Guilty.Gear.Gang-Guilty.Gear.Fan.Club.

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi VenomInGG, 17/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. VenomInGG

VenomInGG T.E.T.Я.I.S

Nếu bạn ở HN thì ra 95H Lý Nam Đế mua đĩa,còn nếu ko thì chỉ có link Rapid:
    http://rapidshare.com/files/27871100/GGX2R.part1.rar
    http://rapidshare.com/files/27770272/GGX2R.part2.rar
    http://rapidshare.com/files/27781594/GGX2R.part3.rar
    http://rapidshare.com/files/27791730/GGX2R.part4.rar
    http://rapidshare.com/files/27805988/GGX2R.part5.rar
    http://rapidshare.com/files/27820866/GGX2R.part6.rar
    http://rapidshare.com/files/27839983/GGX2R.part7.rar
    http://rapidshare.com/files/27846598/GGX2R.part8.rar
    pass:warez-bb.org
    Lên www.guiltygear.ru

2. no_love_no_life

no_love_no_life Legend of Zelda

Hehe hôm nay chán nản vì bệnh tật đau ốm , cài lại GG đánh thấy có người lên tay và có người xuống tay =))=)) .Bé VIE.Anji đánh axl thấy cũng hay , bé VIE.Ruby đánh lại càng hay , bé VIE.Sky thì thấy vẫn thế :| lại còn đánh slayer nữa chứ :)) . Sau 1 hồi thì gặp VIE.Chickenrun spam p hay nhưng mà chẳng có kinh nghiệm thành ra ko có gì đáng nói cả , VIE.Mastercardvn ( hình như là thế ) đánh Potemkin màu đỏ rực :X yêu thế , mỗi tội là vẫn thiếu tý kinh nghiệm và command throw còn non. Hôm lâu lâu cũng gặp VIE.Kupo đánh Briget thấy cũng có tý hơn puppy nhưng mà so với kinh nghiệm và chuyên môn thì chắc ko bằng,kupo đánh dota thì hay thôi rồi.Ngoài ra còn 1 số VIE khác nhưng mà do lag và khó connect mà có connect dc cũng không muốn đánh vì lag với delay tởm quá. Kết luận lại là thấy trình mình chỉ đáng rank E =)) , bây h bé newbie nào muốn rape thì tha hồ rape tự dưng thấy tủi thân =)). Bạn nào muốn lên half-pro thì train với anji hoặc ruby thấy cũng kha khá là lạ , xem ra nếu mà bé ruby sau này ra hà nội ko đánh slayer nữa rèn luyện làm đao phủ cho GGG cũng có tý hợp lý , thôi thì cố thi vào FPT bọn anh cho cái chức ĐAO PHỦ thế chân thằng 4` kanj.
    Bỗng dưng thấy mình lụi đi nhiều kết hợp với vs net dl4, đánh off quen rồi h đánh cái nỳ nó cứ thế nào ý , loạn hết cả lên , mà nếu như mình lụi thì ngoài ra còn có hero lao động đường phố phạch h cũng chỉ rank E , Puppy thi cử học hành ko nói làm gì . Vậy là thế hệ tài năng chungnt và hero lao động đường phố phạch đã bị xuống cấp trầm trọng , hôm nào rảnh ai train cùng mình phát , đại tu bảo dưỡng 1 hôm xem sao =))

3. Yoshiki

Yoshiki Legend of Zelda

Đọc hết bài của chú mất 10p.

Hỏi khí không phải chứ : Hồi xưa đi học văn mấy phẩy ? Ai dạy ? Ngữ pháp lung tung, câu cú lộn xộn.

Ôi Thiện Nhân ơi là Thiện Nhân, ông dạy dỗ, ông cải cách, ông trăn trở cho lắm vào mà bây giờ tất cả lại trở về với máng lợn thế này. Thiện tai, thiện tại ơi hỡi Thiện Nhân ơi.

4. KaNj_Th3_aNn0yA

KaNj_Th3_aNn0yA Legend of Zelda

Lên cửa hàng:
    KanJ: *bước vào, đặt mũ bảo hiểm xuống ghế, hớn hở*
    GhostVN *mắt đưa ngang sau cặp kính*: Đánh với mày chán bỏ mẹ, chả có tí hứng thú gì cả. Biến
    KanJ: *sụt sịt*

Tiến thì học
    ChungNT, Hero đánh dota
    Thành xay cà phê =))

Các đầu sỏ chỉ có ăn bánh rán mật với đánh dota bại não thì GGG sẽ ra sao? =)

Nói thẳng ra thì mấy thằng trùm ko đánh cũng có lý do. Mấy pro với nhau thì biết trình cả rồi, thắng thua biết trước hết rồi, đánh có gì vui nữa đâu. Mấy thằng newbie thì dạo này ít sao xẹt quá, nhân tài như lá mùa thu. Các ông half - pro thì ko clones cũng spammers.
    Giờ chỉ có 3 niềm vui nho nhỏ: gặp thằng nào to mồm để thịt, gặp thằng newbie nào có triển vọng nhận làm đệ, và lên vsnet gặp thằng nước ngoài nào đánh hay. Deny hết Việt Nam rồi. Hôm trước gặp thằng nước ngoài rank A, 2 thằng đánh hợp nhau vãi, vụt nhau mấy chục ván vẫn sướng.

Newbie ơi? Các em chết ở đâu hết rồi? =(

@Chung: Ờ đánh slayer đúng là chỉ có làm đao phủ như tao ngày xưa =) mà cái con slayer đẻ ra CŨNG CHỈ ĐỂ LÀM ĐAO PHỦ MÀ THÔI =)

5. no_love_no_life

=)) Thì e vẫn là Thi Nhân =)) nhưng hôm nay bị trúng độc nên nó như thế. Chứ mọi hôm vẫn fe phẩy quạt , vuốt râu , đánh cờ , ngồi bàn luận văn chương với mọi người mà :)). Mấy hôm nữa anh sẽ ngồi chơi lại fatal frame 1 mình , để thể hiện bản lĩnh đàn ông chứ ai như thằng NewHeaven tức Yuna hay người đời còn gọi là "QB" chơi game kinh dị mà bật Canon Rock lên , thật chẳng có khí phái của 1 thằng đàn ông.

Vừa out đc 1 lúc chuẩn bị đánh Dota thì kanj hỏi đánh vs net , đm cái thằng host nó vào game mẹ nó rồi mới hỏi =))=))

6. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

cảm ơn bạn! nhưng bạn có thể cho mình cái link media hay adriver dc ko chứ rapid mình thù với nó lắm thank cái

7. Yoshiki

Yoshiki Legend of Zelda

Càng nói càng chứng tỏ sự thất bại của nền giáo dục VN.Thằng này ko xem thời sự à. Anh nói Nhân là thằng Nhân to chứ không phải Nhân nhỏ.
    Thỉnh thoảng bật TV lên vẫn thấy hắn "trăn trở" với cả "đau xót" đấy.

P/S : Có khi hôm nào anh em phải làm 1 trận liên hoan để xốc lại tinh thần nhỉ.Dạo này rã đám quá.Đứa nào có ý kiến gì thì phát biểu đi.
    Tổ chức giải random -ar chẳng hạn =)) =))

8. alessiocerci

alessiocerci Donkey Kong

Có trang leech rapid đây=)) Thích thì up lại lên mediafire shared cho người nào ghét rapid xài:))

Link đây,ban nãy quên bỏ vào
    http://www.nbe-media.com/download/index.php

9. no_love_no_life

Cái câu này cứ tưởng liên hoan đánh GG
    Nhưng đến đây thì mới hiểu được vấn đề =))

10. New Heaven

New Heaven C O N T R A

Uh, thế đấy ;;) Đâu dc như cái thằng mới mở cái CG lên là tắt mie roài ;)) Lần sau dc anh review cho mới dám thuê 2 con hàng về đánh cùng ;)) Vậy mà theo lời 1 trong 2 con hàng thuật lại thì cũng thun trym lắm chứ chẳng vừa :x

Ý kiến hay :D mai bác Ky cũng ra dc buổi sáng thì gọi lun thằng rồ làm trận Melty Brain luôn rồi nghỉ khỏe ;))

11. VenomInGG

VenomInGG T.E.T.Я.I.S

Melty cái "vỡ cái lọ" nhà chú ý,chưa chán à,đang đi Dylan nhảy sang đi wave tàu rồi bảo đc phết,bại não rồi àX(.
    Nói câu này là lần thứ bao nhiêu rồi dưng mà vẫn phải nói lại:
    "Nói chuyện với thằng cùn thì vẫn có thể nói chuyện đc vì mình có thể cùn hơn nó,dưng mà nói chuyện với thằng ngu thì ko thể đc vì mình ko thể ngu hơn nó."

12. New Heaven

New Heaven C O N T R A

Rồi rồi, em biết, em biết ... thằng gì khó nghe, toàn đàn bà với lại trẻ con ấy mà ;)) Nói lý đuối ko chịu dc, các cháu ấy nghe có hiểu dc đâu.

Em bảo đánh là cho chúng nó thấy 3 tuần, 3 tháng hay 3 năm nó cũng chỉ thế ;)) Kẻo h các cháu ấy cứ tự sướng này nọ,, nghe ngại lắm ấy ;))

13. VenomInGG

VenomInGG T.E.T.Я.I.S

Đàn bà với trẻ con thì ko "bị ngu" à,ngu mà biết tiếp thu thì đã tốt,mà tự sướng thì kệ con mợ nó,chú cấm nó thẩm à."Con ng` khi sinh ra ai cũng có quyền đc xem H,xem P,đc thẩm này nọ"

14. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

hôm nay xuất hiện khá nhiều nhân trên vs net mác vie.
    lostking
    blue_white
    ...
    3-4 người lận :))
    phong trào GG đang pt chăng :hug:

15. no_love_no_life

zzz vừa onl thì em kid bảo mình khiêu khích cái gì mà sol-flames =))
    Nguyên văn là có thằng VIE.Blues nào đó đánh chipp với milllia đánh như bệnh với sol-flame =)) , đúc kết lại là chỉ có mình là vie.blues =))
    Thực sự là *** hiểu gì hết =)) . Sol flames vứt cho cái rep xem nào cả năm nay ko dùng gì đến blue bliếc rồi toàn dùng name chungnt tự dưng lòi ra cái blue bliếc hẳn là fải có vấn đề ??

16. Anji Mito

Anji Mito Persian Prince ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Thiệt tình, đúng như dự đoán, sau cái vụ giao lưu thì om sòm trở lại.

Đã cố tình không post vào trong topic đó, để nó chìm luôn đi cho khỏe.

17. ChippZanuff

ChippZanuff The Warrior of Light Lão Làng GVN

Thằng cha vie.blue-white chứ gì=))=))=)) ko hiểu sao lại nhầm được với chungnt:)) đánh khác nhau thế mà:))

18. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

cái trò chipp nhảy nhảy củ bựa
    gặp combo anti air của Edd + bri cứ gọi là khóc thét
    có cần xem mấy rep đánh với cha đó ko =))

19. hdt4151

hdt4151 Donkey Kong

Rape 20 ván mà vẫn ko thấy vui =((
    Đánh off kill sạch bảng Gold Ex vẫn ko thấy vui :(
    Đánh Survival chết ngay tại Po Gold :-w
    ... nóng trong người ... kiếm trà Dr.Thanh uống vậy 8-}

20. lucifekit

lucifekit The Warrior of Light

Ai có link torrent bản Guilty Gear trên PS2 không cho mình xin với,bản mà mọi người hay chơi í :D,bản mà có abba í :D,tiếng Anh nhé.Trước chơi Reload tiếng Nhật không hiểu cốt truyện hơi buồn.À mà Guilty Gear trên PS2 có media hoặc direct link càng tốt,không thì torrent cũng được:D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.