Hack toàn tập Tearing Saga.

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi chichibaby, 22/2/08.

1. Frederic Chopin

Frederic Chopin Final Fantasy Moderator ⚜ Duel Master ⚜

sao ko thấy,có 2 dòng save và default đàng hoàng mà :)

2. kknml001

kknml001 C O N T R A

cho mình hỏi file save patch này có xài dc cho patch khác dc không, tiện thể bạn nào có file save tạo nhiều nhân vật trong game thì cho mình xin nha:D, tại mình thích nhất là có nhiều nhân vật (phe ta và địch ) lúc trước có làm 1 lần nhưng h` save để đâu mất rồi -,-.

à mình hỏi thêm là cái menu 4 của modify chỗ class, làm sao biết dc nhân vật nào thuộc class nào để chỉnh ? VD như mình muốn chỉnh class của runan hay Kriss có thể đạt max stats 45 hết thì phải làm sao. :D

Chỉnh sửa cuối: 15/4/10
  3. luigi

luigi Youtube Master Race GameOver

ấn liên hồi 9 tới phím xuống ,tới 9 tới phím xuống, là sao ban, hack sao den đó, mình không hiểu, bạn giải thích dùm mình với mình làm ko được;))

4. Lord87

Lord87 Final Boss Moderator

có ai biết hack cho mấy con eye ball có thể nhân đôi được hay mấy con eyee ball bự sinh ra 4 con eye ball nhỏ như trong game không?

5. Lord87

Lord87 Final Boss Moderator

không muốn spam đâu nhưng mà ai biết chỉ giùm vơi,đang cần gấp (=ToT=)

6. gtai

gtai Youtube Master Race

ai có bản sửa TRS nào mới cho mình xin link với ???? máy bản của Kress , dt mình phá đảo hết rồi (Thật ^^!)
    mình thấy còn nhiều đồ chưa bao giờ thấy trong game bản nào khó nhất nhé , mong có sớm ! thanks nhiều trước ^^ !!

7. anhnhai

anhnhai Mr & Ms Pac-Man

ai co ban TRS tu che cho minh` xin 1 cai voi minh` co 1cai ban cua ai lam` cho danh' ma lai bien thanh` rong` trong do co 1 con rong` lv40 ma` wan minh` moi vo cao lem chi lv15 vo bi no bem chit het ca chien si cua minh`:[[ lam minh` ko co cho nao de luyen wan nen minh` xoa no roi`minh` xin 1 ban path moi cua cac' pan nhe' dung` giong cai ban path doa la` dc::)

8. amuro89

amuro89 Mr & Ms Pac-Man

cho tớ hỏi có bản hack nào để chơi được đường của sennet với tia không?

9. Frederic Chopin

ý bạn là sửa cái gì, tất nhiên modify sửa đc tất mà :))

10. amuro89

amuro89 Mr & Ms Pac-Man

à ý tớ là có bản nào được hack sẵn để chơi được route của sennet không ấy? chứ tớ chưa hack tearing saga bao giờ nên không biết :)

11. longmagic

longmagic Dragon Quest

bài này hay thế sao runan ko cho vào danh sách ở trên :-?

12. HiepDuocMotLan

HiepDuocMotLan Youtube Master Race

mới tìm hiểu cái TMF này, nghiên cứu lòi con mắt ra mà vẫn ko thể chỉnh full lính bên địch, theo như hướng dẫn là phải cài hệ điều hành tiếng Hoa, bó tay cái vụ đó, ai biết cách xin chỉ giáo

13. Frederic Chopin

có hướng dẫn làm tiếng hoa mà,cần có disc win thì phải :|

14. HiepDuocMotLan

khổ ghê, mình đã chuyển sang font tiếng hoa rồi nhưng vẫn ko đc, bó tay

---------- Post added at 20:56 ---------- Previous post was at 20:52 ----------

chủ topic ơi chỉ tường tận giùm cách cậu đã làm đi vì mình đang nghiên cứu chuyển tất cả mọi thứ trong TMF sang tiếng anh

15. HiepDuocMotLan

ko ai trả lời mình hết à, ko biết cài hệ điều hành bằng tiếng hoa là sao nữa, ko lẽ ra mua cái CD winXP tiếng hoa về cài mới hack đc toàn bộ enemy, có ai khắc phục được mà vấn đề trên ko??????????

16. _Tjn_

_Tjn_ Youtube Master Race

trong forum có dạy chỉnh rồi mà chịu khó tìm đi

17. _Tjn_

_Tjn_ Youtube Master Race

ai dạy tui cách để làm thế nào tạo ra được 1 patch TRS .ppf ấy được ko

18. Romeo8x

Romeo8x Youtube Master Race

Cái này hơi khó hiểu nhưng bạn làm như thế này, nên để chế độ cửa sổ khi chơi sau đó chọn cửa sổ Artmoney chỉnh value đầu tiên -> 9 sau đó Alt+Tab sang cửa sổ giả lập (Psxevent chẳng hạn) xem bảng có gì thay đổi không, nếu không lại alt+tab sang artmoney đổi tiếp value bên dưới sang 9 rồi lại alt+tab sang xem có gì thay đổi không. Tức là một trong các chỉ số môi trường or vũ khí đổi thành 9 ấy. Nếu thấy có sự thay đổi thì đổi số 9 -> 250 là được sao đen. Từ value này đi lên 1 và lại cho nó giá trị 250 ta lại được chỉ số tiếp theo là sao đen, cứ thế mà làm.

Làm cách này hơi lâu, có cách sau: sau khi tìm được value đầu tiên có sự thay đổi thì thay vì bạn điền 250 sẽ được sao đen cho value đó bạn sẽ điền số này vào: -361700864190383366 (số âm) bạn sẽ được 8 cái sao đen lần lượt từ trên xuống. Tiêp theo đi lên 8 nữa và lại nhập số trên vào là lại được 8 cái sao đen. Làm như vậy 3-4 lần thì sẽ được toàn bộ sao đen.

19. xxhoanghaixx

xxhoanghaixx Mr & Ms Pac-Man

* có ai biết chỉnh TRS modify làm cho 4 thanh thần kiếm trao đổi hoặc cất hòm được không , thank all

20. samsonsakata

samsonsakata Youtube Master Race

Cho mình hỏi...mình dùng phần mêm PXseven hay Esp6 7 cũng o điều khiển đc Tearing Saga...mấy bạn làm ơn giải đáp dùm