Hack Time ?

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Know to Die Now, 24/3/08.

1. blockvinhvien

blockvinhvien Youtube Master Race

Ủng hộ ,ủng hộ, giờ nghì chơi cabal là cái chắc, lấp ID mới để vào các chanel 1 xem thiên hạ người ta chửi vào mặt bọn AS :D :devil:#>:)

2. Dark Blood

Dark Blood Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Do ko có đk về net tui đã phải nghỉ chơi cabal từ tháng 12 tới h thế mà hôm qua log in vào Cabal thì bị báo là acc của bạn đã bị block, check trên list thì đúng là mình có tên trên bảng
    bà mẹ, từ trc h ngoài chuyện xài cái hack time ra mình có biết cái gì nữa đâu thế cũng lên bảng
    Chẳng hiểu nó block răn đe hay block "đại trà cho có" nữa.................đúng là style AS_S, cáu ko chịu đc, đem ra chém bừa thì có
    Thằng bạn chơi chung với mình thì thoát trong khi 2 thằng cùng nghỉ 1 lúc, lv cũng ngang nhau 107-108, hay là nó lâu lâu lại vào chat chit còn tui thì ko nên tui lên dĩa
    Chả hiểu cái cách làm ăn này là thế nào

3. akira78

akira78 T.E.T.Я.I.S

Có khá nhiều acc chỉ dùng choiwailun đã ra đi trong đợt này, mà nếu 0 có cái này thì coi như giết việc buôn bán trong game

Thấy có tên acc của tên Conan trong bảng phong thần, nghe nói hình như acc của tên Cinderela cũng dc vinh dự có tên lun thì phải , Sinbad, acc của mi còn sống 0?

4. binhdainbang

binhdainbang Youtube Master Race

SWAT lên làm mod forum.playpark có khác, chắc đi chọc ghậy bánh xe anh em để được tăng cấp hả, haha, ngồi đấy mà mơ, cũng có nick của 1 bác Mod chơi game bị block đóa, thằng SWAT ko xài hack time tao đâm đầu chết à.

5. zarzoc

zarzoc Youtube Master Race

Kaka, có anh binh lên đây rồi, mfa sao em viết mấy bài kêu gọi anh em gamethu lên đây sao ko dc đăng vậy anh.

6. T^_^T

T^_^T Donkey Kong

vãi chưởng wa' và hài wa' mấy đại ca. Kêu than dc ích gì thôi chơi game mới thôi. Tự nhiên bi block - tự nhiên bị này bị nọ. thôi phiền phức thì đọc chữ ký tui đi ^^!.
    Wa game mới chơi dee

7. zarzoc

Anh binh sang bên này rồi thì đi tìm những bài viết của ông s.w.a.t đi, có những câu hay ho lém

8. zarzoc

Anh binh sang nhớ tìm những phần s.w.a.t viết về làm tư liệu cho anh em bên forum nha

9. zarzoc

Anh binh sang bên này rồi ah, hay wá

10. Seifer269

Seifer269 Mr & Ms Pac-Man

Vâng , đã check thử , 2 acc trong số acc của tôi và bọn bạn đều đã đc nhận phần Premium 7 ngày :| , bó tay AS rồi :|...

Các acc còn lại thì chưa kiểm tra , nhưng đều ko bị block đợt vừa rồi nên chắc cũng nhận đc thôi :|...

11. NetProGame

NetProGame Youtube Master Race

Tất cả các Game Của Á đều có Hack Time >>> Tất cả các tool hacktime đều do AS tạo ra

12. caramen

caramen Great Lord

vu khống còn thích chơi nổi =)) Bằng chứng đâu bạn ;))

13. zarzoc

Có cần bằng chứng ko?. Bây giờ trò nào của AS cũng có hacktime, chả lẽ hacker yêu game AS đến thế ah, thế tại sao các trò của các NPH khác ko có. Sao hả. Trả lời đi.

14. DellDellDell

DellDellDell Youtube Master Race

Bẳng chứng là tại sao qua bao nhiêu lần Update X-TRAP cái "choiwailuon" vẫn còn sống khơi khơi, trong khi các chương trình hack cũ đều chết hết ? Hack time chỉ là 1 đoạn code nhỏ mà thôi, sao mà AS lại không Disable nó từ đâu?? Mà tới giờ hiện nay nó vẫn còn sống đấy. :hug:
    Bạn có thể trả lời ko? Người bình thường thì tới đây chắc cũng hiểu nó chui từ đâu ra, nếu chất xám của bạn ko đủ để hiểu vấn đề thì mình đành pó tay.

15. anhbinh0077

anhbinh0077 Youtube Master Race

Đây là câu trả lời chính thức từ 1 mod của cabal:
    http://forum.playpark.vn/showthread.php?t=24399&page=3
    Vậy là hack time cũng ra đi bạn nhé
    Nếu vậy thì đề nghị ẹc_min Cabal block hết những ai sữ dụng hack time ,nếu không thì không công bằng đâu bạn nhé:devil:

16. Drk_Shd

Drk_Shd Mayor of SimCity Lão Làng GVN

hồi trc chơi cabal tui xài hack time có mà có bị sao đâu, nó chỉ quét bọn hack speed thui chứ nếu quét cả bọn hack time thì tốt nhất là del luôn cả mấy server đi rùi mở lại vì chả có thằng nào chơi mà không xài hack tikme cả, mà nghĩ giá như ASS thực hiện cái chính sách này sớm hơn thì có lẽ tui không bỏ cabal
    PS: tui có 1 cái acc chứa 1 con FS 103 và 1 con Wiz 100 nè, đồ đạc cũng bình thường tièn thì còn khoảng 1 2 mil gì đó, nói chung là chả có gì để mất, giờ tui thui cabal rùi, mà bán cũng không đc vì tui xài hòm thư chính để đăng ký acc, ai muốn thì tui cho mà chơi, nick YM cua tui giống nick diễn đàn

17. zarzoc

bà chị cara muốn xem bằng chứng thì cứ lên google mà xem, trên đó có hacktime cũng chỉ của những game của AS, chả lã hacker yêu mến game của họ vậy ah, còn VNG với FPT sao ko có

18. zarzoc

Mà sao chị cara chẳng trả lời bài em nhỉ,em nghĩ:
    1. Là chị coi em là gà, ko tiếp( cái này ko sao)
    2.(Cái mà em nghĩ có KN nhất) Chị thấy em nóiĐÚNG QUÁ cho nên ko dám tiếp chuyện, chả lẽ chị tự nhận mình là thẳng thắn mà ko dám trả lời ah