Hack đây, hack tiền, máu, Chocobo points cho FF IX bản giả lập PS đây !

Thảo luận trong 'FFIX' bắt đầu bởi Huy Nanzi, 10/2/04.

1. Squall!Riona

Squall!Riona Mario & Luigi

cha`, nghe bà con bàn bạc về mấy cái hack này đã quá chòi lun, nhưng tui vẫn chưa chơi được nè, bỏ mấy chục ngàn ra mua bộ 4 disc ở Đà Nẵng (tui chạy từ Hội An ra ) về chơi, ai ngờ chỗ bán disc đó bán 4 disc hư, ko chơi đuọc, movie bị hư tùm lum, mất mấy chục ngàn, bác nào biết chỗ down mấy cái file Iso trên mạng chỉ tui với, lúc trước tui thấy có bác cho link down, nhưng hình như bị die hít roài,
    Bác nào biết chỉ giúp tui với

2. BabyFantasy

BabyFantasy Youtube Master Race

Vaan ơi giúp mình với máy mình cấu hình máy nhà mình 256 MP of RAM sao chạy giả lập 1.6.0 vẫn giật (mặc dù mình dã cài ổ dĩa ảo tới 3 cái lận ) 2 mod của web có cách gì giúp mình ko . Trông cả vào 2 bạn

3. hiepsibian

hiepsibian Youtube Master Race

cho minh cai link di ban nha. minh kho bit tim mo o dau ca::(

4. tosenzzz

tosenzzz Youtube Master Race

5. DarkStarNIIT

DarkStarNIIT Dragon Quest GameOver

Ngoài cửa hàng bán thiếu gì sao ko mua mà đi kiếm link , còn nếu ở nước ngoài thì nói 1 tiếng anh em up cho , vừa chơi xong chất lượng cao chỉ bị đứng vài ba chục chỗ thui.....^_^ .
    Giỡn thui tui vừa mua bộ cài cho máy vi tính ko chơi giã lập chạy ngon lắm , ai cần up cho

6. tosenzzz

CÓ 256MRam giật là đúng rồi. Tối thiểu phải là 512M cơ.
    Chạy mấy chương trình bình thường cũng gần 150M rồi mà.

7. Steiner

Steiner Hội giang hồ GameVN

Nhảm vừa thôi em, RAM256 chạy ầm ầm , quan trọng là chỉnh cấu hình và một điều nữa là tốc độ của máy . Cài càng nhiều ổ ảo thì càng chậm chứ được ích lợi gì đâu ?

8. Sunoflife

Sunoflife Mayor of SimCity

Ai cho em hỏi là muốn cho tỉ lệ steal của zidane thành công thì chỉ số nào phải cao, và bày cho em cách hack chỉ số đó lên cao nhất đi

9. tosenzzz

:D hay đấy. 1 ý tưởng khá tốt để đỡ tốn thời gian ( bình thường thì trước khi steal mình nhấn F1, nếu không thành công thì nhấn lại F3) thôi thì hack lên cho đỡ .. hại máy :D chứ đằng nào chả Lột hết đồ của enemy nhỉ :D . Ai biết chỉ với!

10. waa123

waa123 Youtube Master Race

Hè Hè muốn thế thì Hack full đồ luôn cho nhanh => khỏi phải stell:devil:

11. chunghp

chunghp Donkey Kong

*Việc dễ làm nhất, hack tiền, cái này quá dễ, kẻ mới làm cũng làm được. Chỉ việc đặt giá trị cần làm là 4 bytes (Money thường có giá trị lớn hơn 65535). Search, cho rất ít giá trị. Thử nó. Sẽ cho bạn 1 kết quả duy nhất
    *Hack level hay EXP. EXP của nhân vật thường rất lớn, cũng 4 bytes. Bạn sẽ hack vô cùng dễ dàng
    *Hack stat, khó hơn 1 chút. Theo kinh nghiệm bạn có thể lợi dụng code của EXP phía trên. Rồi sửa giá trị lại thành 1 byte. Sau đó cho code giao động quanh đoạn nhỏ, nhận thấy sẽ có code mình cần. Nếu bạn search giá trị stat này, có thể bạn sẽ ko tìm ra trong hàng ngàn adress(cần tới kinh nghiệm đôi chút) Nói chung việc stat phụ thuộc level là vô căn cứ.
    [/QUOTE]
    Xin lỗi bác 1 chút , đúng như bác nói là thường là 4 bytes nhưng tùy theo game , nhà sản xuất mà khác nhau(nói chung cho các game) có thể chỉ là 2 bytes cũng có trò lên tới 8 bytes đó,nói chung là các bạn khi search thì cứ chọn cả 2,4,8 bytes (tùy trò)....còn khi đã tìm được địa chỉ của chỉ số cần hack thì bạn đừng nên để freeze vội vì có thể bị đẩy khỏi trò chơi (chưa chắc đó đúng là địa chỉ của chỉ số cần tìm)

12. Sunoflife

Thì em cũng hay dùng cách F1 và F3 để steal cho đỡ mất time, nhưng gặp con có 4 món như con feather circle chẳng hạn, steal láu wá chừng mà nó lại có tới 4 con. Lấu chết được, cho em xin link down ảtmoney luôn đi

13. phamduchai

phamduchai Youtube Master Race

sặc pó tay lun đó tôi cũng thế nè
    các bác có biết trang wed hack knb không dowload toàn viruts ghê quá !
    bác nào có post lên đây nhé đừng có lừa đấy nhé ! :wink: khê khê

14. rooney_di_spacy

rooney_di_spacy C O N T R A

tỷ lệ chôm đồ của Z giảm dần theo số lần chôm của hắn, lần đầu gần như là thành công 100% và sau đó chỉ số này tụt dần 25% qua mỗi lần steal, thường thì nên lắp Bandit để làm giảm cái chỉ số 25% kia đi (cái này là do kinh nghiệm chơi chứ ko có căn cứ cụ thể)

15. thichdua0000

thichdua0000 Mario & Luigi

chơi FF mà còn hack thì chơi làm gì , mất hết cái hay của nó đi

16. †®Rai®†

†®Rai®† Youtube Master Race

1 câu nói rất hay.Number One:hug:

17. Sunoflife

Nói câu này hay nè, đúng là game FF mà hack thì ko còn hay thật, phải reset mấy lần mới thấy hay.

18. shanari

shanari Donkey Kong

tớ thấy dung artmoney cheat là ngon lắm òi.nhưng mà đúng là cheat xong chơi chán hẳn.phải khó khăn chút xíu chơi mới đã

19. final_fantasy_X_

final_fantasy_X_ Mega Man

theo tui thì chơi game nhập vai không nên hack , nhất là nhập vai nhật như final fantasy. có chăng khi over game rồi thì hack cho vui 1 tí thôi

20. squallphu

squallphu The Warrior of Light

chơi final dễ òm hà, ko cần hack làm gì. cũng không cần steal điên cuồng chỉ để chiêu thievery 9999 làm chi. zidane thì cứ cho nó attack với vũ khí mạnh nhất hiện có là đc rồi.
    nhưng ai mà đã chơi hack thì phải hack cho tới..... đĩnh=)). dùng armoney, 10 phút thôi là có 99 cây ultima weapon cho zidane rồi=)), chém 1 phát cũng 3000 damage ấy chứ.:D