[Guild-vAO] : HeLL - Eden

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi kyl251, 5/5/09.

1. XxKonanxX

XxKonanxX Mario & Luigi

Cày lâu quá 2 tiếng mà mới có 14 bà con chỉ cho chút phương pháp cày nhanh cái

Cập nhật email rồi nhé, tên trong game là Kaiba hên là không ai ks :)) :))

À skill caft vẫn là Shoes nhé ( trung thành )

2. Keth

Keth Mr & Ms Pac-Man

Vào guild + ghi đơn reg vào 1/6, chơi được chút xíu thì nó ôn thi, 2/6-3/6 thi tốt nghiệp + thêm buổi tối 1/6 - hết ngày 2/6 đó FPT ko cho vào game được, điều này ông Demon Hunter có thể làm chứng vì ông ý cũng ko vào game được. Thế mà tối 3/6 log vào được thì kon pé thấy mình bị kick. Cho tớ hỏi tại sao ??? Trong khi đã ghi cái lý do sẽ bận trong mấy ngày thi tốt nghiệp sắp tới thế mà vẫn bị kick, ko lẽ vì lv thấp mà kick thì cũng hơi tội nghiệp người ta đấy

3. Nayr

Nayr Youtube Master Race

Thật ra game này mới vô guild cần nhìu người cày trâu, để kiếm guild point dùng để làm nhiều việc này kia như bid town etc, nên member inactive thì kick để lấy slot cho người khác vào sẽ đóng góp cho guild nhìu hơn. Có thể lúc đó inactive lâu quá ko liên lạc dc nên kick vậy thôi

Sau khi hết bận thì cứ vào pm chủ guild thì sẽ add lại thôi, bảo đảm ko có chuyện lvl thấp thì bị xem thường rồi kick đâu :D

Mà....nói thì nói vậy chứ tui lvl thấp nhất guild HeLL và gà nhất guild nè, onl cũng ít, toàn làm gánh nặng xã hội, chắc cũng sắp lên đường giống bạn đó :D

4. kknml001

kknml001 C O N T R A

tớ thấy nếu các bạn không onl dc nhiều thì cứ để slot cho mấy bạn thường xuyên onl để G mau phát triển , chừng nào G ổn định rồi thì vô G cũng dc mà , như tớ ngày onl dc 3 4 tiếng là hết , mặc dù đăng ký lúc CB rồi mà h` vẫn chưa vô G :D

5. chuotcoi

chuotcoi Bảo Kê Làng Mineral

Đã vào G Hell rồi ^^. Tình hình là chưa hiểu gì về game lắm. Game play thì nắm sơ sơ nhưng các cái khác thì hoàn toàn mù tịt.
    Ai hay onl khuya add nick Chụt để Chụt còn hỏi nhé ^^

6. vip_lttt

vip_lttt T.E.T.Я.I.S

Hiện tại mình đã Craft được thương Blood rồi, +_+ giờ phải tích cực đi FL kiếm điểm mà mua NL Craft.
    Anh em ai cần Up nghề thương thì cứ PM mình :D, để mình lên lv Craft cho lẹ. hiện tại là lv29 rồi :D

7. antonchua

antonchua Legend of Zelda

Mày đừng ham lên 6x, để 59 đi Div 11 đánh cho phê :'>

Team 3 thương đi AB hơi phê =p~

8. vip_lttt

vip_lttt T.E.T.Я.I.S

phê *** gì mà phê, sao tao gặp bọn 6x nhiều thế, hãm lv làm *** gì. đằng nào chả gặp

9. Goodlooking

Goodlooking C O N T R A

Mấy hôm rùi đi AB gặp toàn team 4,5 spear kìa :|
    Nhưng bít cách đánh thì vẫn kill được, chỉ tội là team spear như thế nó đánh rất focus mà focus đến chết luôn

10. greenhope

greenhope The Warrior of Light

Hồi div 12-16 gặp 5-6 spears thì sợ chứ giờ div 9-10 gặp team spears như thế mình rất thích vì có prophet rồi ;))

11. hmduy

hmduy Youtube Master Race

nhớ atlan quá :(:(:(:(:(:(:(:(:(

12. lahuy21

lahuy21 Youtube Master Race

đã vào Guild HeLL. cần teach dạy thức ăn và dược phẩm.

13. Love0fMyLife

Love0fMyLife Donkey Kong

Gei ah sắp ra AIOn rồi mi có chơi ko , Nếu chơi thì nói câu nha ta sẽ vào cầy vàng giúp mi vừa trả nợ vừa giúp mi có đủ xiền để mua box luôn . Mong câu trả lời của mi , nhớ dành ta 1 slot nha h sắp thi môn đầu trong 6 môn thi rồi đến tối 26 ta sẽ tái ngộ cùng mi ;;)

14. *DK*

*DK* Mr & Ms Pac-Man

Đây. Đã edit bài đăng ký nhưng muốn post lại sang bên này để cho các anh nhìn cho dễ :D.
    P/s: cho em hỏi luôn: ở cái thông báo bang có ghi: cuộc họp thường lệ: 19 tại Viên. Nghĩa là sao vậy. Mọi người giải thích giùm

15. MegaAngel

MegaAngel C O N T R A Lão Làng GVN

đã dzo guild HeLL và edit lại một số thông tin, post lại cho dễ nhìn

16. ferarrif400

ferarrif400 Donkey Kong

Tình hình là anh 2 định " lo " cho bang nào đấy, Hell hay Eden. Rõ ràng ra để em giúp sức với, rồi ai muốn giúp nữa còn biết cái hướng anh ạ. Thế nhá ^^

17. kyl251

kyl251 Legend of Zelda

Town chính chắc sẽ là Trùng Khánh ( nguyên nhân thì chắc mấy bác pro ai cũng biết )
    và chúng ta sẽ lấy Viên làm Town hổ trợ cho town TK ( town này là trung tâm của Châu Âu dân qua lại rất đông , nếu build phù hợp + mọi người tích cực làm nhiệm vụ town thì nó là 1 nguồn hổ trợ quan trọng )
    ...
    ông c0m lên 95 rồi đấy ...

18. Demon Hunter

Demon Hunter -= Vạn lý độc hành =-

Viên thì dân 3 tháng mới nộp thuế 1 lần :| Chẳng ai bỏ công chăm lo cho nó cả thì làm sao mà trụ nổi, mức độ vui vẻ của dân = 0 -.-

19. kyl251

kyl251 Legend of Zelda

cái đó là do thiếu lương thực
    mức độ vui vẻ ảnh hưởng đến số dân bỏ đi mỗi tháng , mà muốn tăng mức độ vui vẻ thì phải làm town quest

Edit : bonus town quest ...

20. Love0fMyLife

Love0fMyLife Donkey Kong

Vậy cuối cùng câu trả lời là gì đây ( ..... là đồng ý hay ko đây ???) :-w . mà lão C0m lên 95 thì liên quan gì đến tui ?? .2 Câu cuối ta chẳng hiểu mi quản lý G kiểu gì mà lại chon 2 town có tỷ lệ cạnh tranh cao như vậy , đến lúc nó ra bên usa thì g point ở đâu ra mà chiếm town quan trọng bên đó , tính 1 mà hem tính 2 ;)) , cái kiếm 100 sealdragonfang thì phải ko ngon = kiếm cuối bên kia đâu. H tích tiền lại hỏi mấy G lvl thấp xem có bán G point ko thì mua đi, tập trung tiền của mem lại mà mua, củng cố G point lại đến lúc đấy thích làm gì cũng đc. Mà trung bình 1 ngày ông phải tổ chức đc 1 lần ở training ko thì ko có hi vọng giữ town đâu :)) đấy là cách nghĩ của tui thực tế chưa vào game phát nào chưa bít tình hình :P