Hack Time ?

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Know to Die Now, 24/3/08.

1. Know to Die Now

Know to Die Now Mr & Ms Pac-Man

Nhờ vã chứ có phải là yêu cầu gì đâu ... bạn dám khẳng định 100% mà ... mà chính miệng cara cũng nói là nhờ bạn xác mình mà ... sao nói rồi nuốt lời thế :-s Know cảm thấy yêu câu ko có 1 chút gì wá đáng ... chỉ cần làm thế thì toàn bộ nỗi ấm ức của toàn bộ Gamer bị block đều dập tắt ... wá dễ thây gì phải biện minh này nọ chi cho mệt :D

2. caramen

caramen Great Lord

1. Nếu bạn nào đã đủ trình đọc hiểu thì sẽ nhận ra được câu này ngay trong post #47 của cara đã nói đến vấn đề này :))

2.@ Know to die now:
    đây là bài post của bạn, bạn đã hết khuất mắc, tại sao còn đòi hỏi :)). Ko phải được voi đòi tiên à

3. Đã nói từ đầu Cara ko phải là Cabal Staff, Cara lên đây cốt để thông giúp các bạn :)) Chứ nếu Cara còn Cabal Staff à, còn lâu Cara mới lên đây đôi co với các bạn :)) "Có tội là trảm" #>:)

4. Bạn nào bị block thì tự biết tội :)) Ngay cả chỉnh file hay QMacro cũng bị tính là vi phạm rồi

vâng 100% choihoailuon ko phải do AS viết và phát tán, vì nếu AS làm ra choihoailuon, nó ko có được gọn gàng và sạch sẽ vậy đâu, đảm bảo nguyên 1 buồng chuối. Còn chuyện nhờ MQ hay SF xác nhận giùm à? Vì 2 người họ biết rõ điều Cara nói, tool choihoailuon ko phải từ AS mà ra =))

3. Kaguro_murder

Kaguro_murder Donkey Kong

vay sai hack time choiwailuon cũng là tội, vậy tì phải block tất cả Id chứ, thằng nào mà hok sài cái đó :)) đuối lý rồi:D:

4. caramen

caramen Great Lord

[-x ko phải đuối lý mà tôi ko thích mang nguyên 1 cái quy trình làm việc hay gì gì đó ra để cãi với bạn, thế thôi :)) Có nhiều chuyện ko phải lúc nào khai ra hết cũng tốt =))

5. =.s.w.a.t.=

=.s.w.a.t.= Youtube Master Race

Chào bạn , Hack time cũng là 1 soft hack , khi bị chương trình auto seach hack của ESTsoft gửi Cabal , thì những ID nào thay Skin.. , hack time , speed... Nói chung bất cứ 1 soft nào ngoài phạm vi game thì sẽ bị block 1 cách tự động !
    Cabal !

6. zarzoc

zarzoc Youtube Master Race

Cái gì cơ, ông swat làm mod trong forum cabal bi giờ sang đây đỡ tội cho mấy ng ah. Cút về cái tổ của bọn bây đi, cả thế gian bít mấy ng vừa ăn cướp vừa la làng rùi, sang thanh minh làm gì cho mêt.

7. Know to Die Now

Tôi ko hế đề cập đến chuyện này vì tui cũng có trình độ để hiểu dc Hacker VN như thế nào ... lôi chuyện này ra làm gì ?

Cái này tôi đâu có khuất mắc ? tôi nhờ vả mà ... bộ 2 cái này giống nhau hả ? mới biết

Thế Cara đã giúp dc gì chưa ? Cara còn làm Cabal Staff hay hết làm thì liên wan gì ở đây ? có gì mà phải lôi cái chức vụ cũ ra nói hoài -.-' ko biết chán à ? bao nhiêu người đồng tình với Cara đâu ? cho xin biết quý danh ?

Có tội là Block, đúng roài ... có ai nói ko có tội đâu ... biện hộ cái này chi ?

Từ miệng cara nói nhờ họ xác mình, mà cũng chính miệng nói họ biết rõ điều Cara nói ... có hơi mâu thuẫn ko ? thế nói làm gì ???

Nếu đây là đại diện của AS soft thì chuyện nhờ vả cara xong roài :D

8. caramen

caramen Great Lord

LoL ko hiểu được hay cố tình ko hiểu tiếng Việt à, vì MQ và SF biết sự thật như thế nào nên muốn gì, PM hỏi đi :))

9. zarzoc

zarzoc Youtube Master Race

Nè 2 tên AS thối tha kia, biêt điều thì biến khỏi đây đi, ai chũng bít mấy ng "vừa ăn cướp vừa la làng rồi, khỏi phải thanh minh giải thích chi cho mệt. Nếu ko á xin giải thích cho tui 1 câu, nếu nói đc thì tui chịu nếu sai thì..........Đó là: Mấy ng tự nhận cái chơiailuon ko phải mấy ng viết ra, thế sao nó có thể tồn tại qua bao nhiu lần update, cả lần ban nick hackspeed nữa. C'mon. Trả lời đi

10. _Genta_

_Genta_ C O N T R A

Pó tay mọi người luôn rồi.
    Hồi còn chơi cabal, có hack time thì im ỉm, nhắm mắt làm ngơ.
    Giờ thì bị block lại quay ra kiện, lol =)).

BTW...Cái vụ chỉnh sửa skill, tôi chỉnh sửa skin giao diện thì có bị quét và block không ???

11. Et_Te

Et_Te Youtube Master Race

Kô biết thì câm mẹ mồm mày đi, hack time hay cái mày gọi là choiwailuon kô phải là phần mềm thì là cái lozl gì, mà mày lên nhớ ASIA đã tuyên bố kô được dùng bất kỳ 1 phầm mềm nào tác động vào game. Kô biết thì đừng có sủa bừa

12. Know to Die Now

Nói 1 đằng làm 1 nẻo :devil: tự mình nói tự mình khống chế ... người ko hiểu tiếng Việt chắc ko phải tôi mà là 1 người khác ... người nhờ MQ hay mod SF là cara mà người nói tôi pm cũng lại là cara ... :))

13. baizen

baizen Youtube Master Race

Mọi người cãi nhau làm gì , giờ muốn chơi típ thì chờ 1 thời gian và chuẩn bị @ cash đi , sau đó thì lại chuẩn bị tinh thần cho 1 cuộc hành quyết mới sau 1 thời gian chơi . Và lại chuẩn bị @ cash típ , cho nó thành 1 cái điệp khúc . Ko làm thế thì sao ma tăng doanh thu được , cứ phải chờ cho hack thật lộng hành vào chờ hacker lv cao vào đồ khủng vào lúc đó bắt nó mới "béo" ( hacker tiếc tiền , tiếc công sức lại dùng @ cash để tại ngoại ) . Còn mấy con lv 1 các bác cứ bảo con noob bắt làm gì thì hình như hơi nhầm , chẳng bít có nhiều ko chứ toàn thấy mấy con lv 1 đấy cầm toàn tiền tỷ , đồ thì toàn đồ.... Còn cái hack time này chắc chắn là phần mềm thứ 3 rồi ( ko thì lấy cớ đâu mà bắt ) . Các pác cứ yên tâm là mọi chuyện đâu rồi lại vào đấy thôi có gì đâu mà phải bức xúc . BU còn chưa ra mà , giờ vào game cũng có làm gì đâu . Cuối cùng cũng chỉ là game thôi mà , bạn bè trong game thì off ngoài được còn ko thì qua yahoo , GO # cũng nhiều mà . Nói chung là ai còn tâm huyết thì chịu khó chờ 1 chút . Còn đã hack thì dù là hack time cũng vẫn là hack và vẫn có thể block bất cứ lúc nào mà họ quét được ( còn block sớm hay nuôi béo thì chịu ) .

14. NinjaRaider

NinjaRaider Guest

To cara :
    1. Thế bạn hiểu được hết trình độ hacker việt nam à? Họ ko rảnh mà làm những chuyện như vầy đâu, ngoài nhóm 4VN họ làm vì kinh doan ra thì đa số hacker chả bận tâm đến việc hack game
    2.Ở đây ko biết cara là người như thế nào, khai sáng à hay đại loại thế mà đòi vào thông này thông nọ
    3.Bất cứ quy trình của công ty game nào cũng không thể đem ra bàn tán trước thiên hạ được có lẽ sợ bị đối thủ kinh doanh cạnh tranh à? hay sợ bị gamer biết được?
    4. Không phải tất cả các gamer đều ngu IT đâu cho nên đề nghị cara thu hồi lại câu nói :" có đem database ra cũng chưa chắc có người hiểu mà chỉ sợ đem ra bằng chứng giả!!!" có ngon thì nói đồng nghiệp của cara đem thử 1 cái ra làm ví dụ đi
    5. Việc block hàng loạt này có lẽ cũng nằm trong chiến lượt kinh doanh của AS thôi các bạn ko cần bận tâm.. tạm nghỉ game chừng 1 tháng thì đến đợt ân xá như kỳ rồi thôi ấy mà ;)) 140k =))

15. Mr.Black2710

Mr.Black2710 Mr & Ms Pac-Man

Thế này thì Cabal sắp sập tiệm rồi còn đâu người nữa mà để block :))

16. khaclinh

khaclinh C O N T R A

Chỉ nói với câu này của bạn thôi nhé ... tôi có thằng bạn không bao giờ sài đến hack times nhưng giờ nó vẫn lv 150 đường hoàng như ai đấy thôi. Đơn giản vì nó hack 1 hit ^^. 1 ngày 3h là ngủ thôi nên chả hack times chi mệt ^^!!

17. Knight84

Knight84 Mr & Ms Pac-Man

Khổ ghê, sếp, GM, MOD thuộc team cabal còn lên đường vì táy máy tay chân kìa :D
    Nếu choihoailuon bị block thì ... server chẳng cóa ma nào chơi cả.
    Ai block oan thì nghiên cứu cái mà khi bắt đầu chơi mà phải chọn "Đồng ý" để mà lên nói chuyện với AS.
    RO II mà do AS VN ( chẳng hiểu vì sao mỗi thằng AS VN là củ chuối ~.~ ) thì bye bye 1 game hay nữa ^^

18. Dark_Slayer

Dark_Slayer Mr & Ms Pac-Man

Ôi trời ơi. Đọc xong bài này lên vội lên xem có tên acc mình trên danh sách block ko? Kết quả thấy ca 2 ID đều dính và ngày block vào thang 11 năm 2007. Bó tay AS rồi. Ko rõ nguyên nhân vì sao nhưng từ trước tới h mình xài tool hacktime. Thôi nghỉ luôn. Cabal hay nhưng nhà cung cấp lại ngược lại

19. ti_tan_hp

ti_tan_hp Mega Man

Nếu với cái chiến lược quay vòng đấy lập lại thì những người chuộc tội chẳng dại gì mà không hack tiếp =))

20. _Rag_

_Rag_ Youtube Master Race

to caramen and swat : giờ đây là lúc mà câu nói " im lặng là vàng" mới phát huy hiệu quả đấy. Không nên tranh luận làm gì mất công lắm.

to all :
    Những acc hack Block thì rõ ràng rồi còn những acc bị oan thì cứ từ từ rồi đâu sẽ vào đấy, bù lu bù loa lên không được gì đâu.17,5k acc 1 con số không nhỏ, ko ai dám chắc chắn trong đó không có sai sót

Ai hiểu cái hacktime mà ai cũng biết là cái gì ấy mà hiểu theo nghĩa của CS nó nói thì nghỉ mịa nó game đi cho được việc. Thằng AS nó chưa ngu tới mức xác nhận cái hacktime đó để mấy ông vin vào đó kiện lên sở VHTT để chết nó hả

Còn tất cả các acc liên quan tới việc hack, bot, Qmaco, tích trữ tiêu thụ đồ không rõ nguồn gốc.... thì đều bị Block hết. Tôi và hơn 15 người bạn của mình đã kiểm tra tất cả các acc và soát lại thấy những acc có liên quan thì đều chết còn lại trong sạch ---> 80% là cái danh sách kia đúng.

Còn những ai đang sử dụng hack, bot.... thì hãy liệu chừng cứ đợi đấy tới 2 3 tháng nữa sẽ có tên trên bảng vàng chứ đừng thấy bây giờ mình không bị rồi ngồi cười. AS nó nổi tiếng là làm rồi mới nói mà, chết bất ngờ nó mới đau.

Vài lời thế thôi, ai thấy tiêu được thì tiêu, ko tiêu được cứ việc phản đối, tôi không có ý kiến gì cả