Guild Vietnam nào mạnh nhất bên Marea?

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi Nghiem-FireTao, 30/4/09.

1. swagger

swagger Youtube Master Race

5 Phút mặc niệm cho sv Marea nào.

2. hooshaki

hooshaki Youtube Master Race

Với tư cách là chủ G IronHeart thì HeoConXiTin và 1 số bạn trụ cột đã gắng hết sức rồi nhưng với số cá nhân ít ỏi đó đương nhiên thật là khó khăn...dù mình mới vào G được có 1 tuần nhưng cũng thấy được nỗ lực các bạn.
    Quite Marea thì qua sv mới chơi cũng vui chẳng có gì cả.

HeoCon và mọi người định chơi sv nào thế để mình sang cùng cho thêm bạn. (có nick game chưa để vào còn PM)
    ps: mình là toiyeuVn:)

3. RnBFox

RnBFox Youtube Master Race

Ơ thế mọi nguời đi hết rồi à ? thôi mình ở lại vậy. Không biết còn ai nữa không (6)
    TormentedSoul !

4. pigletpooh

pigletpooh Youtube Master Race

Tạm thời heo wa akhma với nick CravenSky, Savage. Guild BreakHeart. Còn Carlo thì chơi templar nick DreamFade. Hôm wa vừa TB đánh xong Siemech. Nick heo trên YM là freezewicker@yahoo.com Có gì giữ liên lạc nhé.

5. hugolila

hugolila Mr & Ms Pac-Man

Thôi thì mọi người củng ra đi hết rồi. Vậy thì từ đây còn ai muốn ở lại train cho zui và đợi một ngày đổi gió thì qua guild DungeonOne để anh em VN còn có một cộng đồng. Nói túm lại thì mọi người củng ko nên trách cứ nhau trên này làm gì. Chơi game mà phải có lúc chán, buồn...nhưng trên hết vui là chính. Mong rằng mọi người đừng quá cay cú mất vui. :D

Nói thêm là ai có mace 8x thì để lại cho tui......;;)

6. Gscholar

Gscholar Donkey Kong

Tôi muốn nói vài lời về vụ hack acc Mikuto :)
    Vì hoangminhzz có vào box aion nói với tôi là Mukuto thất tình dell char, sau đó vào box rohan xem thì lại nghe là đồ đạc đang trong acc tdvamprire, tôi gọi điện cho qite log vào trả lại đồ.
    -Về acc có tên là tdvampire có rất nhiều người biết pass (và pass này ko đổi được vì ko có câu hỏi bí mật) vì trước trong đó có con dhan chuyên buff dex 7 (GirlQtie), qite đã share cho nhiều người trong sài gòn biết để log buff, vì vậy khó thể biết được ai đã lấy acc tdvampire để rửa đồ.
    -Còn nữa, mikuto có share pass cho những ai nữa, vì tôi tin rằng GM ko làm chuyện đó,người bình thường ko biết pass,khó có thể hack được.
    --------

7. qqaazz

qqaazz Youtube Master Race

mình thích chơi ở sever torian hay silva.Vì mình thấy 2 sever này nhiều member vietnam và lại sôi động nữa.Nhưng nghỉ chơi lâu rồi giờ muốn chơi lại wa'.Nếu có ai có uy tín ở 2 sever này có thể giúp mình mua tầm 30-40k rps để mình mua 1 cai acc voi item good chơi.mình hứa sẽ theo guild đến mãn game.^^Vì mình ở angiang, ở đây ko ai chơi rohan hết.tầm 50k vnd 1k rps. Ai có thể giúp mình trả lời hé.và nhờ nói rõ lun ở sever nào,tên acc để mình log vào game pm và hẹn giao dịch qua ATM.

8. RnBFox

RnBFox Youtube Master Race

Ối ối quên mất trc khi đi các bác có điều gì nhắn nhủ thì cứ nói nhé. Có gì di chúc cho e thì càng tốt =))

9. swagger

@TGF còn lên đây làm gì thế em :D
    @Anh em HN đi offline deeeeeeee
    @Có slot nào cho bú không Heo ơi?

10. topgunvn13

topgunvn13 Mr & Ms Pac-Man

swagger là bác nào ý nhỉ :D
    nhất trí offline đeeeeeeeeeeeeeeeeee
    có gì để lại số Đt anh em goi j nhau đi nhé
    Heo nào nữa, chúng nó sang Ahkma hết cả rồi :D

11. Gscholar

Gscholar Donkey Kong

swagger là anh Quân già ấy ;))
    đờ cờ mờ nói thật ko có em thì chắc nó tẩu mẹ hết đồ đi rồi, ko biết thằng chó nào nó làm ấy nhỉ ???
    ------------------------

HN off đê ,trời nóng làm vài cốc bia cho mát nhỉ ? anh em để lại sđt với yahoo trên này luôn để còn biết liên lạc:
    yahoo : cuong.bk86 mobile: 0936649525

12. swagger

YM: quan.leanh
    Tel: 0914266266.
    Off đê

13. hoangminhzzz

hoangminhzzz Mr & Ms Pac-Man

YM: baby_golden_cat@yahoo.com

Bác quân có vào đú Aion ko? cuối tháng 8 rủ Su vào chơi cho vui, server nào thì send YM gọi bé qua :)) cuối năm nay bé co chuyến ra hà nội, Jur ra mà ko đãi là chém nha! =__-
    -August 14-17: Open Beta đầu tiên

14. bebu1209

bebu1209 Youtube Master Race

Heo nham` roi` ! anh chip no'i ko fai la` noi heo nôb dau noi' nguoi khac do' . Ko noi heo dut ganh giua duong dau . Anh chip chi noi' nhung~ thang to mom ke~ chuyen hoi xua thoi ma` . Anh Em wa Akma Xaku cung bun` :( .
    gio` cung ko huong thu gi` lam'
    Cung chi~ choi cho wa ngay` thoi .
    Nho anh em nhieu` lam' .
    ranh~ thi` wa day tham xaku . nhung dung` thay Xaku trong guild Squishy ma` chui xaku . chi~ vo guild xem cai no choi hoc hoi cach' choi cua~ no' . Ghet thi` ghet no thiet nhung fai cong nhan no choi game Pro .
    Mong 1 ngay anh em way lai. Nhung co' le~ la` ko co' .
    Nho anh em nhieu` ....

15. bebu1209

bebu1209 Youtube Master Race

Ng` ma` cam` Chả Morning Di war chi co' Xaku :(
    anh em duoi vung tau dao nay` co fan` nan~ . it' ai onl co' onl thi` cung chi Afk
    Nhung cung` thong cam~ vi` moi~ nguoi 1 cach choi
    hien gio` Marea Lightning and SoulMate dang me dap Guild Squishy . anh em gio` dang de cho tui no danh nhau tan ra~ noi bo.

Xaku Nho' cac ban nhieu` lam..!

16. PrinceV

PrinceV Youtube Master Race

chao anh em
    dao nay ban wa hok co online game dc
    ku xaku xao wa nha
    lam cho tao set do chua :-w

17. topgunvn13

Miku được trả lại rồi ah, thấy đang seal trên EM
    Đợt này cũng chẳng vào game mấy, nhưng xem trên forum chúng nó nói có thằng nào mua char HeoCon, lập Guild HeartLess, phong cách cũng giống JFF đó, random PK :D. Hiện giờ chúng nó đang lục đục cãi nhau, chả biết rồi sẽ thế nào.
    Thời điểm này mà anh em cùng nhau quay lại làm Guild thì cơ hội khá nhiều, mà chắc là khó kêu gọi được.
    Ai mua con Mikuto làm Guild đi đảm bảo lại vui ngay :D

18. topgunvn13

theo tin tình báo mới nhận thì Guild HeartLess sẽ đi theo con đường cách mạng của JFF :D
    chúng nó nhắn bé kêu gọi anh em JFF quay lại chiến đấu...

19. quaconlonton1

quaconlonton1 Youtube Master Race

be tuku gio ben akma choi 1 con priest cui` bap thoi nhung ma neu muon em tro lai sever marea thi em cung san sang tro lai mien la anh em cung voi em war nho anh em nhiu lam
    :((

20. RnBManager

RnBManager Youtube Master Race

Trở lại mái nhà đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !
    =((