là nó có cầu thang rớt xuống đó, nếu rớt thì ta lại leo lên...

17. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

ehheheh mấy bác com rang và dam quang trung nêu mấy cách hay thật^^, cái nv g-spotlight đấy bạn nhảy cẩn thận chút là được , mình wa nv này cần đến hai chiếc moto lận tại chiếc 1 bị nổ hic hci, còn ko muốn kiếm unique jump thì cứ việc ngồi lên chiếc helicopter nào đó đáp xuống mấy điểm hồng là được^^

18. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ à mấy bác cho hỏi mấy bác nói cái chỗ lấy quần áo của cs ở chỗ malibu đi lên ..seo em tìm hỗng thấy dzậy..?
    __ à phá đảo rùi..thì còn gì làm nữa ko mấy bác...he he..nói vậy thôi chứ em chưa phá đâu .//

19. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Muốn tìm quần áo cảnh sát bác đi từ clb Malibu xuôi xuống dưới, phía cái hotel cũ mình chui ra lúc đầu tiên ý. Trên đường đi, hình như là cạnh cái cầu thứ hai thì phải, bên trái là trụ sở cảnh sát ( mặt trước của toà nhà này có lối đi vào, mặt sau thì có đậu hai xe cảnh sát ), bạn bước vào trong, rồi rẽ trái luôn , đi vào phòng bên trong thì có bộ quần áo CS nằm cạnh cái dùi cui. Nhưng muốn lấy đồ CS thì bạn phải qua nhiệm vụ COPLAND ở nhà trùm Diaz đã.
    Còn phá đảo rồi mà không biết làm gì thì lấy đồ đi nghịch, xe tăng hay Hunter đó. Nếu không lấy xe máy đi làm Unique Jump cũng hay chán.
    Thật ra mà nói khi bạn hoàn thành 100 % cũng chưa phải là hết. Nếu có thời gian bạn vẫn có thể chơi tiếp cho tới lúc Rank Criminal của bạn trên 1.000.000 , lúc đó bạn đã là Godfather, trùm của Vice City này rồi. Nhưng không dễ đâu nhe, trung bình khi đã 100% rồi, gây ra bao tội ác thấu tận trời xanh mà vẫn lẹt đẹt có 10.000 thôi ...

20. cay

cay Youtube Master Race

có tất cả bao nhiêu nhà cần phải mua ?
    hãng phim ở đâu vậy ?