Guilty Gear XX: Reload. Ai chơi vô xíu

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi Chipp, 1/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Lâm-9p

Lâm-9p Chình Tái Moderator Lão Làng GVN

Có 1 số Win ko chấp nhận dc cái vụ cài đặt của GG XX,nhưng bạn có thể cài bằng cách cóp game này ở 1 máy đã cài dc sang máy bạn,bạn vẫn có thể chơi vô tư

2. johnny_07

johnny_07 The Warrior of Light

HEHE!! Em đã chuẩn bị sẵn 1 đĩa như thế rùi đó, gồm các file cài sẵn của GGXX, có thể copy về và chơi, kèm cả phần save 97 MISSION và các video, chơi vô tư ^^!

3. Lâm-9p

97 Mission hả,đùa ko,hình như mình bỏ cuộc ở lv 80 thì phải,lv 100 có ai qua dc mà ko cần trainer chưa ha ha,Sol khủng đó

4. johnny_07

HAHA =)). Nói thật là em đã chơi SURVIVAL = trainer đó, ở Level 999 gặp SUPER SOL GOLD đánh siêu trâu, 1 đòn special move GUN FLAME của nó tương đương 1 đòn Overdrive qcf, qcf + P của Sol EX đó :)). Còn cái 97 MISSION thì ko đùa, giờ chỉ còn 2 MISSION khó nhất, cái kia là ngại ko muốn nghiên cứu nữa bởi để làm được 97 MISSION ko phải chuyện dễ dàng gì T_____T. Xin nói luôn với các bác, trên walkthrough, 2 MISSION được coi là khó nhất là MISSION 95 và MISSION 84, và đó cũng là 2 MISSION duy nhất tui pó tay, còn cái 97 ngại làm lắm T___T.

5. the_sigma

the_sigma Youtube Master Race

Tui virus_dark_baron đây , dạo này bị gameover nen ko trả lời được , download GG Isuka rồi , có 3 file có đuôi .ccd , .img , .sub , mà cài hổng được , mở ko được cái gì luôn , xả ra là gần 800 MB , ở ngoài có 3 cái word , viết tiếng gì chả hiểu

6. johnny_07

Hãy lên google tìm 1 dòng như sau "download deamon tools 3.47". Tìm và down cái công cụ đó. Nó là 1 công cụ dùng để giả lập ổ ảo, 3 cái file đó được gọi là file image, dùng DEAMON mount những file đó vào 1 ổ ảo là xong. Sau khi mount, ổ ảo đó chính là cái đĩa cài GGI......Hướng dẫn chi tiết thì rất khó hiểu T_____T, nên bác chịu khó mò cách dùng chương trình đó vậy :hug: .

7. Lâm-9p

Cho anh xin cái trainer GG XX dc ko jonh,ở nahf chơi bằng tay đạp thối tay survival lên gặp dc gold Ky là die luôn,ko có cơ hội gặp Sol 999

8. the_sigma

Hehehe !!! Cái vụ "deamon tools" tui rành goài , vì tui chơi The Sims 2 cũng có vụ như thế , trúng mánh rồi !!!
    Mà cái save GG Reload của ông johhny ngon hơn hả Lâm , còn cái save GG Isuka của Lâm thì ngon hơn à

9. the_sigma

Mình đã làm theo cách của Lâm rồi , nhưng sao vô C/Documents and Settings/tên máy bạn/ không thấy Application Data/GG Isuka đâu hết .
    Mà GG Isuka này , trong mục VS , đánh tùm lum , ko biết ai kẻ địch , ai đồng minh , đánh loạn xạ khùng luôn !!!

10. bluerabbit

bluerabbit Mr & Ms Pac-Man

nè các bác đánh giỏi cỡ nào vậy, đánh survival "GGXX Reload" chỉ dùng nhân vật thường thôi không dùng Ex chứ. Thử kể thành tích của các bác để tui tự đánh giá trình độ của mình cái! Mà quên mất, có lần hỏi khi tăng độ khó trong option thì đánh survival có khó lên không nhì! Tui chơi cái này bằng bàn phím, có ai xài joystick hông!, đánh được một tý là trẹo tay rồi!

11. johnny_07

Tui chơi bàn phím đánh hơn 30 trận là thường. Như sáng nay nè, vừa thắng thằng bạn 22-1 xong, về nhà ngồi chat suốt có thấy mỏi tay đâu???? Mà hình như tui chưa up phần save GGXX của tui nhỉ?? Up luôn nè (complete STORY MODE, M.O.M MODE, Level 1000 SURVIVAL + 97 MISSION) ^^.
    To Lâm_9p: trainer em muợn của thằng bạn, xong thấy nó ko tốt nên xóa rùi :D. Có gì em muợn lại cho ^^.

Các file đính kèm:

12. Lâm-9p

Uh,khi nào thấy có trainer up lên cho anh,hồi đó tìm lòi mắt ra ko thấy trainer đâu
    BI giờ quen chơi GG Isuka rồi nên cứ hay ấn nút xoay người nên chuyển sang chơi GG XX lại thua thằng em-chán

13. Yoshiki

Yoshiki Legend of Zelda

14. the_sigma

GG XX Slash hay hơn GG XX Reload à , mà nó mới ra á !!!

15. johnny_07

Ra bản thử nghiệm trên ARCADE lâu rùi, thành công dữ ^^!!! Tui chờ cuối năm nay nó sẽ ra trên PC, chơi thằng Johnny ( new move :D) và thằng Order-Sol ( trông nó đánh cool quá ^__^)!!!

16. johnny_07

Thấy cái topic này ảm đạm quá chừng T____T!! Ông anh crazyfaust đâu, bác Chipp chủ topic đâu rùi?? Để cái topic này xuống tận trang 2 làm người mới vào ko ai nhìn thấy cả?? Thế này sao phát triển phong trào GGXX VN đây??

17. Chipp

Chipp Mega Man

Ở HCM có ai đánh chơi GGXX với tui thì tui kéo vào đấy đánh. Chuyện cỏn con đơn giản, giờ là đấu chứ còn ở đây nói trên giấy làm giè cho mệt cơ chứ.

18. Rubedo

Rubedo Mega Man

Cho hỏi tí, làm sao chơi Destroyer cho con May trên cái bàn phím cùi bắp này đây, hạn chế nút dữ quá. Tui phải nên đổi sang nút nào bấm mới dễ ra

19. johnny_07

Thì cứ thế mà ấn thui, trước tiên tập ấn hcf/41236/lùi xuống tiến đã rùi tập ấn 2 lần là được :D, cái này tui cũng tập trên 1 bàn phím vào loại "ghẻ" và cũng chỉ mất khoảng 1 ngày thui chứ đâu khó ^^!!

20. Yoshiki

Yoshiki Legend of Zelda

Hmm...........sao nhiều người khoái Destroy thế nhỉ =)) . Mặc dù vẫn biết là mỗi khi có version mới của GG, việc đầu tiên mình làm là ngồi thử Des của từng char xem có thay đổi gì khác không =)) !
    Còn đấu thật ah ??? Never , ngay cả khi nó đã choáng rồi thì đứng Taunt trông cho nó hoành tráng , ko bao giờ xài Des cả . Thực ra cũng chẳng phải cấm đoán gì , đơn giản là không thích !!!
    Ah quên mất, với Kliff thì cấm tuyệt đối dùng Destroy =)) :D :D >:) !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.