[Guide] Dungeon (Phụ Bản) và Field Boss

Thảo luận trong 'Blade And Soul' bắt đầu bởi Fukami Touko, 12/12/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. drkenz

drkenz Youtube Master Race

Do bạn đi 1 mình ko đủ damage để bảo vệ cầu để quái đánh hết máu cầu nên thua dun r đó...ra PT thêm đi bạn

2. huyzin

huyzin Dragon Quest

Solo thì ít nhất đồ cũng phải up lên đc lv.20 :D
    Mình chơi class "Đẹp chai", solo dun 20 đc lúc lên lv28 ( dùng Bò bía 28 blue đổi bên Tommun Inn )

3. Imyuki

Imyuki Donkey Kong

mình vừa 20 mà up full cái 6 +14 rồi qua bước unlock với cây 11 rồi.giờ yêu cầu cây 20 để ghép nữa,mà chắc phải cày cao cao vậy.tìm trong shop thì k bán.chơi FM vào quái nó bem tí chết

4. JunMew

JunMew Mr & Ms Pac-Man

Cần những yêu cầu gì để đi Dun 36 vậy mấy bro ? Nãy đi thử mà sao dam mod cao vãi, mang bo-poe 36 mà nó đấm phát gần 1/2 hp :5cool_sweat:

5. huyzin

huyzin Dragon Quest

Cậu có chơi đêm ko?
    Tầm 11h tối mình đi kiếm đồ mồi ở dun 20, cậu chơi đc tầm h đó về sáng thì pm m3om3o nhé :D

Tập trung dps thật nhanh, "đốn ngã" boss mau lẹ, và nhớ đc các động tác ra skill của boss :|

Nói thì thế, còn có mạng để thực hiện ko thì...

Hôm qua pt 1Des 34 + 2LBM 37&40 down đc 2/3hp boss nhưng do thiếu dmg nên fail...
    do vậy mình kết luận là phải tối thiếu vũ khí 36, và biết cách né skill boss.

Chỉnh sửa cuối: 19/12/13
  6. nobita_86

nobita_86 Legend of Zelda

Cần KỸ NĂNG bạn à, game non target thì phải tập né đòn chứ không đánh hùng hục như trâu như game target được đâu :D

7. giangkute8v

giangkute8v Mr & Ms Pac-Man

đi 6 người thì 33 34 là mình đi được rồi, yêu cầu chai lì đứng cột pt tìm bọn khựa mà đi :5cool_big_smile: bọn nó kick thì tìm pt tiếp, không thì lên 36, up tier 5 +10 với full set bopae 36 không cần full set tím là đủ.

8. SpringTime

SpringTime Dragon Quest Lão Làng GVN

vũ khí xanh lv 38 kiếm ở đâu nhỉ :-?

9. Saggit

Saggit Fire in the hole! Lão Làng GVN

lúc mình 36 cầm vk tier 4 find 6 man thì chúng nó vừa thấy có thằng 3x là out pt ngay lập tức, chat trong guild thì chả ai rep, cuối cùng cũng kiếm đc pt chịu đi, đi xong rồi thì thấy đi 6 man chỉ cần cẩn thận là qua đc.
    mà ghét cái mấy tên find 6 vừa thấy 3x là out kinh dị, ai chả phải trải qua khoảng thời gian đó.

10. nobita_86

nobita_86 Legend of Zelda

Mình thì gặp 36+ thì ok, còn nói thật 35 trở xuống hay bóp lắm, gặp nhiều ông khựa cứ cắm cổ chạy vào die cả pt phía sau vì lửa :5cool_sweat:

11. huyzin

huyzin Dragon Quest

Có thể tuổi thơ của chúng nó ko đi cẩn thận như pt của cậu, mà dữ dội ngập ngụa trong hành :-j

12. Tiamo001t

Tiamo001t Mario & Luigi

Hôm qua cũng đi cùng pt 3x như thế :2cool_sad: toàn mấy ông tàu đánh hăng máu vãi.....chết xong chat voice loạn cả lên....cứu chết miết mùa...

13. lORl

lORl Fire in the hole!

Đi dung 36 4 người chủ yếu cần pt ăn ý thôi, biết cách đánh thì lv 36 cũng qua được. Cơ mà cái F8 search pt random mệt thật, ra toàn gì đâu ko, éo biết đi với team, cứ cắm đầu chạy hùng hục hại chết đồng đội xong ko tank nổi quái phải quay về đâm đầu vào lửa :2cool_burn_joss_sti

14. karma2

karma2 C O N T R A

Cho hỏi đi Dun nào ra dây chuyền, nhẫn 36 xanh thế ?? Đi rồi mà h ko nhớ là cái nào

Chỉnh sửa cuối: 20/12/13
  15. loanthepk02

loanthepk02 Donkey Kong

đi dug 36 mà toàn mấy a mấy chị dưới 36 thì hành ngập mặt :6cool_what: tối qua mới bị 4 team như thế :2cool_burn_joss_sti

16. hazymoon93

hazymoon93 Donkey Kong

mình 42 còn 3 thằng còn lại 45 còn ăn hành ngập răng ấy chứ,bình thường thì cũng dặt dẹo tạm qua đc phải khi con boss nó điên điên cứ vào là nó giận skill AOE liên tục thì bó tay, nó dập 1 cái 2 cái thì ko sao đằng này nó đập liên tục đến khi cả tem die mới hài. nói chung mình vẫn cứ f8 tầm 10 lần thì miss 6:5cool_big_smile:

- - - Updated - - -

trang sức mà cũng phân biệt nghề nhiệp lần đầu gặp cái này éo hiểu đc lun

17. Tiamo001t

Tiamo001t Mario & Luigi

Ai đã đi cái dun dưới cái WC ở cái làng nuôi heo chưa .....mình đã đi các dun cao hơn thế cả dun con nhện cũng qua....ma đi cái dun bọn heo bắn súng này sao trâu bò thế.....6 t 44 45 mà boss 1 chết như đc mùa...mà còn xử dụng 1/2 trái tim nữa...h.p mình 17k =.="....P/s : nhân tiện cái dun 36 đi 6 đứa sao dễ thế mà đi 4 toàn vk tier 7 mà tach phải đến 60 80%....đi toàn tạch k :2cool_burn_joss_sti

18. ginji123

ginji123 T.E.T.Я.I.S

dun heo thì đánh từ từ đừng có cắm đầu chạy qua quái ; bọn nó bắn cho toét ass; với mấy con lợn cầm giáo thì lúc nó đưa tay ra sau lắc đít thì né ra hoặc có block thì block ko thì nó xin tầm 2khp thoai :4cool_beauty:
    còn dun 36 đi 4 cầm cả tier 7 mà còn để fail thì chỉ có "gà" :2cool_burn_joss_sti

19. Tiamo001t

Tiamo001t Mario & Luigi

Mình vẫn k hiểu cái lúc con boss nó dập lien tục ý.....có lúc skill đánh ngã đc với hất nó lên....có luc 4 cái gây hiệu ứng vào nó vẫn dập đến khi mình die thì thôi :2cool_sad:.......còn cái skill summon 2 cái kiếm bay bay để né bọn bắn xa phải k mình thấy nó ném vào toàn miss mà k né đc cái skill của nó...đùm cái nằm đất:3cool_angry:.....thật sự là gà thật sắp 45 rồi mà vẫn k hiểu j lắm....mọi người vào thông não mấy cái này dùm:6cool_smile:

20. SpringTime

SpringTime Dragon Quest Lão Làng GVN

mình cũng ko hiểu nổi con trâu dun 36, có lần đi thì nó đập aoe 2-3 phát, xong là thôi, có lần thì nó đập liền 4-5 phát cả team chết sạch mới thôi, cũng có lần nó đập 2 phát, đánh ngã xong đứng dậy đập tiếp 2 phát nữa, chết sạch cả team :| Cái này là do hên xui hay là do sao nhỉ :-?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.