GunBound là 1 trò chơi hay hơn hẳn những trò chơi khác

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi AnhMaiYeu, 20/5/05.

?

GunBound là 1 trò chơi hay hơn hẳn những trò chơi khác

Poll closed 19/6/05.
  1. GB thật tuyệt

46 phiếu
    69.7%
  2. Không, Nó không bằng những game khác

20 phiếu
    30.3%
  1. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Thấy cái chủ đề có vẻ hay, vào thấy cái bình chọn kia chán wá
    1.GB thật tuyệt...nghe nó cứ thế nào ý.....có vẻ như tôn thờ GB quá đáng thì phải .... theo tớ cũng ko đến mức tuyệt đâu
    2.Nó ko bằng những game khác....cái này thì lại càng sai.Mỗi game có 1 cái hay riêng của nó, và rất khó có thể so sánh được.Chỉ do người chơi có hứng chơi trò này hay trò kia hay ko, hoặc do phong trào nữa cũng nên.
    GB ko phải là thua kém những game khác, nhưng cũng ko phải là nổi bật hẳn so với nhiều trò khác.....vì vậy tớ chả bỏ fiếu cho mục nào ;;)
    2 cái bình chọn quá ít, quá áp đặt...vì nhiều người ko thấy hay lắm nhưng vẫn bầu cho chữ TUYỆT =))

2. BIKER_boyzzz

BIKER_boyzzz Youtube Master Race

Box GB mà sao thấy chê GB nhìu hơn khen vậy chài ????
    Tui thấy bác AnhMaiYeu nói chính xác wa' chứ , trừ
    Cũng chẳng dễ thương lém đâu :D
    Nhưng GB là 1 game khá công bằng cho những người mới chơi , bắn 4-->6 tháng là có thể ( có thể ) bắn 1 1 với những member bắn đã lâu ( khác hoàn toàn những game "lấy sức trâu bù trí tuệ" như Mu , PT ,LA ) ( sorry những member MU PT LA )

3. BIKER_boyzzz

Đã vô đây làm ơn làm phước ca ngợi GB chút xíu đi mừ , có chết chóc ai đâu , làm ơn đi .... , chửi rủa GB hoài tội nghiệp AnhMaiYeu lập cái topic này .

4. Tonythai

Tonythai One-winged Angel

Lại ko hiểu nữa roài đang nói gái ngoài đời nói chy mấy đứa girl trong game làm gì
    Cho em hỏi anhmaiyeu là người VN hay là người nước nào vậy mẹ đọc bài nào cũng ko có dấu nhìn nhức mắt,bộ ko biết tiếng việt??? viết có dấu giùm con cái

5. em_tin

em_tin The Warrior of Light

Chơi thì cũng vui thôi......... nhưng sau này luyện oải wá đâm ra chán....... thế là hết chơi...... nói về online thì còn nhìu game khác hay hơn nữa tại bác chưa chơi thôi :D

6. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

GB dù hay cách mấy bằn riết cũng oải thôi,tôi đã 1 tháng nay ko vào trong GB rồi,mới luyện tới silver battle axe là thấy phê rồi,ko biết sao mấy thằng dragon nó kinh thế nhỉ?

7. BIKER_boyzzz

Tại ông không có hứng thú với GB thui , mỗi người có sở thích khác nhau mà

8. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Hứng thú thì ai chơi GB chả có hứng ;)) Nhưng quan trọng là hứng tới mức nào, và hơn nữa là hứng kiểu gì :'>
    Có người hứng là bắn cho vui, bắn cùng bạn bè để giải trí, nhưng cũng có người hứng lại ở khía cạnh là thích Rank cao ;;) THế nên họ mới phải bắn suốt ngày để giữ Rank..=> ko có thời gian làm việc khác...;))
    Nghĩ cũng tội mấy đồng chí Rồng ghê :'>

9. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

mẹ ơi .... thử vào post ở L2 rùi kêu tụi nó so sánh thử xem biết liền <---- pó tai ... để bình chọn ở đây cũng dzô dụng àh .... 1 phiếu cho : "Không, Nó không bằng những game khác " .... nó chỉ hơn Mu thôi ... vẫn thua rak và L2 xa ( chưa dám nói đến asdf online nha )

10. Atachi

GB thì dù sao so với các game online hàng đại gia như Line age,WOW,Guild war,...vẫn chưa thể bằng được.Nhưng nó là 1 trò giúp ta thoải mái tinh thần sau 1 ngày vất vả,chứ nghĩ xem ,đang mệt óc mà chơi WOW chắc xỉu quá

11. khongkhongbiet

khongkhongbiet Youtube Master Race

Nói GB hạng 1 là ếch ngồi đáy giếng , so với War III thua tới 1 khúc , từ sức hấp dẫn , chiến thuật , thao tác , độ hấp dẫn và nhất là tính liên tục , đa dạng .... thua xa , GB thích hợp cho mấy pro từ 10-18 chơi thôi , giải trí thì được . Đã vậy GB còn có 1 đội ngũ hacker lành nghề , chăm chỉ làm cho GB ngày càng ... chán
    thôi nhiêu đó đũ để biết rồi , lạ lùng khi thấy người bình chon GB là số 1 quá đông ( gamer vn noob nhiều quá , chán thiệt )
    Các cuộc thi quốc tế có ai lấy GB ra thi hay ko ? Đúng là ếch ngồi đáy giếng

12. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Có người chơi GB chỉ để có hạng (rank) có người chơi GB là để giải trí với bạn bè cùng nhau thưởng thức càm giác chiến thắng và cùng nhau chia sẻ nỗi bùn khi thua trận. Và cũng có người chơi GB là để nghiên cứu, làm ra công thức riêng cho mình biến cái của người khác thành của mình (vì WC hầu như không cái nào chính xác 100% cả) . Vậy bạn là loại người như thế nào? :D

13. Atachi

Gb là game online và theo kiều:shooting of the new genaration,còn War 3 thì là game offline real time stragety(War 3 chơi online cũng được nhưng phải có key gan của nó),so sánh thì có hơi khập khiễng đó.

Còn nói về hack thì game nào mà chả có chứ?

Gamer VN noob nhiều?vậy chắc hẳn bạn cũng phải tài giỏi lắm mới dám thốt lên câu này?

14. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

tui chỉ dùng cái này để giải trí lúc chán và tụi bạn rủ vào thì vào chơi 1 vài trận cho vui chứ ... chơi GB để có hạng thì làm đc giống gì ví dụ nếu mình lên tới rồng bạc rùi thì sao ??? bộ nó đem đổi thành tiền đc àh ( ko nói đến việc bán acc nha ) ... chứ so sánh với những game khác thì thua àh .....

15. BIKER_boyzzz

thèn cha này ở đâu chui ra nói năng bậy bã vô ý thức vậy ??????? , chê GBVN noob hả ??? pro lém hay sao vậy ???? 1 1 không ????

16. T&H

T&H The Warrior of Light

Nếu nó thấy không hấp dẫn thì chắc là thua nhiều wá mà bắn không lai. Thấy chán la` lí do vậy đó. NOOB <== nó đó

17. ~Cao Kỳ Lân~

~Cao Kỳ Lân~ Mr & Ms Pac-Man

mình chơi GB để giải trí nhưng ít ra cũng fải có rank vô room người ta mới nể mình chứ.....cái chính vẫn là giải trí :'>

18. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

thang cha nay co khung ko vay? GB la game online ,war III la game offline.GB co the vua choi vua chat voi ban duoc, war III duoc ko?dem game online di so voi offline dung la khung nang. WarIII neu muon online thi phai bo tien ra mua disc moi co cai key gan con GB thi ko, chi can dơn ve la choi duoc

neu hon 18 tuoi hoac duoi 10 tuoi choi thi chet ah`

game nao ma ko dung de giai tri? <== cau noi ngu ngoc,neu ko dung de giai tri thi co goi la game ko?

game nao ma ko co hacker,bộ ong ko thay GB van luon lam viec de xoa di nhung chuong trinh hack ah

neu ong thich game nao thi ong se cho game do la so 1,ong thich warIII thi ong noi warIII la so 1,tui ko thich tui co the noi warIII la so 10.Đừng cho rang nhung gi minh suy nghi la dung 100%

vay neu ko lay ra thi thì game do là dở ah`? neu ai cung nghi nhu ong thi the gioi chi nen sang xuat 2 games roi lay 2 game do thi là duoc roi, ko can tao nhung game khac nua vi chi co nhung game duoc thi la hay
    Tới đây thì ông tự coi lại xem ai mới là ếch ngồi đáy giếng nha

19. khongkhongbiet

khongkhongbiet Youtube Master Race

Chán tụi này thiệt , nói mà ko chịu hiểu . Tui ko nói GB dỡ cũng ko nói War III là số 1 . Tui chỉ khẳng định GB ko phải là số 1 như mấy cái tên Noob trên rêu rao . Nói thiệt là dạo này chơi GB hơi bị chán . Ngồi tê mông ỳ chéo , ỳ chéo cũng có nhiêu đó , chẳng có gì khác so với trước đây 1 năm tui đã chơi , mấy hôm nay đang bận chơi War III đánh battle ship khá hay
    À nói tui Noob cũng đúng , tui bắn ko có hay , tui chỉ bắn ăn tiền thôi ( cho đỡ buồn ngũ ) , pro nào thích thì lại chỗ tui bắn hay rũ nhau lên SSP cũng được 2000đ 1 trận thôi ( tránh rũ tui bắn hoài ko phải cờ bạc gì đâu ) . Tui chỉ chơi 1 vs 1 ,Tag ,Map random nói cho biết luôn là tui dùng 1 cái dual với 2 cái teleport tui chọn 2 mobile là asate và nak , ai muốn giết Noob + kiếm tiền thì nhắn tui 1 tiếng ( à mà tui bắn ko bao giờ chạy kể cả lúc thua càng thua càng vui ).

20. babysaudoi

babysaudoi Youtube Master Race

ac. ac.
    tro` gi` choi mai~ cung~ chan' thui
    nhu tui bay gio` tro` nao` cung~ choi 1 it'
    choi 1 luc' lai chan'