Guild Vietnam nào mạnh nhất bên Marea?

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi Nghiem-FireTao, 30/4/09.

1. hugolila

hugolila Mr & Ms Pac-Man

Nếu như có NN giúp đở thì được, nhưng cái vụ tax 20% có vẻ ko ổn lắm. Tốt nhất là 4% chứ ko thì mình chỉ lấy được một lần sau đó tụi NN ko thèm giúp nữa đâu. :D. Nếu ok thì thứ 7 này pe đăn ký tham gia gọi là góp vui. :)

2. vm1288

vm1288 Youtube Master Race

char Mikuto khong phai ai hack ma` la` GM choi no',item cua no tat ca~ nam trong acc Qtie,ma Qtie ko co hack,hien gio` tat ca do` da~ lay lai duoc,con bong tay va mat kieng Qtie dang giu~,nhung muon chuyen bong tay va mat kieng cua Mikuto wa char Qtie thi no phai co trong pha`n sellinglist ,ngay no bi delete acc la 28/5,nhung trong phan sellinglist cua no chi den ngay 23/5, chi GM moi chuyen bong tay va mat kieng duoc the nay,anh Jur vao phan sellinglist cua thang Miku coi la bit ^^,GMMMMMMMMM shit

3. hoangminhzzz

hoangminhzzz Mr & Ms Pac-Man

kêu nó restore lại char đi del charr với sold char khác nhau, del thì kêu trã lại thoai mái, lúc trước thả cá con cá nó khùng del con cọp lvl2 với con thằng lằn 1k3 của anh, kêu nó trã lại mà phải tốn 3 ngày chưi lộn với nó (nói thẳng 1 câu cá anh bị lỗi ) :))
    -Chắc tại bọn bây đồ sát toàn serve nên nó kiếm thằng cầm đầu xử đóa mà.(làm nhiều gamer no quit mà dân việt nam minh chả thằng nào đống $ cả có củng chi 10$ tạo cái EM, nó mất ngồn lợi ---> chém làm gương)

4. pigletpooh

pigletpooh Youtube Master Race

toi nay TB nhe. Chiem ash, dap tan Squishy. NV cua minh la chan duong tui no cho guild Thereaper an.

5. hoangminhzzz

Kết quả thảm bại ...đánh nhau rời rạc, ko nhất quán,vì vậy mà Duy mập(Dukuto) người đầu tiên dẫn dắt vn giành thắng lợi liện tục trên serve này đã quit game.Để lại trong lòng anh em bao tiếc núi :))
    -Tin buồn cho những ai có nhận định Battle Rohan là bản update của Rohan, Battle Rohan và Rohan là 2 game khác nhau(cái này đã bít từ lúc BR ra ) nhưng BR phát triển dựa trên nền tản của Rohan.thấy có quá nhiều anh em khư khư ôm hy vọng Rohan sẽ đỗi mới = bản update Battle Rohan nên post cho anh em rõ.:|

-Trích từ Game gate:

6. bloodyangel1993

bloodyangel1993 Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

em là newbie
    chơi ở Marea có guild VN nào ko cho em vào với
    chơi 1 mình train khó quá

7. vnsAMCh@p

vnsAMCh@p Youtube Master Race

ôi bố đời cái thứ ấp chăn . sống nhung sống lụa đâm tường mình mạnh . Mạnh thế thì sang Marea làm thử cái GUILD mạnh cho bé xem nào . Chứ cái Torian có xưng mạnh đến đâu thì bố ai mà phục !
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hahahahha đỉ Jur này lắm chuyện thật . ông tin cái chuyện nó bi GM delete à riêng Chip này đếch tin , nhìn sơ qua cũng biết nội bộ của dân TP rục rịch . Có kẻ dơ dáy ném đá giấu tay ông ơi ! Tôi chỉ theo thằng Miku mới gọi là theo VN còn giờ Miku nó biệt tăm ngay cả yahoo nó còn không nhắn lời nào . Tôi đành sang Guild khác ăn nhờ ở đậu vậy !
    .

.
    Nói chi cái thứ nữa đường đứt gánh . Trụ không nỗi sợ đến té mà hay đâm bi thóc chọc bị gạo . Ôi nghe kinh quá thời chinh chiến cơ đấy thời đấy là cái thời nào hả chú NoNeed . Chắc không phải cái thời ZionAgis rồi nhĩ . So ra cái thời của bé thì đáng thời cụ tổ của chú rồi . her her her !

8. vnsAMCh@p

Server Marea : Guild của VN hiện giờ là chấm hết . Chỉ có thời Kì hậu Mitkuto . và sẽ không có hậu Mikuto vì 90% gammer vn trong Marea là culi ! farm xong rồi bán . lúc trước nói thẳng ra thì sợ mất lòng anh em thì sẽ chẳng có ai để mà versus với nước ngoài . Nhưng giờ thì đành nói thẳng ra cái sư thật là như thế đấy ! Ai buồn thì chịu .

9. vnsAMCh@p

hên cho nó là nó quit rồi chứ cái hàng Scout 3k5 hp thì Dhan 6x nó đập 2 cái chết . mắc công đến lúc đó đã yếu lại thêm nhục nữa ! lol
    .

.
    Chắn bác mới chơi game lần đầu phải không . Game đầu tiên chơi luôn chứ gì . ở đời có GM vô del char nghe tức cười vậy ? GM thì biết gì đến ID pass ? họa chăng chỉ biết bắt Bot voi cheat ! nhất cận lân nhì cận thân . Char Mikuto tại sao bị delete thì con nít nó nhìn nó cũng biết .

10. topgunvn13

topgunvn13 Mr & Ms Pac-Man

Bé chỉ có thể xác nhận rằng tự nhiên trong account của Tuấn - QtieGirl, giờ là Britte, có mắt kính + bông tai Vit rất là VIP, của ai không biết!!!!
    Nói là tự nhiên vì bé đã check kỹ purchased list trên EM của nó và không hề có 2 món trên.
    Mà trong khoảng thời gian vừa rồi, nếu có train và nhặt được đồ thì cũng chỉ có bé log account Britte + PrinceBlack+ BBossNanogiant để train mà thôi, nếu nhặt được bé biết ngay :D
    Nói chung là 1 là bug 2 là GM chuyển, thế cho nhanh :D, còn bác hacker nào làm được như thế em cũng xin vái:))
    .

.
    Thêm nữa, hôm qua mới log vào nghe tiếp vài thông tin:
    - Dukuto bi hack lần thứ ...n
    - Nhah và FrankieJ bị block account ( chưa rõ vì sao, khả năng mua RPs lậu vì char Nhah mới mua lại xong)
    - Milan0 rao bán char trên ally chat
    - Mikuto log vào bằng account BabyMTN, nói là bị chơi xấu ?!? xD
    - Hôm nay thấy đồ và char BabyMTN trên EM
    ....
    cập nhật vài thông tin như vậy để anh em sv Marea được biết :D, ah LegendGuard thì vào Underground cũng gần 1 tuần nay :D:-w

11. hugolila

hugolila Mr & Ms Pac-Man

Nói tóm lại Sever Marea hết thời của VN rồi. Từ cái ngày những ac 9x của VN thi nhau bán ac, bán char thì củng là lúc nói chấm hết cho guild VN. Nhưng việc gì củng có lúc này lúc khác, ko guild nào là tồn tại mãi được.Buồn 5'.

Chuyện account của VN hay bị hack thì quí vị cần coi lại vì sao trước khi trách người phải tự vấn lại mình. Một là có quá nhiều người biết pass, rồi khi mất ac, hay bị hack thì cứ nói chơi ở nhà........... làm sao bị hack được, chắc tại GM làm...Nói trắng ra chả có GM nào rổi hơi đến mức đó. Chúng nó cần gì lấy đồ, hay hack char của các vị trong khi tự bản thân GM có thể tạo ra được. Nói riêng Mikuto delete ac thì bà con nói tại GM, vậy sao ko ai hỏi lúc guild JFF mạnh, ăn hiếp người khắp sever thì char ko bị hack mà phải đợi tới lúc thảm bại ko có sức chống đở, mọi người rời đi thì char mới bị hack ?????:-w. Vậy có cần thiết ko?

Ngày trước yên bình thì mọi người cứ nói chơi game gì mà chán, ko có dánh nhau, " mới đánh mấy phát đã xin hòa..." vậy h thì sao?. Cả ngày bị hành rồi bán acc qua sever khác nói sever này chán, nghỉ mà buồn cười .

Nói vậy ko phải là ko có những người còn tâm huyết, vẫn bám trụ, hàng ngày vẫn war, nhưng có lẻ vẫn chưa đủ.......:(

12. hooshaki

hooshaki Youtube Master Race

Thẳng thắn mà nói thì Marea giờ gamer VN be bét rồi, G VN khó lòng mà quật cường lại được...chỉ hy vọng phép màu nào đó.
    Gamer VN xem ra vẫn còn khá đông nhưng tản mát khắp nơi hết...nếu 1 người đủ uy tín lap G kêu gọi anh em đoàn tụ lại thì mới mong tạo được thế cân = cho sv.
    Cá nhân mình mong như vậy

13. swagger

swagger Youtube Master Race

Ơ thế mọi người sang sv khác hêt rồi à, Milan0 bán char à :( ai cho bú đây :D
    .

.
    @TH thôi cuối tuần off fat đê.

14. vm1288

vm1288 Youtube Master Race

Ai noi hay nhat thi tu minh lam lai 1 G roi xay dung lai cho manh di,hack roi block char,than`g map thi bi hack 3 la`n,gruop tren sai gon thang` na`o cung~ con di hoc,co duoc nhieu tie`n da`u tu va`o game thi` bi hackl va` baned,chat live voi bon GM thi` no noi la` rps la sach,nhung no band vi` chuyen rps,neu khong cho chuyen rps thi no lam cai EM de~ la`m gi,no va`i cau thi` no keu gui~ mail,gui~ mail thi` ko bao gio` GM reply,(NhahFrankie bi band,Duku bi hack) thi thu~ hoi~ co`n tam tri' choi tiep ben Marea khong,char miku chi~ doan mo` vay thoi,tai vi item vao char Qtie,ma Qtie thi ai biet pass,trong phan selling list cua thang miku thi ko co ban earring va mat kieng,nhung no dang na`m trong acc Qtie,noi that ra thi nhom sai gon dang muon chuyen sang ahkma(ai noi ahkma dang tha'ng thi wa coi thu~,dang bi dap toi ta~,tham chi con tron vao temple garden ma train),thu 7 TB thi ko co bao nhiu nguoi online de danh,moi ngay train thi tui no hitlist co ai de~ di venge,lap lai G IronHeart thi vietnam lai chia ra Dugeon mot so nguoi thi qua G nuoc ngoai ^^,co train duoc voi tui no khong,tui no cung da'nh,co ngay nao ma ko da'nh tren R5 voi tui no,lap lai IronHeart va lam lai may chả thang HeoCon bo~ ra cung nhie`u tie`n roi` gio thi` bi band he't ^^,choi game thi vui ve thoi,anh chip cung~ du`ng trach ai,luc truoc thi cung~ chi~ 1 nho'm vung ta`u voi char Carlo dap bon no thoi,choi vui ma` anh,ko vui thi sao choi tiep duoc,chuc moi nguoi Marea may man nhe ^^ (Carlo)

15. topgunvn13

topgunvn13 Mr & Ms Pac-Man

bây giờ chợt nghĩ ra thằng nào biết pass của Miku nó vào kill noob cho Red đi, rồi ra cho Guard đánh => rơi đồ ra ngay kể cả Blue Items T_T, xong nó lấy account Qtie nhặt tạm cũng được vậy :D
    Vấn đề là nếu vậy thì thằng nào biết cả pass của 2 account đó mới hóc búa :-w

16. kuazaipro

kuazaipro Youtube Master Race

Mà bây giờ biết cũng để làm gì?Guild VN coi như chấm dứt từ đây, ai cũng qua TheReapers hết T.T

17. hoangminhzzz

GM đang được lệnh quậy để đuổi gamer mà :))rohan đang thua lỗ nó định kết thúc sớm, nó chuyển mấy thằng GM sang Battle Rohan làm gần hết rồi .
    -Rps là sach 100% vì được Jur cung cấp mà =)) hôm send cho thằng vĩ 30k chưa lấy tiền để nó binh lại charr thế mà hôm nay đăng nhập YM là nghe bi banned:| mà sao thằng mập cứ bị hack hoài thế :|nạn hack chỉ diễn ra gần đây, trước h chơi game chưa bị hack bao h :| rps thì cứ send mỗi ngày mà co bị ban gì đâu =((
    -Jur đang đú Dota đợi ngày Aion ra mắt sẽ vào đú (vùa rinh cái máy 14 củ Aion thì dư sức =)) ) mong rằng gặp lại nhiều bạn cũ :)) Aion sẽ ko chết yểu như Rohan mà bé đã từng yêu thích .

18. hoangminhzzz

P/S: đã send Qtie 2k tiền nợ,hôm check send rps cho thang vĩ mua luôn rồi

-Cuối tháng 8 này có chơi Aion thì nhắn 1 tiếng chơi chung cho vui :)) nhớ lão HG quá mà del me cai rohan rồi ko vào 8 được =))

19. pigletpooh

pigletpooh Youtube Master Race

Mình là heoconxitin. Chỉ nói 1 điều rằng thật sự ko phải mình ko cố. Mọi người thấy xưa nay. Heo vào game có nói gì ai. Có tham lam của ai đồng xu cắc bạc nào chưa. Nếu ko phải cố gắng vực dậy VN, chống lại Bashful thì mình làm Nhah để làm gì. Có phải của hôi của thiu đâu. Trong khi đó mình đã cầm 2 char HeoConXiTin và FrankieJ. Chưa từng choi templar. Vậy theo mọi người tốn tiền tốn của để khoe mẽ àh. Còn ai nói mình đứt gánh thì chịu. Ngu cũng được. Vì trước h, heo chưa từng nói mình chơi pro bao h. Heo biết heo noob. Mình chẳng ham gì cái chức vụ Guild Master bao h. Còn ai muốn thử thì làm đi. Hỏi mọi người trên CT xem. Mọi ngày nếu ko đánh nhau thì heo log babyofgod vào chỉ để buff cho ally và guild mình. Làm vậy để đc cái gì. Nhìn thực lực VN đi TB có hơn 1 pt. Heo phải đi năn nỉ từng guild, từng guild. Hứa sẽ bảo vệ member của tụi nó nếu đứng chung 1 ally. Chứ chẳng lẽ khi không chúng nó lại giúp mình. Nói thật chính bản thân mình ko cầu tiền đừng đòi hỏi quá đáng từ người khác. Mình là 1 cộng đồng VN. Ko phải vô cái topic này để này nọ nhau. Còn ai nói mình bán char thì thật ra acc carlo do mình bán, xAxA do mình bán. Nhưng có ai thấy nó wa tay kẻ thù ko. Còn acc heo. Tuy wa server mới. Nhưng sẽ vẫn giữ lại như kỷ niệm 1 thời. Hết lời. Muốn mắng chửi thoải mái. Ai hiểu đc thì cám ơn. Đàn ông hơn nhau cái chí. Ko phải cái mồm.

20. quaconlonton1

quaconlonton1 Youtube Master Race

Em la Tukuto cua cac anh day heheheh em len day de? noi cho cac anh bỉet rang nguyen nhan guild Vn ben sever marea disband 1 mat la do hien gio` luc luong cua VN ko con` ai
    Mat khac co nhung nguoi` mieng. thi` noi hay lam nao` la` chi? co 1 minh mikuto la chu? guild nhung that. su la 1 thang chet nhat luc guild ỉonheart lap ra sao ko thay anh ay vao` war 1 tran nao` ;;) di train luc nao cung bi bashful giet nhung ma co ai trach mang anh dieu` gi` ko de? roi` luc ma` nan? sever Marea tui em di roi` moi' dem cai' mom` len ma` trach mang sao luc do ko nghi rang` minh co giup duoc gi` ko roi` hay trach nguoi khac
    Noi luon dung co dem cai chuyen hoi` truoc tu` luc mikuto ra tu` luc lap` guild nguoi war nhiu` nhat la em voi carlo anh dung co thay minh war duoc may tran da~ len tieng
    Tu` luc ỉonheart lap ra may ra co anh morning dong gop con`cai mat. cua? anh co dong gop duoc. mieng nao ko [-X neu ko co thi dung bao gio` dem cai chuyen do len noi nguoi khac anh war down 5% thi em day 1 tran war down 12% ne` dung` co ma` o do' ma` noi nhe