Guild Vietnam nào mạnh nhất bên Marea?

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi Nghiem-FireTao, 30/4/09.

1. thatkiem2006

thatkiem2006 Youtube Master Race

hic hic, mây cha đều cùng chí hướng, thích chơi rohan tới giờ này thì cải cọ nhau làm gì. Hãy cầu nguyện sao cho tụi NPH nó ghép các server lại với nhau khi đó ae găp phân cao thấp là ok rùi. Minh thi đang chơi bên Marea, chuyên gia thả cá thôi..., và đã ở trong tất cà các guide việt từ trước tới nay, bây giờ là G JustForFun mọi người trong G đều đã găn bó vơi nhau lâu nên rất thân thiết. JustForFun hay cố giữ phong đô tốt nhe. Một ngay ko xa tôi sẽ way lại và tiêp tục tha cá haha... LegendSword!

2. Gscholar

Gscholar Donkey Kong

Một ngày tui cũng sẽ quay lại và ks bãi thả cá của legend=))

3. juric

juric Mr & Ms Pac-Man GameOver Lão Làng GVN

chà sv Marea cóa 1 lịch sử kháng chiến trường kì và gian khổ ghe :P
    ko bít những sv khác ra sao ta, hic chơi sv nào để ít bị ăn hành bi giờ =((

4. bebu1209

bebu1209 Youtube Master Race

sever marea thi` ko biet co' nao' nhiet hay ko nhung cac bro vo thu~ roai` biet . ko ai giam che cac sever khac dau . choi duoc game va` tru. duoc cho toi bay gio thi` cung~ chang~ ai noob het ... cac bro dung co' hieu~ lam`... tham gia sever marea thi` Guild JFF hoan nghenh con`ko thi` cung~ chang sao ca~ tui. minh` cung` du~ suc chiu. nhiet .

5. topgunvn13

topgunvn13 Mr & Ms Pac-Man

Guild JFF ĐÃ TỪNG là mạnh nhất server Marea, tung hoành ngang dọc chả bố con thằng nào dám đụng đến, nhưng sau khi các ĐẠI KA level cao bán char bán đồ rủ nhau đi nghỉ mát hết, bọn nước ngoài thua nhiều nó cay, nó mua lại rồi hè nhau củ hành lại Guild VN :D
    Các anh em mới chơi lại hoặc mới từ server khác sang , level "giữa giữa" tha hồ mà ăn hành no nê, nhìn chán luôn

6. X_3winofall

X_3winofall MAN OF MAYHEM ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

Cho tớ hỏi hiện giờ thì server nào đông a/e VN online nhất, vừa down Rohan về mà chưa chơi.

7. sanwww

sanwww Donkey Kong

thích đông thì qua torian hoặc silva=))=)) muốn thử cảm giác mạnh thì ahkma hoặc mảea =))=))

8. juric

chà mình đang còn đi học và học nên time online chơi cũng ít, thôi choi silva vậy, mong các bro giúp đỡ wanh boss, phần English thì tui tự sử lam Q dc, chỉ cóa diều ko bít con mod ỏ boss nóa nằm ở đâu hoặc nó kêu đến dâu trên map thoai.
    Nói chung mới chơi nên cần anh em giúp đỡ nhìu :P

9. juric

cóa ai bít cách build scout hem, giờ zo Silva pm ai de zo G vậy bạn :)

10. rohanmy

rohanmy Youtube Master Race

Đọc được vài trang post thay vn o marea co ve~ hoi it nen định vao choi thu xem co giup vui gi duoc khong. :D Minh thi khong co nhieu thoi gian để choi nen chi toan utu thoi. Neu may ba'c khong ngai thi giup suc cho luc dau.

Hinh nhu la bạn Mikuto phai khong? co gi minh pm nha.

11. topgunvn13

Mikuto del char del account rồi, tình hình là HeoConXiTin là chủ Guild mới - IronHeart
    ai còn tâm huyết với Marea vẫn chiến đấu như bình thường :D
    tối qua được 4 G nước ngoài giúp, online có 2 PT mà suýt win TB :D

12. rohanmy

rohanmy Youtube Master Race

Cha' chu G Mikuto ma del roi a, uong thế. Vay thi con anh em nao o marea co the giup cho minh muon bo gear va con gấu de thả utu đuoc khong? Moi choi hom wa den hon nay len duoc 26 lvl thoi. Neu duoc lam giup bo do va cay kiem de di train dum. Do dõm cung duoc:D mien la khoi bi chet

cam on truoc

13. hoangminhzzz

hoangminhzzz Mr & Ms Pac-Man

TH vẫn đú rohan à? tháng 8 này ra Aion rồi vào rữa mắt đi xD
    Đống sắt vụng còn lại bé bán củng được 30k mới đưa thằng Vi~ 24k ,6k con lại đánh bac+ cho gái hết sạch rồi =))
    PS:à quên hôm nó ra đi quên đưa đồ lại cho BLood với Xaku nó del cái rụp 5' sau bé nhận được phone log vào thì acc trắng :|
    cho hỏi thăm cái bx thằng miku nghỉ luôn à? Su còn chơi ko hay dẫn bx đi du lich rồi? xD
    Trời quên xin Su cái số phone hay cái YM để còn tiện liên lạc có gì đú Aion =)) nhắn dùm ông add nick bé uninstall cái rohan rồi >_< : baby_golden_cat@yahoo.com

14. vm1288

vm1288 Youtube Master Race

Hello all
    gio dang lam 2 con temp lai,mua lai con Nhah va con Satsukix,nen gio` anh em va`o G IronHeart u~ng ho. nhe,co ga'ng win TB de~ tax 20% keke,bon SM lam chan wa nen moi ban char,ban xong no dap te tua,gio moi nguoi ung ho G lai di,tui minh dap no ^^

15. topgunvn13

@hoangminhzzz: bác nào ý nhỉ , bx Miku vẫn chiến đấu nhiệt tình :D, anh em giờ lại du kích như hồi óanh LastHope thôi hehe.
    @Heo: ok, cố lên HeoConXiTin, quan trọng là giờ bọn NN giúp mình khá đông, phải tranh thủ ngay, hehe. Tập hợp anh em lại chiến tưng bừng đê ^_^

16. hoangminhzzz

Jur đây -.- con thiếu thằng tuấn 2k rps nó đâu rồi ko gập để mà trã :| TH có lấy dùm nó thì treo món cùi bấp gì lên EM đe giá 2k name có chử Jur là được bé check mua sau bé bít nick EM cua TH mà
    tội nghiệp thằng bé muốn quit game+ bõ bx nên đành tự cung =)) nhận được tin em ấy ra đi 5' sau đó

17. pigletpooh

pigletpooh Youtube Master Race

Hi chào mọi người server Marea! Đây là lần đầu mình vào forum gamevn chat. Mình là HeoConXiTin. Chủ guild IronHeart. Xin đính chính lại acc GM JFF qua mình xác minh lại là do bị hack và del char. Miku vô can vụ này. Xin mọi người bỏ qua. trên EM hiện nay xuất hiện đồ của Mikuto đc bán dưới nick EM tdvampire. Ai biết thông tin về chủ acc này xin báo cho anh em IronHeart biết.

Bàn về vấn đề guild. Hôm TB tuần trước mình đã nói chuyện với 4 chủ guild khác bao gồm: TheReapers, friends, warfare, Misumodoe.

Theo như cuộc họp đó mình sẽ liên minh 4 tay. Hiện tại IronHeart vs Mitsumodoe, TheReapes vs warfare, friends vẫn sẽ giúp mình.
    Nên nếu có thể online trên 30 người chúng ta có cơ hội thắng. Còn nếu như vẫn như TB trước 15 người online. Chúng ta sẽ giúp ally chiếm thành. Mong mọi người ủng hộ và thông cảm giùm. Mình vẫn còn non nớt và nub lắm.

18. hugolila

hugolila Mr & Ms Pac-Man

Dạo này rối quá. Train củng ko yên được. Crone thì rớt giá thê thảm, ai đời 10m=500Rps. Mai mốt đây chắc còn 300 hay 100 quá'. Có khi ai lấy 10m ko tui cho thêm 100Rps nè :(. gần up 99 rồi mà sao nản kinh dị. AI có mace 8x max mele bán cho pe nha. Res lại Phale đi chém nhau mới được. :D.

Quên nữa Mikuga ra đi rồi buồn 5' mà hắn quên trả nợ buồn 50' ^..................^

19. hoangminhzzz

thế nó ko phải tự cung à? >_< , chắc là tụi chống đối JFF thôi thù hằng cao lắm mới disband guild + del char đa số trước đây chỉ lấy 1 số đồ( kêu GM restore lại char chắc được còn đồ thì hên xui), jur chơi tới hiện tại tổng cộng hơn 4 acc gần chục charr chưa bao h mất đồ, sài cá phải cẩn thận hôm quét củng lâu rồi 3-4 phần mềm lòi ra 2 con troijan to đùng trong cái bot,tuku là nạn nhân 3 lần lên đĩa + 1 lần của MTN, có cả con duku + đồ bé vừa cho nó ...
    -Nghe Chip hôi bảo thằng đó log vào la "Im hacker" chip đòi đồ thì nó ko trã còn mắng lại =)) Chip pm YM kêu bé log vào lầy đồ lại cho ỗng thì chỉ thấy 1 cái acc trắng tin ...tưởng bị bug relog 2 lần nó vẫn thế :)) bọn nó thì kháo nhau thằng nhỏ buồn đời del char quit game ai ngờ :|

20. pigletpooh

pigletpooh Youtube Master Race

Thôi chuyện đã qua, bây giờ mình xây dựng lại nhưng 1 mình heo ko làm gì đc. Thứ 1 heo ko có KN TB, thứ 2 ko đủ sức chống lại. Nếu tình hình cứ bi quan và dân số lèo tèo TB như vậy. Heo xin đc rút lại. Ko chiếm thành nữa. Chỉ đi giúp cho ally. Heo đã làm lại templar rồi. Bây h chỉ cần minh chung sức. Việc chiếm 2 thành ko phải là ko thể. Với số lượng guild giúp đỡ như vừa rồi. Nếu chúng ta cứ lèng èng như hiện nay. Heo e rằng. Tương lai sẽ trở về như trước. Ko ally. Mình biết mọi người rất bận rộn nhưng nếu có thể xin giúp heo nhé. T5 này heo sẽ lấy danh sách những người tham gia TB vào T7. Nếu đông heo sẽ quyết chiếm cho đc cái brine và set tax 20%. Cố gắng vì mục tiêu hạ gục và làm chúng disband nào.