Half life 2!!!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi the_unknown_89, 26/10/04.

1. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

tôi chơi game này từ 12 giờ tối qua rồi... đúng là dân chúng mong đợi ghê.. 12 giờ lên download cái unblock game mà lâu thấy mồ.... ma ko hiểu sao tôi chơi thấy nhức đầu quá.... VV

2. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

3. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

tôi chơi game này từ 12 giờ tối qua rồi... đúng là dân chúng mong đợi ghê.. 12 giờ lên download cái unblock game mà lâu thấy mồ.... ma ko hiểu sao tôi chơi thấy nhức đầu quá.... VV

Hình như có crack trên gameburnworld.com rồi. Đó là cái Patch để kích hoạt game offline không cần phải qua Steam. Ai có rồi down về thử xem: http://www.gameburnworld.com/gp/gamefixes/halflife2.htm

tổng hợp từ 2 bài pác này nghĩa là HL2 đã ra được khoảng 12h roài ,trên gamecopyworld cũng có crack nốt ,thế đã có hàng nào ở VN có chưa ? đặc biệt là bẩn DVD ý ,mua CD tốn xiền liém ,6CD= 48K lận :(( iem chờ cái này lâu liém roài

4. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

CH557 ở Nguyễn Chí Thanh có rồi thì phải. Anh hoangpt nói là đang tìm cách để crack cái steam nhưng chưa xong, ai thử qua đó coi.

5. Mike_shinoda

trời ,giờ nghĩ lại fải fy wa đấy thì mệt wá ,nhưng nếu có thì tốt ,còn chẳng may mà chưa có crack thì mất cả công ,nhưng mà nghe pác Kyu bảo là trên gamecopyworld nó có rùi thì sao ông đấy ko lên mà down cho dễ ?

6. hoangpt

hoangpt Mario & Luigi

Chưa có crack hoàn chỉnh đâu, mới chỉ có bản steam thực thôi. Cái crack trên cũng không dùng được. Còn một cách khác nhưng đòi hỏi phải có kết nối Internet mà lại lằng nhằng khi làm. Để sáng mai xem có crack tốt chưa rồi mình thông báo cho mọi người nhé.

(Mình gửi kèm cái file hướng dẫn chơi Hl2 không cần cdkey xịn nè, liệu có làm được không? Hay mình mua cho mỗi người một cái account + cdkey xịn trên steam nhé. Nhớ mở bằng Wordpad chứ Notepad hơi khó nhìn)

Đã có crack hoàn chỉnh rồi đó. Mình đã test thử trên 2 máy và chạy trơn tru. Các bạn qua CH giúp mẹ mình nhé. Cám ơn các bạn trước.

Các file đính kèm:

7. metkirk

metkirk Youtube Master Race

Hey, ông anh có cc chùa à, mua cho em một cái xịn đi anh ơi, em down hết cả về rồi muh chưa chơi được !!! :(( Cám ơn anh rất nhiều !!!

8. dante04

dante04 T.E.T.Я.I.S

nếu không nối mạng có chơi được không bác hoangpt, thấy cái file hướng dẫn của bác muốn chơi được thì phải nối mạng mà nhà em lại không nối mạng

9. hoangpt

hoangpt Mario & Luigi

Có crack offline rồi mà, không cần phải có NET để kích hoạt steam nữa. Cái hướng dẫn đó là của hôm qua khi chưa có crack offline nên phải crack bằng tay lằng nhằng như vậy. Nhưng hôm nay thì chỉ cần cài xong là chạy được luôn. Have fun and cheers.

10. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

thui thì phải ráng chờ bản chính thức thui chớ sao chơi bản steam thì không nổi rùi mất công down crack thêm thui uhuhuhhu ráng chờ thêm 2 tuần nữa dzị lại thêm 1 cơn ghiền như hồi chờ far cry

11. Mike_shinoda

oạch !!!! tối hôm wa lên 557 Nguyễn CHí THanh thì được bác chủ hàng cho 1 kâu "có crack nhưng ko chạy được cháu ạ " :(( mất bao nhiêu công fy lên đấy :(( lại fải đi về ,thế hôm nay có crack offline rùi chứ gì ạ ?để iem còn lên mua ,ah thế cửa hàng có HL2 bản DVD ko để iem còn chuẩn bị xiền nong ?

12. bluestar1906

bluestar1906 Youtube Master Race

Em down cái bản cua bon Empior gì đó rồi mà vẫn chả chạy được, bác có thể hướng dẫn không cho mọi người biết luôn

13. bluestar1906

bluestar1906 Youtube Master Race

Vừa post bài lên hỏi bác Hoàng thì gọi cho Anh em CDROM, họ nói đã có bản chạy ngon rồi nên khỏi cần biết crack sao nữa, qua mua luôn cho tiện. Hê hê :D

14. I_LOVE_GAME511

I_LOVE_GAME511 T.E.T.Я.I.S

Ở Tây Sơn đã có bản crack của half life 2 và crack được, các bạn vô đó mà mua. Phải là những bạn ở Hà Nội đó nha !

15. Kitan_cntt

Kitan_cntt Mario & Luigi

tui cài HL2 mà ko cần crack vẫn chơi được........hehe nghộ nhỉ ....chả hiểu nổi

16. Ghing_retry

Ghing_retry T.E.T.Я.I.S

các pác đúng là chớn quớ , như thế này này , hiện nay đã có bản HL 2 dành cho phần chơi đơn , 5 đĩa , nếu nó bán cho 5 đĩa thì đúng là HL 2 thật đó , còn chuyện Crack nhân đây nói luôn khỏi cần copy và past giống như mọi khi , cài xong vào Start>ALL Programs > valve > > HL Server gì đó rùi kích hoạt nó , vậy là chơi được , ok ?
    đang chơi , khoái khủng khiếp , và nói thật , không dứt ra được , với card 16X , Ram 1G , và CPU 3.0 GHz thì chơi quên người yêu , he he he
    , như vậy thui nhe , có gì cứ nói , tui sẽ cố gắng .... ko để mọi người thất vopngj bye

17. winning

winning Youtube Master Race

hey,hỏi cái,với cấu hình ở trên tờ thế giới game thì có chơi được không?

18. S&C38thk

S&C38thk T.E.T.Я.I.S

dzị là đã có rùi hả mí bác sao tui tìm hoài không thấy thế có bác nào có thể cho tui biết chính xác là ở Việt Nam có chưa bao nhiêu đĩa và đã có crack chưa
    sao mà tui nôn nóng thế có bác nào trả lời liển giùm tui cái cám ơn nhiều

19. sonic

sonic Youtube Master Race

có bác nào có cấu hình post lên đi xem con máy của tui có chịu nổi ko??

20. Ghing_retry

Ghing_retry T.E.T.Я.I.S

chời , cậu bị lèm seo vậy , đã bảo là có rùi , có bản xịn là đằng khác , cứ ra ngòai hàng mà mua , với lại ko nói đang ở đâu biết đâu mà lần , lần sau phải chỉ rõ cậu đang ở đâu ? để mọi người còn chỉ chỗ mua
    nhân tiện nói lun , HL 2 đòi hỏi cấu hình ko cao card 64M trở lên ( nhớ là " trở lên " và "rời" nha ko phải là on-bo đâu nha ) Ram 256M trở lên , ổ cứng trống 4G là ổn , còn CPU cứ tậu con 1,5Ghz trở lên . Hình như đây là cấu hình tối thiểu thì phải , theo tui nghĩ là để chơi ổn định và ko bị giật , nhưng các hiệu ứng sẽ bị mất , hoặc ko thể bật lên , và tất nhiên ko thể thưởng thức trọn vẹn HL 2
    Vậy đó