[H]otaku HQ - 52 - I Forgot to Remember to Forget.

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi Felix, 1/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. C.C.

C.C. Donkey Kong

Gate 7 sau bao ngày hứa hẹn của CLAMP cuối cùng cũng tòi ra được cái oneshot, xem thử thế nào nào :-?

2. MasterDiablo

MasterDiablo Black Knight

OH NOOOOOOOOOO Ngửi thấy hơi có mùi shounen ai ở đây :( :(

3. Jenkins

Jenkins Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

@MD: HAWX 2 như đặc sản ấy. Chơi phí thời giờ. Còn cái LP2 thì đoạn đó mình em solo thôi, bọn nó chỉ làm mỗi trò là bắn đống vớ vẩn với phụ nạp đạn thôi. Còn gài đạn, xoay nòng, dập lửa mình em làm hết. Lúc đầu anh đi con đó mất 1h =)). Yên tâm, tới chap 6 sẽ còn gặp 2 con tốn thời giờ khác nữa :)).

Cái khúc Khe Sanh chơi dễ hiểu mà sao dân chúng kêu khó hiểu ta :-s. Mình thích nhất là khúc ở Huế nghe có thằng kêu "Tao thấy nhá" =)).

4. MasterDiablo

Công nhận tụi nó lồng tiếng bựa thật, em còn nghe thấy cả "shot chúng nó!!!" =))

Vậy à :( Chỉ hy vọng hình ảnh nó đẹp hơn trước rồi đợi mấy cái mod fighter đẹp đẹp ra rồi ngồi nghịch thôi.

Chết liên tục bực quá em thoát luôn xem phim, tí nữa thì tiện tay xóa mất cái game :)) để mai tinh thần tốt hơn cố chơi hết cái game rồi chiến tiếp món khác :D

PS : Giờ em mới để ý cái blog của anh :D

5. C.C.

C.C. Donkey Kong

Đệt, gái loli xanh mơn mởn thế kia mà MD nó kêu mùi shounen ai [-( Làm mình hoảng hốt chạy đi đọc lại xem mình có bỏ sót đoạn text nào nói em ý là boy ko =))

6. Rally

Rally Fire in the hole!

Hức, sao cái PS3 nó lằng nhằng thế nhỉ, cắm vào rồi bật lên ko chạy luôn, còn phải giwux nút cho nó nhận TV nữa :( . Làm mình tưởng máy mới sửa đã hỏng, mất bao công hì hụi chạy đi chạy lại :( .

Mà mèo mun 88 à? Chui từ Chết vì ăn ra hả?

7. Hikaru III

Hikaru III snake, snake, snaaaake

Cái đệt, đi mãi cái Lords of Shadow mới ngộ ra chân lí cách làm trial mirror puzzle trong 2 phút 30 giây, đêk, đơn giản vãi mà hqua mình làm mãi ko xong 8-}. Bây h còn cái trial đập 100 objects trong thời gian quy định nữa là lấy đc trophy trial chapter 5 rôi \m/, lol

8. C.C.

C.C. Donkey Kong

Ngoài mình ra trong này có đứa nào xem cái Katanagatari không nhỉ :)) Ep.11 con bé xơi 2 phát đạn vào bụng, mình cũng giật mình tưởng né được ai dè đứng im ăn đạn 8-}

9. Yagami Taichi

Yagami Taichi C O N T R A

Bê Tha thì làm cái Fallout 3 nhiệm vụ nhận thì ở đầu này bản đồ, địa điểm làm nhiệm vụ ở đầu kia, giữa đường thì toàn Super Mutant Brute, Master , Deathclaw, Talon Merc, Raider, Feral Ghoul các kiểu =))

Cũng may là chơi cái Archogae xong có bộ Chineses stealth suit xịn quá :x

Mà Fallout 3 không bug quest thì bug crash game, sụt frame, mất tiếng, không alt+tab được .... ít ra thằng FO NV không bị crash game lần nào.

10. lifesyle

lifesyle The Lone Traveler from Vault 101 CHAMPION ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

Quái mình chơi có bug nào đâu nhờ.....
    Từ NV với origins.... Chưa bị crash lần nào , sụt frame thì đã có mod giải quyết . 8-} . Nv bug thì gặp mỗi 1 lần...

Ở hiền gặp lành...

11. MasterDiablo

Manga của CLAMP thì lúc nào mà chả có mùi shounen ai =)) còn sau khi đọc một đoạn thì mới biết kia là con gái :))

Có tớ xem, lúc đầu cứ nghĩ cái này là comedy/adventure/action thôi... không ngờ nó drama vãi :( từ cái tập có con bé snow-chibi là mình ngại xem cái này lắm, rồi bị spoil biết cái kết của nó, càng thảm hơn nữa -___-

12. Nanaya Shiki

Nanaya Shiki ミキ☆マイスター Moderator

Mình có thói quen là Katanagatari toàn xem 2 ep 1...
    Chưa xem cả ep 10 luôn, nhưng mà chắc chờ nốt ep cuối xem 1 thể.

13. C.C.

C.C. Donkey Kong

Oreimo ep7, Kirino keep blushing :x Chẳng hiểu sao, những cái ep mà mình ngó qua summary của novel mong là nó sẽ ngon lành thì down về lại thấy hơi hụt, dek phải nó không hay nhưng không được như mong đợi :( Còn ep mà mình không mong lắm vì biết cái arc này cũng bt thì nó lại làm hay khó tả 8-}

14. Hikaru III

Hikaru III snake, snake, snaaaake

Mình cũng vừa mới xem xong :x, mà ep này đoạn kirino hát kira mình rùng mình luôn =)), từ sau khi nghe em Ranka hát là mình dị ứng với mấy cái thể loại kira này =))).
    Mà đúng là có mấy ep mình mong đợi nhưng xem xong thì hơi hụt hẫng :|

Katanagatari mình vẫn stall ở ep 7, đợi nó ra hết rồi xem 1 lúc mới sg \m/. Mà nghe spoil cái ending rồi nên hơi buôn tí :|

15. C.C.

C.C. Donkey Kong

Lọ mọ lên animesuki kiếm cái spoil novel ending của Katanagatari =.< RAGE!!!!!!! :(( Why, why, why?!? My Togame :(( :(( :(( Dù sao mình cũng sẽ không drop cái này, để xem nó adapt ra sao :x

16. Nanaya Shiki

Nanaya Shiki ミキ☆マイスター Moderator

Các bạn đừng spoil nhớ...
    Mình chưa đọc cái gì hết đâu :-s...

17. Yagami Taichi

Yagami Taichi C O N T R A

18. C.C.

C.C. Donkey Kong

Cái katana mình thích ep.8 lúc Togame với Hitei gặp nhau chào hỏi, giọng con Hitei nghe sarcastic mà buồn cười không chịu được =))

19. delacroix01

delacroix01 The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

Lâu lắm mới được 1 bài khá thế này :x

Chỉnh sửa cuối: 15/11/10
  20. MasterDiablo

Nó làm thì hay rồi, nhưng mà do drama quá + cái end hơi bị quá đáng nên mình drop từ ep 5 -__- nhưng vẫn down để giữ.

Những ý kiến tương tự như thế này có lâu lắm rồi bạn ơi... nhưng người VN là cứng đầu, khó bảo, khó chữa và bảo thủ nên sẽ chẳng bao giờ khá lên đâu.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.