HackGame... Do you want? Come In, plz...

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi Thánh Sứ, 28/6/06.

1. Nhanred

Nhanred Guest

Anh Nào có Trainer RE3 Mà hack được $999999 ko? Cho em cái đó đi kiếm tiền mệt quá ^^

2. quyenzzz

quyenzzz Youtube Master Race

anh oi em hoi ti em choi réident evil3 tren may tinh thi co cach nao hack hay chinh sung ko chi dum em di anh

3. namlun266

namlun266 Youtube Master Race

Có ai chỉ mình dùng trainer ko ? mình mới chơi nên gà lắm, mong các bác thông cảm nha ! còn dùng art monkey như thế nào hướng dẫn chi tiết cho nấm nhe! thanks cac bác nhiều::)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ui mình chơi Re 3 về nước mấy lần rồi nhưng đâu có thấy tiền và mua đồ ở đâu ??? huhu mình gà quá mong các anh hướng dẫn chi tiết nha ::(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    nấm đang chơi Re 4 nè nhưng ko biết sử dụng trainer và dùng artmoney chỉ dùm cho nấm sử dụng nhe :))

4. janmato

janmato C O N T R A

an em nào biết cách xài code trên ps2 ko,máy tớ hết xài code được hồi,hồi trước thì còn được,ko thì cho tớ cái code của re4 mà AR code nha,thanks:hug:

5. †_Pikachu_†

†_Pikachu_† Legend of Zelda Lão Làng GVN

Code trên PS2 theo mình biết là có 2 loại dĩa, 1 loại là phải tự mình nhập ký tự code (có nghĩa là cần cái đống code của Thánh Sứ ở trang 1), còn loại kia thì khỏe re, chả phải tìm code gì cả, thích cái gì thì đánh chéo vào cái mình chọn, thích bất tử máu chọn infinity heath v.v... Không biết bác đang sài loại dĩa cheat code nào, tui thấy cái loại 2 là sài khỏe nhất.

@namlun: bạn về nước xong nó cho bạn thêm 1 chế độ nữa ở lúc đầu thay vì chọn new game, bạn sẽ chọn nhưng nhân vật phụ đi thêm phần extra, khi kết thúc bạn sẽ nhận được tiền tùy theo bạn hoàn thành nhiệm vụ như thế nào.

PS: cái này chắc Thánh Sứ hoặc nhiều người khác có chỉ rùi, tui chỉ lần nữa có dư thì thui đừng ai trách nhe. Bác nào mà chưa biết sài Art Money khi chơi RE trên PC thì vô đây xem nhe, ở đây tui hướng dẫn rất kỹ, có up hình ảnh rất chi tiết, mà là game NFS MW, khi sài cứ nhìn tương tự cho game RE thôi, dễ lắm.
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=474415

6. le_on236

le_on236 Mr & Ms Pac-Man

Các bạn cho mình hỏi sao mình chơi game = giả lập PS1 tren máy nhà thì hình ảnh nhân vật nó cứ lòe nhòe, nhưng khi đem ra tiệm chơi thì ko có vấn đề gì mặc dầu cấu hình 2 máy giống nhau

7. millajovovich

millajovovich Youtube Master Race

cho mình hỏi làm cách nào fix đc lỗi của trainer re4 v1.1.0 vậy, cái trainer rất củ chuối dùng tất cả mọi cái thì ko sao nhưng cứ đổi sang thằng wesker đi thay phần chính của leon hay ada thì cứ vô menu item là bị don't send, có cách nào fix đc lỗi này ko vậy.

8. Amighty®

Amighty® Mr & Ms Pac-Man

Lý do có thể là bạn cho Wesker xài vũ khí không đúng quy định !Trong phần notice của trainer có chỉ rõ ràng hướng vk mà Wesker có thể sử dụng,nếu bạn cố tình cho nó sử dụng vk khác thì sẽ ...

Còn xài code trên PS2 thì mình thấy nên xài ARMax vì loại đĩa này có khả năng check code!Nếu code bạn tìm không đúng thì bạn sẽ ko lưu lại được,nên bạn sẽ không bao giờ gặp phải tình huống nhập code vào game mà không ăn code (trừ phi code bạn xài và đĩa game bạn chơi khác phiên bản)!
    Có thể tìm code cho AR Max ở trang codejunkies.com ,chọn code UK hay US theo đĩa game bạn xài !!!

9. millajovovich

millajovovich Youtube Master Race

Cho mình hỏi có cách nào fix đc lỗi đi = wesker ko, mình đi đến đoạn lấy 3 miếng emblem ở trong lâu đài, phần đi con ashley trong lâu đài tự dưng thấy nó thay = thằng wesker và cửa mở sẵn, mình lỡ đi thẳng luôn mà ko lấy cái emblem thứ 2 nó ko cho quay lại lấy nữa mà mình lại lỡ nhớ khi qua đoạn đi con ashley rồi. Giờ làm sao đây.

10. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

Mình mới chơi lại RE4 trên PC, có ai biết chỉ mình mod wesker hay súng gì mới với. Và làm sao để mod xong mà đi = wesker, đến lúc xem film vẫn là wesker mà không fải leon nha. Thank nhiều.::)

11. darklynx

darklynx Persian Prince CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

cái này chỉ có thể nhờ...capcom làm mà thôi

12. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

vậy bạn biết mod mấy cái kia không, cho mình link đi.

13. darklynx

mod wesker thì có thể dùng trainer, còn mod súng thì lục tìm trong mấy topic về mod là có

14. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

T_T bạn tìm giúp mình với, mình tìm hem thấy, có bạn cho mấy cái web nhưng toàn tiếng anh, không hiểu gì hết T_T, mod mấy cái nòng giảm thanh nữa :x

15. darklynx

cứ lấy mấy bản mod đó về rồi làm theo hướng dẫn trong topic hướng dẫn ấy, mấy topic kia cũng lấy link trang khác về thôi

16. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

T_T đã nói tiếng anh, mình không hiểu gì hết moa` T_T.

17. thanhbinhonline

thanhbinhonline Mr & Ms Pac-Man

cho hỏi có bản mod nào thay đổi trang phục của leon hok ai có thì cho mới . hướng dẫn mình dùng lun nha

18. hope_of_love

hope_of_love T.E.T.Я.I.S

Mod như vậy , có cần nâng cấp lên 110 hay 1.1 gì ko? ma sao luc mình patch len 1.1 thi vao` game , tự nhiên nó tối thui à, chỉ còn thấy thằng leon

19. pp_mix91

pp_mix91 Youtube Master Race

Thank, em đang cần cái trainer cho Re 2, hix.Em chơi cái phần này ko có trainer phải tiết kiệm, mún hoàn thành game phải mất gần 2h, có cái này khỏe hản :)

20. phuongcito

phuongcito Donkey Kong

Bạn nào biết chỉnh gameshark for code cho RE: VERONICA ko?

VD: Save Counter Always 0 913804AF00000000

Ai biết chỉ mình với nha.