[Guild] ACE - Tuyen~ mem + show hang

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi KooLam, 4/4/12.

1. KooLam

KooLam Donkey Kong

sao ko vô SG vs Nha Trang đy :)) xam` thế các bạn cứ ở HN đy :)). còn ko vô đây được thỳ thôi. vô chơi game để trách trường hợp bị đập nên né mặt mình ra :))

Chỉnh sửa cuối: 26/8/12
  2. nhatanhDS

nhatanhDS Mr & Ms Pac-Man

Thằng kia vẫn cố vào đây hót cho bằng được,sợ rồi >:)

3. hueky

hueky Youtube Master Race

Gửi toàn thể anh em G ACE ! Mình là Taina phát ngôn ACE lừa đảo là câu nói trái nghĩa để khuyến khích mem mới vào , Sẵn ghẹo em Yichibi. Mình là KooLam , BiG , YchiBi là những người bạn trong game lẫn ngoài . Tình cảm Cũng gắn bó rất lâu . Từ MA mình qua chơi từ lv 1 rồi có KooLam và BIg giúp đỡ rất nhiều ..... đến 126 cũng gần 1 năm. Do tính hay Vulcan mình đã xịt mấy món DG +9 buồn quá nghĩ game , Bán acc N3verAgian cho 1 bạn ở Tiền Giang. Mình về MA chơi lại . Nhưng nhớ Big ml và KooLam tí hon nên săn sàng bỏ vài triệu ra mua acc Taina về chơi chung với anh em. Nói đến đây là các mem hiểu được ý mình rồi chứ. Mình k bao giờ nghĩ ACE là 1 G lừa đảo mà đúng hơn là 1 G rất ok . Mình k mèo khen mèo dài đuôi nhé. Các mem mới qua G ( chơi tử tế ) sẽ rất được KooLam và Big giúp đỡ . nhưng mem bị kích là nhưng mem đã off nhiều ngày k nói trước ( tưởng nghĩ ) nên kích ra cho mem mới cần G vào G ( k choi de nguoi khac choi ) Vậy nhé ....... nói thế hiểu rồi ....

4. KooLam

KooLam Donkey Kong

Thằng Big nó đy rồi, Buồn quá :5cool_still_dreamin, thế là nó lại thua might mình :9cool_sweet_kiss:

5. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Một chuyến du lịch dài, cả năm học hành + chơi game chán rồi, cần giải trí và thư giãn đầu óc, nạp lại năng lượng:cuteonion47::cuteonion47:. Mặc dù chỗ ở hiện h có wifi, nhưng vừa onl, các bạn ACE nói nhiều vấn đề quá:cuteonion52::cuteonion52::cuteonion52::cuteonion52::cuteonion52:, ví dụ như vấn đề của anh Taikanasachi, nên thôi, k dám onl nữa, trốn cho lành :7onion68::7onion68::7onion68:. Hẹn 3.9 gặp lại hoặc trễ hơn nếu mình ham vui.:2onion2::2onion2:
    @KooLam : 150 full merc 14x mà hơn 143 chưa full merc 13x có chục might, thậm chí là 100k 200k đi nữa thì đó vẫn là quá nhục nhã nhá haha :soldier_baby15::soldier_baby15::soldier_baby15:

6. quánomot

quánomot Youtube Master Race

Sao ko ai nhắc tới tân leader này hết vậy :8onion13:
    hiện tại đang chạy lv điên cồng mong là hết event sẽ lên 14x :8onion53:

7. KooLam

KooLam Donkey Kong

Chơi trước tao mà để tao hơn lvl thỳ quá nhục, cày nhìu acc hơn tao mà để tao hơn might lại càng nhuc. :5cool_still_dreamin:5cool_still_dreamin:5cool_still_dreamin

---------- Post added at 07:12 ---------- Previous post was at 07:10 ----------

Con gà Ychinoob biến :8cool_amazed::8cool_amazed::8cool_amazed:

8. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Cày nhiều acc ??? Xin lỗi bạn mình có 1 acc ZeroRock là acc clone. chẳng qua mình chơi tốt nên đc người ta cho thôi =))
    Và ko rãnh rỗi cả ngày cày game, cho là tao chơi trc đi, nhưng mày có khi nào off game ??? Hay là tao off liên tục nhỉ =]]

9. hueky

hueky Youtube Master Race

Tên KooLam chơi game suốt ngày.Cứ lên quán net là gặp nó. Sao k đầu tư 1 máy ở nhà chơi cho lành . Như Ychibi nè mua máy ở nhà chơi luôn khỏi ra ngoài quán chơi . Tối chút là phải về. Lại còn vấn đề dễ bị......hack ( đa nghi chút )

10. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Thằng vô công rồi nghề, chả phải học hành gì. Nghĩ sao sinh viên mà cả tuần ngồi game ??? Thế mà còn so sánh ai chơi nhiều hơn mới ghê chứ. Chicken thì nhận chicken, còn lý do này kia nữa

11. Desert

Desert Youtube Master Race

chào các bạn, mình là thành viên mới của Guild, rất mong được sự giúp đỡ nhiệt tình từ các bạn :-x. mình học dh công nghiệp nhá , nên hôm nào a e trong Giuld dẫn mình lại tiệm Svgaming chơi thử, mình k dám đi 1 mình =]]

12. ninzasoi

ninzasoi Mr & Ms Pac-Man GameOver

mấy chú keyboard warrior ở đây bảo đảm chưa có ai vào công an phường (chứ đừng nói là quận), nên hung hăng sợ thật. Mình cũng thuộc guild ACE nhưng đọc mấy comment PK KJ rồi đòi gặp mặt này nọ thì đúng là con nít thật :|.

13. quánomot

^ mấy anh công an hung dữ lắm hả :cuteonion40:

14. ninzasoi

ninzasoi Mr & Ms Pac-Man GameOver

vào phường thì nó chưa đập mạnh, lên quận thì mới đáng kinh........................

15. nhatanhDS

nhatanhDS Mr & Ms Pac-Man

Con nít mới sống động:6onion54:.Thằng koo chuyên khơi mào war,mem khác hứng chịu.

16. Vic3bie

Vic3bie The Warrior of Light

E xác nhận điều này. Lúc ở trên game thì hổ báo chửi nhau xin địa chỉ thế thôi chứ cho tiền cũng *** dám đến ( e cũng *** dám luôn ). Mà công an phường thì nó bắt bọn lèm nhèm, đại khái là tội nhẹ hơn thì đánh vừa phải là nó cũng phun ra hết rồi. Mấy thằng tội nặng ngoan cố thì bắt buộc phải chuyển lên quận để xử lý. Cứ để cho mấy thằng phường được quyền xủ lý xem nó đánh cũng chả khác gì đâu :))

17. BigZeroRock

BigZeroRock Donkey Kong

Tao cũng sợ lắm, nói thật tụi nó kiếm tao tao trốn ak, tao còn yêu đời lắm lắm =))
    Còn trẻ còn khỏe còn nhiều tinh, chưa duy trì nòi giống nên phải sống, phải sống, sống đó, biết ko

18. KooLam

KooLam Donkey Kong

Bác mình với cậu mình làm thượng tá đó bạn :))
    mà mình cũng đã duy trì nòi giống rồi nên không sao :))

---------- Post added at 08:52 ---------- Previous post was at 08:47 ----------

Bạn đưa số đt của bạn đây, mình gọi. Mún lên chơi chứ gì?? alô 1 tiếng mình dắt vô.
    a e trên này vui vẻ lắm, ở SG guild ACE đông lắm. Nên bạn cứ vô. Welcome :9cool_sweet_kiss:

19. Vic3bie

Vic3bie The Warrior of Light

Ờ. Anh biết mày vô sinh và nhận con nuôi lâu rồi mà :3cool_nosebleed:

20. quánomot

mình cũng là lính mỹ đeo pháo chạy xe ra trận :2onion58: