[Guild] ACE - Tuyen~ mem + show hang

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi KooLam, 4/4/12.

1. khoibeo1997

khoibeo1997 Youtube Master Race

má, big vkl vãi. đúng ngày đi babel nó kick , k onl mấy ngày @@, tuy k đóng góp nhưng cũng cày cuốc, học sinh lấy đâu ra tg vô công rỗi nghề như thằng đó ngồi mà kể công, để clone vào lấy title. tùy các bác suy nghĩ ... đc mỗi cái to mồm

2. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Không lao động mà đòi ăn sẵn ah, xin lỗi bạn chứ mình chả biết acc bạn tên gì, mình cũng chả biết bạn có là học sinh gì ko, mình ko rãnh để điều tra, cứ ko onl, k active thì kick, ko chơi để lại để làm gì, để cho G đủ 50/50 ah... Còn clone nào vào lấy title mình chả biết, bạn ko ở trong G sao lại biết có clone, bạn thần thánh quá. Phục bạn sát đất

3. nhatanhDS

nhatanhDS Mr & Ms Pac-Man

Big nó bỏ vụ này rồi nhé.Nếu bạn không có lời hay ý đẹp nào nữa thì xin lặn đi cho nước nó trong.Mình thấy mình bạn vào đây solo với ace đủ thấy bạn siêu nhân lắm rồi :6cool_smile:

4. SecretAries

SecretAries Mr & Ms Pac-Man

trả biết anh là ai . trừ newbie + wolf + ychibi . thì trả nể ai ở trong guild ace hết . toàn bao che nhau

5. nhatanhDS

^Vậy là xong nhé.Không nói gì về vụ này nữa loãng hết topic :6cool_smile:

6. NoobIsMe

NoobIsMe Youtube Master Race

Thế cái này gọi là j khi mà kêu ng ta vào solo này nọ, xin lỗi nhé, tôi ko thích nói nhiều nhưng mà một vừa hai phải thôi, chơi bản thế giới là đã nể người VN mình nhiều lắm rồi đừng có quá đáng, cái j cũng có giới hạn, ai chửi j thì cứ pm mà chửi lại đừng có lôi cả guild người khác ra mà chửi. Tôi ko cần biết chuyện cá nhân các cậu có xích mích j, nhưng đừng có mang cả guild người khác ra xỉ nhục như thế! Thôi ko dám ý kiến nữa, chuyện này chấm dứt luôn đi giùm.

7. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Cái đó là tôi chửi chắc, tôi chỉ muốn có Clever vào đọc chứ 1 câu chửi là ko có nhé, xin lỗi bạn, gây sự là cái thằng Mèo Guild bạn... Ai vik lên 4rum của atlan chửi tụi tôi trước. Đừng có làm như mình ko làm gì, tôi ko hiểu sao, lúc ông pm tôi xong, xác định có phải tôi viết ko, thi ngay lập tức có dòng chữ đó.
    Mà tôi đã im từ chiều, ông có thấy tôi có trả lời gì nữa ko hay là có thằng kia vào spam liên tục, lúc nào cũng cho rằng phe mình là đúng ah, vớ vẩn

8. SecretAries

Mình nói thật là mình chưa chửi câu nào . mà big đã vu oan cho mình .
    gọi người khác = thằng thì có phải là bạn hiểu những gì đang viết không .
    hoàn k spam nhé . nói câu nào trả lời câu đấy , rõ ràng rành mạch( k chửi bậy)

9. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

haizz, tự lam tự biết =)) Ko cần phải này nọ

10. SecretAries

Câu nói hay nhất trong ngày đấy =))

11. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Oh thế xin lỗi vi tưởng MeoNgoan là của bạn =)) =)) =))

12. SecretAries

chuẩn đấy k của mình thì của ai
    phân biệt giữa rẻ rách và chửi bậy như thế nào đi
    hay ở kênh location bạn koolam luôn mồm phun chữ L..

13. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

=)) KOOLAM có liên quan đến ta ah =))
    mà theo như clever nói, ai làm thi pm nói riêng, ng k pm riêng là ai nhỉ, thằng Lam thì liên quan j đến chuyện hôm qua, haizz. Thôi chả nói nỗi, lòng vòng cũng thế herher
    Tạm biệt :))

14. nhatanhDS

Nó muốn lôi cả guild ACE vào mà big.Nếu chỉ là vấn đề cá nhân giữa mày và nó thì tao chả quan tâm làm éo gì =))

15. SecretAries

Bạn lam gọi mình ở location thì trả lời
    Không liên quan nhưng ở cùng 1 guild , và đây là ân oán từ trước khi nghỉ game
    Cái đây gọi là tiên thể

---------- Post added at 23:15 ---------- Previous post was at 23:11 ----------

Nói cho nhatanh biết chưa bao giờ muốn lôi cả Ace vào . Vì có vài người mà kính trọng , mà èo thì đang nói với big + koo . Có nói gì đến nhatanh không , mà cứ xía vào chuyện của người khác

16. nhatanhDS

Nói cho bạn biết nhé.Nếu bạn không bị mù thì đây là topic của ACE.Bạn vào đây flame thằng leader của ACE mà nghĩ là mem khác sẽ ko nói gì à?Nếu bạn còn kính trọng ai trong ACE thì bạn đã biến khỏi đây rồi mình nói thật nhé

17. KooLam

KooLam Donkey Kong

dụ mẹ bọn mày cứ sủa đy. sủa đã ra thằng nào tao đập thằng đó, nói nhìu làm l gì

18. KooLam

KooLam Donkey Kong

dạo này guild ACE nổi quá, Sinh ra có nhìu thành phần ganh ghét, đố kị :)). suốt ngày cứ nhằm vào guild mình mà ném gạch, ném đá giấu tay. Mong các bạn có lá gan to hơn tí nữa. giám chửi thỳ cứ để cái tên nhân vật Ingame ra, để a e biết mà kính phục chứ đừng có lập này lập nọ chửi bới. Mình biết là các bạn có người chống lưng cho, nên mình cũng ngại lắm, chỷ xin các bạn để lại cái tên để ghi nhớ thôi :))

19. quánomot

quánomot Youtube Master Race

mới ko vào box G mấy ngày mà box nóng dữ :4onion25:

20. SecretAries

Guild nổi như cồn bởi có 2 người bẩn tính . Gạch đá ném suốt mà chỉ dám kêu ra ingame pk kj
    Nói lập này lập nọ chửi bới , thì xl nhé , chửi ở đây chỉ có koolam thôi
    Lưng thì trả có ai chống , còn gan k to = bạn koolam (to nhất là ở trong game - ngoài đời chắc bé hơn muỗi)
    Bạn có giỏi bạn lộ mặt ra hà nội xem( để thể hiện cái lá gan của bạn koolam) cho mọi người kính nể
    Đẳng cấp của anh ấy chỉ có ở bàn phím =))

Chỉnh sửa cuối: 26/8/12