Hack time Kiếm Tiên VN

Thảo luận trong 'Kiếm Tiên' bắt đầu bởi micral, 18/8/10.

1. helljshere

helljshere Youtube Master Race

thôi , bộ vn như .... !!! đúng là dân vn có câu nói rất hay " thủ đô như cái bô " thì những thằng bộ chả thằng nào thông mình đc chút nào !! ăn ko đc úc chế làm bậy đây !!

2. kingnothing0

kingnothing0 Youtube Master Race

chỉ cần 2 máy là cày được thần ân hả bác có cần fakeIP kô.

3. alolemorui

alolemorui Youtube Master Race

Đề nghị các bác giữ bình tĩnh cứ chờ VNG thêm 1 ngày nữa sem tình hình thế nào!!!
    Hok dc thì chờ 2 , 3 ngày hok dc nữa thì ....... thôi dzậy ^:)^ !!!
    Mà nghỉ game thấy tiếc quá a` :((:((:((:((:((:((:((:(( em hok mún nghỉ đâu ~:> !@$&%

4. phuoctai80

phuoctai80 Mr & Ms Pac-Man

Thông tin này ở đâu ra vậy bạn ? Cho mình link gốc xem với ! Thanks bạn trước !

5. thieulong2005

thieulong2005 Youtube Master Race

Thôi AE mình yêu cầu chủ tiệm Net chép lại mấy các game chơi bằng mạng Lan cho nó lành.
    Mấy thằng mua bằng cấp nó chả biết gì đâu, mình chửi nó thêm mệt đầu.

Chắc phải quay về cái thời đồ đá thôi, chơi game Mario, Rambo, hay bắt chước chi em phụ nữa chơi bup2 bê vậy !!!

6. Anhmeo

Anhmeo Youtube Master Race

VNGame ko dap chen com cua minh dau cac ban

7. zZzOkitazZz

zZzOkitazZz Donkey Kong

Bác này hài vãi chơi búp bê j nhỉ;))
    Mấy thằng ý não cạn mấy bác chửi nó nó cũng k bik là bị chửi đâu;;)
    Vì đất nước có những thằng như thế mà k bao giờ khá lên đc[-X

8. hungbh

hungbh Youtube Master Race

sau 3h onl bi kick off ngồi nghiên cứu mãi mới phát hiện ra cách hack time nè. ban onl tới 2h30p thi off game sau đó reset máy tính, chỉnh time trên máy tính về trước đó 6h, sau đó log game vô sv khác ( nhớ là vẫn acc của đó ) lập 1 nhân vật mới vào game, sau đó out rồi vô sv chính mình đang chơi. vậy là nhân vật mình coi như được rs time. các bạn cứ thử đi rồi sẽ thấy. nếu ai thấy đúng thì vote nhe. Tất cả cũng vì niềm đam mê thôi.

9. Zay Baloch

Zay Baloch Donkey Kong GameOver

Cứ 2h30' mà phải làm thế này thì quit mẹ cho khỏe. Reset kiểu đó thì chắc 1 tuần là đi cái máy

10. duonghiep1

duonghiep1 C O N T R A

thế rồi tạo hết slot nv mới thì lấy slot đâu để tạo vậy bạn trẻ
    p/s: nó check time trên sv.........time ở máy tính liên quan gì đến cái này nhỉ =))

11. blackangel87

blackangel87 Youtube Master Race

:))
    reset kiểu đó tắt máy mẹ đi ngủ cho khỏe

12. Anhmeo

Anhmeo Youtube Master Race

ma co lam cung ko an thua .(nó check time trên sv.........time ở máy tính liên quan gì đến cái này nhỉ////
    duonghiep1

* Trang cá nhân
    * View Forum Posts
    * Tin nhắn
    * View Blog Entries
    * View Articles
    * Add as Contact

13. RioChow

RioChow Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

ặc, nhìn cái topic xém tí hí hửng >"<

Mà sao thời gian dis của 2 acc mình là như nhau mà sao giờ vào chỉ đc 1 acc, acc còn lại ko cho vào nhỉ T.T

Vào đc game nhìn cái ser và G vắng tanh luôn (:|

14. FairyQueen

FairyQueen Mr & Ms Pac-Man

Luật nào chả có kẽ hở để lách,vấn đề nó nằm trong vấn đề,có sao đâu :)) anh em yên tâm đi trước sau gì chả có phần hack time hoặc cách để anh em online nhiều và thoải mái.Nhưng có 1 điều là những người đưa ra cái luật cấm này có hiểu đc rằng đại đa số thanh niên vi phạm pháp luật là từ đâu ko.Các cụ bảo nhàn cư vi sinh bất thiện,thử so sánh game online với thảm họa ma túy đi.Xã hội và gia đình nghĩ gì khi những thanh niên tối tối thả mình trong thế giới game với 1 niềm vui riêng của mình tốt hơn,hay là thả mình trong heroin,bay lak,cỏ,đập đá.Những vụ án phạm tội từ ma túy lớn hơn gấp bao nhiêu lần với những vụ án phạm tội từ game online,chỉ đưa ra 1 số vụ án điển hình để rồi nói game online là "quốc nạn" như vậy có hợp lý ko.Và liệu có lẽ nào từ cái "quốc nạn" đấy người ta sẽ đẩy thanh niên sang cái đại nạn kia ko? ko lẽ trong game cứ lập bang hội đi chém giết nhau là ra ngoài đời cũng thế à :O cho dù có như vậy đi chăng nữa thì liệu các bang chủ hay thành viên có skill hay vũ khí như trong game để đi đồ sát nhau ko =)).Nói vậy cho vui chút,còn nói thẳng ra là công nghiệp game cũng đem về cho nhà nước 1 cơ số tiền thuế,nên ko riêng gì VNG đâu mà cả những người có quyền hạn cũng chả dại gì đập vỡ bát cơm của mình.Thành ra anh em cứ chịu khó thêm 1 thời gian nữa,đợi chờ là hạnh phúc mà =))

15. toanyugi

toanyugi Mr & Ms Pac-Man

Mọi người cứ bình tĩnh mà chờ đợi đi vì đời còn dài và còn nhiều khốn ... cảnh. :D

16. KirmShop

KirmShop Youtube Master Race

TỪ từ rồi cũng có cách lách thui, hiện tại mấy ông trên bộ làm căng quá nên online 3h phải ofline 4h cứ thế mà chơi ^_^

17. LNeo

LNeo Mega Man

Fake k0 đc nên mới phải dùng hạ sách này :( 1 máy 5 acc & lap acc chính

18. duonghiep1

duonghiep1 C O N T R A

@anhmeo: ông post gì vậy ko hiểu
    p/s: thông báo tin vui là h ko pk đc nữa........quả này đi săn rồng+LC tha hồ ko sợ bị đồ sát hehe

19. Nhìn Đời Rơi Lệ

Nhìn Đời Rơi Lệ Youtube Master Race

có ai chơi DC ko vậy ? ko hiểu tại sao khi kick login lại báo còn 4h5p mà 4h sau login báo là còn 4h :((

---------- Post added at 08:22 ---------- Previous post was at 08:20 ----------

mọi người xem có cách nào reset time ko chứ cứ thế này thì làm ăn gì . trả lời câu hỏi đc tới câu 29 thì kick. ức gần chết :(

20. dangkikhowa9

dangkikhowa9 Mega Man Lão Làng GVN

tự dưng đọc cái list trên thấy buồn cười quá 8-} , cứ chém giết là mang ra cấm , còn cái TTK này cũng chém giết mà ko bị cấm 8-} , kiểu này chắc TLBB , TKK với mấy cái web game đắt " sô " quá 8-} , công nhận là thằng FPT với cái TLBB khôn thật ;))
    trước giờ vẫn chơi bạc trên cái zing , giờ bị cấm mất rồi :)) , mấy thằng bộ này ko biết ăn gì khôn vặt , chơi bài bạc ăn tiền ảo ko cũng cấm , nói thế chứ mấy bố này cứ tết đến xuân về là lại làm 1 hội đánh bạc bội thu =))