HackGame... Do you want? Come In, plz...

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi Thánh Sứ, 28/6/06.

1. saodemlion212

saodemlion212 Youtube Master Race

thánh sứ làm bài hướng dẫn sài CE đi chứ cái này sài rắc rối quá thanks bồ nhiều :D:D:D:D

2. Thánh Sứ

Thánh Sứ Mario & Luigi

trong GS thuờng có dòng new code hay new gì đó quên rùi :| Mình nhớ nó nằm ở giữa list code (tìm trong vần N sẽ thấy) đó là dòng cho bạn add code mới

add code thì tuơng đối dể, cái box đầu là dùng đặt tên, box bên duới là mã số.
    chú ý với code gameshark phải có đoạn code most be on gì đấy đây là code tự kick hoạt nên bắt buộc phải có

tính tiện lợi art nhanh thật và dể sử dụng đấy thôi :D nhưng ưu của CE thì bên trên ấy ^^'

CE và AM sử dụng giống nhau không khác gì mấy nhưng đuợc cái là CE có nhiều chức năng và CE lại tiện lợi hơn nhiều với AM khi dùng vào vấn đề khác :|

bài trên HD cho cả 2 mà :|

nhờ đứa bạn copy dùm ấy vậy mà :| thua rùi ^:)^

3. saodemlion212

dạo này sao hem thấy ông online vậy ông ở sì gòn hả thánh bữa nào rảnh uống cafe làm wen đi tui ở sài gòn quận bình thạnh bữa nào rảnh lên yahoo pm nhe :D:D:D:D

4. SaNtAk

SaNtAk Mr & Ms Pac-Man

mới sắm cái PS2,nhưng mà kô bit hack như nào,mấy pác chỉ mình nha.Mình chưa bao giờ hack trên PS2 cả nên hướng dẫn tận tình nha,hoặc có link thì cho mình(link tiếng Việt nha mình noob ENG lắm)thank nhìu

5. darklynx

darklynx Persian Prince CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

hack trên ps2 chỉ có dùng gs, cb hay armax thôi

6. makaaynoob

makaaynoob Legend of Zelda

mấy cái này là gì vậy chỉ tôi với tôi chơi ps2

7. darklynx

gameshark, codebreaker, action reply max, mấy cái này samg box cheatcode hỏi là biết

8. Thánh Sứ

Thánh Sứ Mario & Luigi

lần này là câu hỏi thứ mấy trăm rồi nhễ :|

Gameshark là 1 CD chứa các code và dùng để kích hoạt hay thay đổi các giá trị trong game. sử dụng thì đưa gameshark vào, chọn code (hoặc thêm code mới nếu CD đó ko có), chọn code xong thì đổi đĩa game và ko đc reset máy.

mấy cái khác cũng tuơng tự như gameshark. code có thể tìm trên gameshark.com hay cmgsccc.com

có ol có check mà ko đăng nhập thui :| dạo này test lại tất cả game PSX. gần cả trăm trò ấy :| RPG rùi action, fighter, action - adventure... quá trời game luôn :((

9. saodemlion212

siêng quá hem uhm chừng nào online pm nhe :D

10. GottaHaunting

GottaHaunting T.E.T.Я.I.S

Bác thánh sứ làm ơn hướng dẫn có hình với, bây giờ ko biết add chạy ra ngoài hàng đĩa kêu GS với CB đều ko có hết lun à ::(

11. darklynx

nếu chơi trên pc thì chẳng việc gì phải dùng mấy thứ đó cả, tốt nhất là chơi giả lập cho nó lành chứ pc mà chơi mấy game đời cũ khó chỉnh lắm

12. GottaHaunting

Khổ nỗi là PC nhà tui nó cùi đến nỗi chả muốn nói ra, trong khi đó đã mua đĩa PS2 về rồi thì phải chơi cho chót , dại gì ?

13. DHNguyen_

DHNguyen_ Youtube Master Race

RE X Code chơi giả lập DC trên PC có thể hack item hay đạn súng được không mấy bạn ? cheat bằng soft gì ? cheat làm sao ? thanks

14. darklynx

15. SaNtAk

SaNtAk Mr & Ms Pac-Man

cho mình code của RE4 hệ PAL nha,mình sử dụng CB 9.2

16. saodemlion212

pác nào biết chỉnh cheat trong re4 mà không dùm đĩa gameshark hok vì cái thằng chủ tiệm ps2 chỗ em nó ngu lắm nó sợ em bỏ đĩa gameshark tạo vào hư đầu ps2 nói thế nào nó cũng hem cho vì vậy bác nào biết chỉnh bằng phím ps hok chỉ em với thanks các bác :((:((:((

17. ZzVoKyzZ

ZzVoKyzZ Youtube Master Race

Chào các bạn mình là người mới!
    Hiện mình đang chơi Re4 (ps2).
    Mình muốn hỏi các bạn đôi điều về hack code của game.
    Mình cũng được mọi người giới thiệu đến chương trình CodeBreaker 9.2 Cracked, xài rất tốt (có thể hack được rất nhiều game). Nhưng lại ko thể hack được Re4, mình ko bit tại sao nữa. Thánh Sứ và mọi người ai bit thì chỉ mình.
    Mình cũng muốn hỏi thêm về chương trình Gameshark sử dụng như thế nào? có hay hơn hơn CodeBreaker 9.2 Cracked ko? Mong các bạn hướng dẩn cụ thể.

18. GottaHaunting

Chương trình này cũng khá lâu rồi, tuy nhiên bây giờ người ta thường dùng CB nên về phần GS hơi khó ::)
    Bạn ở HN à ? Khi nào chán cái CB đó nhượng lại cho mình nhé, mình chơi cái Re Ob2 phần VH khó quá à ^___^::)

19. saodemlion212

thế bác nào biết ở sài gòn chỗ nào bán đĩa gameshark hok chỉ với cho hỏi giá luôn nhe thanks nhiều

20. eric_silver

eric_silver Donkey Kong

Bạn nào cho tớ xin cái Trainer của Re3 với. Tớ lên megamen down được 3 cái trainer về mà ko xài được. Thêm cái trainer của Jill của chủ topic nữa cũng ko ăn thua. Xài được 1 lần rồi lần sau không được. Một là nó ko cho mình cheat đạn nữa. Hai là nó đổi tất cả đồ trong 8 slot của mình thành cái quái gì ý mặc dù hình ảnh đồ vẫn y nguyên. Giúp tớ với nhá. Thanks a lot.