Gunbound đã thật sự hết thời!!!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi zero_boy_2308, 7/3/06.

1. Heoconbeou

Heoconbeou Donkey Kong

Hi hi, Heo cũng nói thật thôi mà. Game tùy sở thích của mỗi người, chẳg hạn như Heo nè, có chết Heo cũng ko chơi Võ Lâm đâu.... :|.... Heo thấy VL hình ảnh xấu, chơi mất thời gian... Nhưng đó là ý kiến chủ quan của bản thân Heo, chứ đâu dám nhận định 1 câu "VLTK xấu hoắc, chơi làm gì" cho chung mọi người đâu à.

Có vài người bạn của Heo, dù heo qua chơi Ts, tụi nó vẫn cày GB, từ rìu chiến giờ lên đến Trượng hết roài kìa... Sao mà nỡ phát biểu "GB hết thời" nghe kin quá....

2. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

dạo này chán chú gb này quá, chui sang maple story chơi, nhưng nói hết thời thì cũng chưa chắc, hồi xưa chơi gb thì mấy chú rủ sang maple story chơi, bây h chơi maple thì là có chú rủ sang bắn gb, đúng là pó tay .

3. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

theo mình chán nhất đời là bố VLTK (đứng có chửi à, tui chán thôi).
    còn TS thì hình ảnh ngộ nghĩnh <--- chơi.
    GB <--- chơi mà ko cần cày <--- thỉnh thoảng chơi thì chơi.
    trò gì chơi 1 thời gian cũng chan chán. VLTK còn 1 cái thẻ 60k mà ko biết làm gì.
    TS thì chơi 2 acc lv 90 hết nhưng chán <--- ko chơi nữa <-- bây giờ toàn bot.

4. hoanchinh84

hoanchinh84 Youtube Master Race

ai bao gunbound VN dang xuong nao
    moi nguoi phai ung? hộ gunbound VN chu ai lai di choi gunbound nuoc khac bao gio dau
    muon cho nuoc minh phat trien thi len cu vu nhung phong trao ma minh tao dung len
    gio day van con rat nhieu nguoi khong muon game vn loi thoi ma van ngay ngay tao ra cac loai game moi do thoi
    cac pa con nghi vay thi huhuhuhuhuhuhu we ah!!!

5. _Inu_

_Inu_ C O N T R A

Thì cứ nhìn vào box Gunbound này thì bít nè , giờ vắng tanh vắng ngắt , Đâu còn được như ngày xưa đâu , 1 đống game mới đang ra kìa , chẳng nhẽ cứ chơi mãi 1 trò .

6. vodanh200474

vodanh200474 Mr & Ms Pac-Man

thui giờ cái nào cũng chán hết thui thà về nhà ngủ lấy sức mà di kua gái di là vua số itne` nap thẻ cua mấy pác de dành đổ xăng là vua
    tiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mptiết kiệm dùm em it mp

7. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

thằng cha vô danh này chắc chắn bị ăn chém!! down thế chứ lại, mất công vào tưởng có bài viết gì mới! vào đâu cũng thấy 1 đống.....lung tung! :|

8. ZzhunkenzZ

ZzhunkenzZ Legend of Zelda

@vodanh200474 : chú em mún lên “ Bảng Phong Thần ” thì nói 1 tiếng ;))............để anh đây giúp choa :))

9. Jenova_vn

Jenova_vn Mr & Ms Pac-Man

Bản thân GB ko nhàm chán
    Lỗi là do gamemer thôi à , cứ nhìn lại thử mà xem toàn noob wand với drag ( 1 thời aimbot mà ra ) . Chưa kể thái độ ứng xử vô cùng thiếu văn hóa của một số lượng không nhỏ người chơi .

10. Wii

Wii Garçon à la Pipe

ở GBVN bọn nó bắn thua mấy ván thôi mà đã chửi um sùm lên rồi :))

11. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

đọc có cảm giác Heo như girl ấy nhỉ???? ;))

12. Jenova_vn

Ầy coi chừng bé cái lầm đó ông ơi thời nay đồ giả nhìu lắm , không cẩn thận là toi như chơi í :))
    To Heo : đùa tí thui đừng giận nghen

13. tuan_hung1610

tuan_hung1610 Youtube Master Race

:hug: Tuy bay gio co nhieu nguoi khong tham gia choi GBWC nua la vi` khong thich hop voi gunb moi!!!nhung tom lai khong the noi la gunb het thoi vi hien nay van co rat nhieu nguoi choi gunb va rat thich choi gunb!!!:D :'>

14. Konumi

Konumi Dragon Quest

GB giờ bắn với bạn bè cho vui thôi
    cái chính là võ lâm nhưng cũng sắp nản roài , cày mãi mà vẫn 6x mới nhục, mấy thằng cày trâu toàn đồ sát chết suốt ngày :((
    bây giờ á : counter strike = number 1
    bác nào lâu ko chơi thì chơi lại thử đi , đỡ nhàm hơn mấy game onl đấy ;))

15. Jenova_vn

đúng CS là hàng chuyên dụng khi VL lag hay dis :))
    Không thì làm ván GB cho thư giãn cũng được , tui thì khá hơn ông konumi chút đỉnh giờ lên 9X roài >:)