Gửi các bạn chơi vsRO

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi DarkTu, 19/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

ơ sao chưa gì đã nhảy dựng lên thế,tớ có bảo ấy làm éo đâu,vả lại tớ tự nhận mình ngu ko dám tranh chấp với đời thì đã sao nào,tớ ngu đấy thế mà *** thằng nào đến chém hộ phát vứt địa chỉ lên *** thấy ai đến.Còn mấy thằng võ mồm ra vẻ thông minh chưa chắc đã khá hơn mấy thằng ngu dám tự nhận như tớ đâu(mình thành thật nhận mình ngu ;) )
    đây bé ở 74 Long Bien 1 này sang mà làm,đm đừng có nói mồm nhé =))
    lúc đấy thằng nào ngu biết liền,chỉ nói thế thôi *** võ mồm đàn bà nhiều,thích sang đây,mệt
    p/s:tử tế với thằng tử tế,mất dạy với những thằng mất dạy chibi thông cảm nhé :)

2. Sesshou

Sesshou Youtube Master Race

tập trung chuyên môn đi bạn, bạn í đã nhận ngu rồi thì còn gì để nói nữa đâu =))
    cơ mà người tử tế thì lúc nào cũng tử tế chứ ai lại tử tế với người này k tử tế với ng` khác thế . khục khục
    nghe câu này lợm giọng quá, nịnh đầm đâu cần nịnh ra mặt thế bạn, nếu muốn thông cảm vì mất dạy với người mất dạy như bạn đã nói thì bạn nên cầu xin sự thông cảm của tất cả mọi người tham gia vào diễn đàn này và đọc bài này nhé, sao xin mỗi bạn chibi thế :-&

3. Bèm Bèm

Bèm Bèm Youtube Master Race

Hỡ ? Đâu ai hỏi sao khai ra :-o

4. H511

H511 Mario & Luigi

Thôi zồi. Lại đao búa và mã tấu chuẩn bị xung trận. Sợ ~~~~~> em té =))

5. Plv

Plv Youtube Master Race

Thời này đ' ai đánh nhau , chỉ có những thằng NGU mới mở mồm ra là đòi oánh nhau :-*

6. BiCareful

BiCareful Youtube Master Race

Võ mồm ko lại ng khác thì lại phải giở võ mèo ra thôi =))

7. boydragonfire™

boydragonfire™ Mr & Ms Pac-Man

ối dời ơi chưa gì đã nghĩ là phịch nhau,nghĩ tớ là trẻ con à =))
    ném địa chỉ lên là để rảnh sang đây đàm đạo thôi,thời đại nào rồi còn bem nhau,nghĩ mà chết cười mình ném địa chỉ lên CF của VTC hôm sau 1 đội sang bắn giao hữu mặc dù trc đấy ghét nhau vkl ra xong thành bạn,ai cũng nghĩ là đánh nhau thế này thi chết thôi bé ứ chơi nữa đâu té 1 mạch vậy,kẻo có người ghét bé sang chém thật mà ko phải là đàm đạo cafe+thuốc lá thì bé chết tút hẳn vậy
    p/s:còn kêu nịnh đểu chibi thì hài quá,thấy mỗi chibi còn nói năng tử tế đàng hoàng tí thì còn có tí kính trọng chứ với mấy thằng chọt đểu xin phép nó vẫn chọt thi nói làm mie ji,tút thôi :))

8. BiCareful

[QUOTEthế mà *** thằng nào đến chém hộ phát vứt địa chỉ lên *** thấy ai đến][/QUOTE]
    thế này có phải là tự tay bóp d... ko ;))
    show địa chỉ lên thách ng ta đến chém rồi lại bảo sang để đàm đạo à ? Có bạn nào rảnh đến mức vác mã tấu sang cafe thưốc lào với bạn boydragonfire ko này :))

9. Anterok

Anterok Youtube Master Race

Cái topic này hình như có 1 tí lệch lạc khỏi mục tiêu ban đầu thì phải ...b-(

ừ thì pé ủng hộ vsro...tại đầu óc ngu tối chả biết kiếm đâu ra cái server khác ...[-X
    với lại chót iu a 1st sau lần đầu tiên dc rape a í rùi...;));))

10. Love DIL

Love DIL Donkey Kong

Thôi bạn boy ra chỗ khác đi, đây là topic khuyến khích anh 1st mở lại sv, chả phải chỗ đàm đạo hay thể hiện cái gì của bạn đâu.Chính bạn cũng bảo bạn ko thích sv vsRO là gì. Bạn vào khuyến khích thì cám ơn nhưng bạn đừng nói những chủ đề xa lạ thế.
    Bạn như nào bạn tự biết. Thế nhé

_UyenBupBe_

11. kiennams

kiennams Youtube Master Race

xem có sv nào cày cuốc cho đỡ những ngày tháng chờ đợi nào test job3 nghịch chơi :D

12. cloud3591

cloud3591 Dragon Quest

đi đâu test thì đi, nhưng mà nhớ đường về nhà với anh em, đừng có bỏ xác nơi xứ người luôn ;))

13. Kính_Trắng

Kính_Trắng C O N T R A

You aren't welcome :|

--> Lượn

14. kiennams

tất nhiên là phải quay trở lại rồi ko có 1 sv nào có thể làm mình gắn bó lâu như vsro bỏ hơi phí :D:D

15. s.p.h.e.r.e

s.p.h.e.r.e Youtube Master Race

Nếu làm lại thì làm sv mid đi ạ rate 100 còn rate drop thì cỡ 3-5 thôi để tránh lạm phát . Vì đồ đóng vai trò quan trọng nhất mà ;;);;). Tại vô năm học rồi bận bịu lắm . Chơi đc tí mà ba má mình nói cứ như mình chơi thâu đêm ấy =)). Nên em chỉ cần lv để woe với G cho vui thôi :D

16. kiennams

cứ làm cái sv low cho nó hấp dẫn tà tà mà lv có phải vui hơn ko
    chứ lv nhanh quá cũng mau chán lắm
    ủng hộ làm cái sv low như sv low bây h là dc nhưng mà em lag nặng mà ko rõ lý do :|

17. Sesshou

Sesshou Youtube Master Race

Trẻ con mới nói chuyện như bạn mà, còn nếu bạn lớn rồi mà nói thế thì quả đúng như bạn cùng rất nhiều người tự nhận xét về mình thật :( bạn ngu lắm ...
    bạn cũng không phân biệt được 2 từ "nịnh đểu" với "nịnh đầm" thế nào nữa :(
    Diễn đàn có rất nhiều người nói năng tử tế đàng hoàng như bạn chibi mà, sao bạn lại bảo thấy mỗi chibi, nói thế thì khác gì vỗ vào mặt những người còn lại rồi. Tớ cũng tự thấy mình nói năng rất tử tế rất đàng hoàng thế nên bạn có thể kính trọng cả tớ nữa :P
    p/s: lớn rồi mà không chịu viết đúng chính tả nữa :-<

18. Ina Ngố

Ina Ngố Youtube Master Race

Mới nghe sv bị hack..em với kon bạn sốc dữ lắm..nhưng tụi em vẫn hy vọng anh 1st vẫn típ tục fix sv..có reset lại cũn chả sao..đằng nào cũn chơi lại mò..ủng hộ anh :D...(vào trang chủ nhìn thấy tấm hình + dòng chữ may we meet again? mà đau lòng /sob )

19. BiCareful

iêu bạn này nhất :-*
    mid mà rate 100/100/5 thì cũng y như hồi trc thôi , train 2 ngày là sniper tràn khắp sv , lúc đấy món j mà chả có ;))
    sv low rate drops random 3~5 mà đồ đạc đã bắt đầu nhiều rồi , nói j ;))

20. s.p.h.e.r.e

s.p.h.e.r.e Youtube Master Race

Sao cũng đc. Song nếu ra sv low thì cố gắng đừng để 8x mạng như hùi trước là tớ thấy đau lòng lém =((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.