[GVNS Champion League] Tổng hợp kết quả vòng loại

Thảo luận trong 'Battle Frontier' bắt đầu bởi dark_dragons, 23/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. KyoSera

KyoSera Youtube Master Race

Đấu Gym : KyoSera - nmd145 : 5 - 0 Monotype bất lợi thế vật :-"

2. Lilly

Lilly Youtube Master Race

cách để chặn boost là boost trước nó :>
    2 trận đánh gym cùng bị 1 con r@pe :>

3. minh_hello

minh_hello Youtube Master Race

Monotype poision có vẻ không được tốt lắm :-? weak quá rõ rệt mà ít con cover được X_X
    Cảm giác Ground, Steel, Water, Dragon sẽ kinh khủng hơn những monotype còn lại X_X

4. zeed

zeed T.E.T.Я.I.S

Báo cáo:
    nmd145 đã thua The Miz 2-1

5. The Miz

The Miz Youtube Master Race

nản tour vật...bợn nmd chall gym dg đánh ngon sắp win thì nói có việc bận phải đi gấp, rùi khi mình nói mình al2 Miz thì bợn ấy ngồi lại đánh triple, dnah91 dc 1-1 tới trận cuối thì chall ko nhận, pm ko rep,...rùi vô đánh dc vài tủn đầu, trò trickroom thọt thì bợn ấy bị ..Dis (ko bik phải ko):yaoming: lên ngay sau đó đánh tiếp outteam mình hoàn toàn, ko chuyên nghipe65, có vẻ đặt nặng thắng thua wa :-?
    hèn ji các bô lão bên PKMG, Es... ko tham gia tour này :yaoming:

6. nmd145

nmd145 T.E.T.Я.I.S

Uh, đúng đấy. Team Poison đánh tốt nhất ở NU :D, chứ OU khá fail, tùy thuộc vào khả năng predict thôi :D

7. garigen97

garigen97 Youtube Master Race

Đánh triple chả quen gì hết, thua lòi ~:>

8. nmd145

nmd145 T.E.T.Я.I.S

Mình đúng là không phải chuyên nghiệp, nhưng việc thắng thua thì phải có, thắng thì vui, thua thì tiếc thôi :D. Còn trận của chal gym, bạn đánh với team Rain của mình không phải team Poison, nếu như bạn thắng thì mình cũng chẳng quan tâm, do mình đang bận nên cũng không có thời gian đánh. Còn trận mình bị dis, mình đang có Trick Room trong tay thì không việc gì phải out, do bị dis thôi :|. Nếu như bạn cứ nghi ngờ như thế , thì bạn xem lại xem trận trước mình xài 1 team y chang không khác gì nhá :|. Còn nhiều trận sau mà, bạn nói sớm có khi không đúng đấy :|
    Uh, đúng đấy. Team Poison đánh tốt nhất ở NU :D, chứ OU khá fail, tùy thuộc vào khả năng predict thôi :D

9. The Miz

The Miz Youtube Master Race

^ à ờ có trickroom còn mấy con tận dụng thì thọt, la lên "chết cha" rùi Dis...:yaoming:
    đúng là mới vòng đầu ko nên nhận định zay sr nhé :yaoming:
    à tiếp theo là thể loại ji zay bác Dảk có 2 ngày nghỉ đánh lun cho nhanh :yaoming: :-?

10. dark_dragons

dark_dragons Hyperion Captain ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Moderator Lão Làng GVN

Cứ vào trận, mà forfeit hoặc disconnect là tính thua, cái đó đánh tour quốc tế đã quy định rồi mà!

Còn về GYM Poison, bạn thông cảm, nmd145 đã xác nhận rằng team bạn ấy đánh là team thường, còn sau khi đánh lại, thắng với team Poison, nhưng nếu không chấp nhận, bạn có thể yêu cầu challenge lại. Mình duyệt trường hợp này, và xin lỗi vì sơ suất của Staff bên mình.
    Chuyện này, mình cũng cáo lỗi với The Miz, nhưng đừng vì chuyện nhỏ mà làm nản tour như vậy! :)

Còn việc sự cố của nmd145, mình sẽ làm rõ.
    Nhưng mình đính chính một việc, là về vấn đề GYM, mình khẳng định là sẽ có sơ suất khi GYM Leader cầm team không phải team Monotype vào trận. Chuyện này, mình phiền các bạn đã từng challenge mình xác nhận. Ngay khi challenge mình xong, vào đánh một chút, mình mới hỏi "Challenge GYM àh?", xác nhận, mình thoát ra ngay và đổi team vào lại. Riêng trận đánh với Lilly, mình xác định thua sau 1 turn, nhưng vẫn vui vẻ chơi đến đoạn cuối, bạn Lilly có thể xác nhận hộ mình.

Lúc thành lập GYM, tớ đều đã phổ biến với tất cả các GYM Leader và trong tour tớ cũng có nói, đánh GYM là tạo điều kiện rảnh rỗi khi đợi các cặp đấu hoàn thành, và team Monotype hoàn toàn là để tăng độ dễ, chơi cho vui là chính.

Còn về việc PKMG, Es không tham gia, là có lý do với họ. Chuyện giữa 2 forum, mình không bàn ở đây.
    Vốn tour chúng ta đang diễn ra rất vui vẻ và thuận lời, The Miz bỏ qua chuyện nhỏ này mà tiếp tục, nhé! Thân chào bạn! :)

11. zeed

zeed T.E.T.Я.I.S

Ko bik có phải như bạn The Miz nói là chall GYM hay ko nhưng lúc mình vào thì thấy bạn The Miz đánh với nmd lúc đó hình như nmd đang cầm Politoed( dc nửa trận). Sau đó 2 bạn đó chall nhau Triple, rùi mình có chen vô đấu với nmd giữa trận 1 và trận 2 của The Miz vs nmd. Tới giữa trận 2 thì mình bật Youtube lên nên ko bik. Khi xong thì thấy The Miz vs nmd trận cuối

12. Lilly

Lilly Youtube Master Race

đâu có 8-> lão ấy ngồi kêu không tính mất 1 turn :">
    quả đấy con Dnite mà có Fire Punch chưa chắc win :">

13. dark_dragons

=))

Cái Fire Punch thay cho Extreme Speed rồi còn đâu! >.< Sau turn đó là biết thua rồi =))
    Counter được cái này thì mất cái kia, nhưng cơ bản, Extreme Speed nó có lợi hơn Fire Punch :))

Chuẩn bị vào Vòng 2 nhá các bạn! :D

14. garigen97

À tình hình gym, có ai đấu dc vs mình bh ko ~:> ?

15. [Gemini]

[Gemini] Aqu

àh có .

16. minh_hello

Sao ko cho point nếu đánh được gym thứ 4 với thứ 5 nhỉ :-? Mà thắng cả 5 lần thì phải có bonus gì đó chứ :D

17. dark_dragons

Vì tối đa, chúng ta chỉ được 9 điểm thôi, nếu + nhiều quá, sẽ làm thay đổi kết qua của các trận đấu, trong khi GYM Battle thường khá dễ mà! :D

P/s: bắt đầu vòng 2 nào! \m/

18. garigen97

Cái luật của vòng 2 thật bá cmn đạo ~:>

19. Mystars

Mystars Youtube Master Race

Công nhận luật đấu về đấu đơn quen hơn, nhưng nhìn tiếp mấy luật còn lại chóng mặt thật.

20. minh_hello

Luật vòng 2 ko "kỳ diệu" như vòng 1 nhưng vẫn bá đạo không kém :6cool_beat_brick:
    May mà mình ko có thói quen stall =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.